::. Happy birthday to Ngọc Anh L2 [21/11] Mod Mực (Cụt) [24/11] .::

Re: ....:::::Happy birthday to Ngô Thị Thu Hương (10H2) và Vũ Ngọc Nam (10Tin):::::......

Chúc mừng sn huynh Nam nhé.Ban nãy chúc rùi bi h chúc nữa vì bị chồng bắt thế:D
Chúc mừng sn cả bạn Hương nữa dù k bít bạn Hương là ai:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: ....:::::Happy birthday to Ngô Thị Thu Hương (10H2) và Vũ Ngọc Nam (10Tin):::::......

chúc chú sờ líp sn vui vẻ :D

Chúc Hương và Nam sinh nhật vui vẻ, gặp nhiều niềm vui trong năm mới.
btw, Nam ơi nhớ mang đĩa cho chịb-)

chúc bạn Hương nào đấy sn vui vẻ ( câu đc bài nữa , mình thông minh wé :)) )

Chúc hai bạn Hương và Nam sinh nhật vui vẻ
Chúc bạn Cường câu bài vui vẻ
Chúc bạn Quân cũng câu bài vui vẻ

sao mày biết tao thích đong gái hả Hà, hiểu ý anh em thế :)), nhưng mà cái này để chúc biên sex, chứ tao còn khỏe bằng 3 mày :)).
Cám ơn anh em và cả chị em đã chúc mừng nhé.
Quân: tao định chửi mày thêm mấy phát nữa, nhưng thấy mày chúc nghe cũng không đến nỗi khốn nạn nên mày vào xóa bài mày chửi thằng Cường đi, tao với mày coi như chưa chửi nhau

Chúc mừng tất cả các bạn tết vui vẻ được nhiều tiền

chúc mừng sn 2 bạn nhé

Chúc mừng 2 bạn, chúc mừng cả mình nữa

Hôm nay sn bạn Phùng Anh QUân ,chúc mừng sn bạn Quân nhé:D

Mọi người phải chúc cái gì cụ thể vào chứ , câu bài theo kiểu 'chúc mừng sn 2 bạn ' là một trò xoàng , chẳng hạn như tớ đây nè, hai bạn kia ko biết , còn chúc Hương heo lớp 10H2 sang năm mới + tuổi mới có cao thì cao vừa vừa thôi , tốt nhất là đừng cao nữa nhé , học hành khà hơn nè , đừng có lười ko chịu đi xe đạp vì ngại đường xa , và cuối cùng lên đây chịu khó câu vào cho topic lớp mình thêm phần zui zẻ !

chúc mừng sn bạn quân

Happy birthday to 1 part of my life (PAQ)...

Vào ngày ngày cách đây 16 năm, Phùng Anh Quân đã ra đời.... chúc mừng sinh nhật Quân nhé!
b-) :) :dazzler: :kiss1:

Re: Happy birthday to 1 part of my life (PAQ)...

Đừng giận tớ nữa nhé. Tớ xin lỗi....

có cần phải lập hẳn topic này ko?

Nhân thể chúc mừng sn bạn Quân lun,nhưng bạn QUân như VIP í nhẩy? dc lập hẳn topic riêng để chúc mừng sn:D Bao h mình mới thế đây:))

A part of my heart chứ ???
Hè hè, đùa thôi, có giận cậu đâu
Nhờ cậu tớ săp được câu thoải mái
Cảm ơn rất nhiều nhé

Tớ rất cảm động
tớ tất nhiên là rất vui
Cảm ơn nhiều nhé

Bạn HBN thích chơi trội nhẩy bạn quân sướng thật đấy

Thế bạn Q có định nói j` ngoài những câu như thế với bạn Ngọc k? Bạn Ngọc dũng cảm thật ,ngưỡng mộ thật sự:D

Back
Bên trên