::. Happy birthday to Ngọc Anh L2 [21/11] Mod Mực (Cụt) [24/11] .::

Nguyễn Trang Thư
(tuti_TMT)

Đây sẽ là nơi để những lời chúc của tất cả các mems tới các thành viên khác để niềm vui trong ngày sinh nhật của họ được nhân lên rất nhiều lần.........
:D =D> :D
-------
Theo yêu cầu của bạn Nguyễn Hoàng Hà (Tin)

Re: ....:::::Happy birthday to Trần Thu Trang 24/11:::::......

Mở đầu là Trần Thu Trang mod 0407 của chúng ta...
Tớ chúc 3T ngày càng xinh đẹp, giỏi giang, đáng yêu và hoàn thành tốt công việc của 1 điều hành viên 0407....
Best wishes to u.........

Mót này mừng Mót kia, hay vật!! Còn một tuần rưỡi nữa cơ mà, để hôm đấy chúc, chưa chúc vội :D

Tớ cũng chúc Trang có chế độ ăn uống hợp lý để mỗi lần bước lên bàn cân khỏi phải rùng mình ( ko bít mọi người thấy có đúng ko) :D

Còn 10 ngày nữa, nhưng thôi, chúc trước.

HIk, mót(mod) đây, chúc lăng nhăng gì thế ĐỎ hâm kia??? [-x [-x
Còn nữa, theo tớ thì, cái topic này nên move sang bên Tiệc tùng, mọi người thấy đúng ko?
Anyway,thanks mọi người nhé;)
Have fun:)

Re: ....:::::Happy birthday:::::......

thế hóa ra cái box này lập ra chỉ để các Mod tâng bốc nhau à?
đồng ý với con Mực là move cái box này sang Tiệc tùng
mà nếu muốn giữ lại thì đề nghị 2 Mod lưu ý xem trong danh sách thành viên sinh nhật của mọi người :) ko thì member tự chúc mừng nhau cũng đc :D

to Mực: năm nay làm trò rì ko? SN mày là ngày bọn tao tổ chức cái AEC đấy, làm xong thì đi đâu đê ;;)

To Trang+mẹ Q.Anh:Lớp mình năm nay có đi thăm cô Bình nữa ko nhỉ??
Trang năm nay định làm trò gì?(đặc biệt là khoản ăn uống)
To đỏ:Bạn Trang trốn ktra sức khỏe mày ạ.Nó bảo mọi người là ...nhưng tao nghi lắm,chắc phải hơn(Nó "thon thả" thế cơ mà-béo chả kém thàng vAnhb mấy tí)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Híc, thía hôm nay mấy người sinh nhật tất cả?
Thôi, chúc các em SN zui zẻ:D

theo tôi thì nên để lại, chả việc rì phải move sang BOX TIỆC TÙNG làm rì, đây là lời chúc của mem 04-07 dành cho nhau, đừng máy móc quá như thế
cái mục tiêu của mod, theo tôi là kéo sát mọi người trong 4rum vào với nhau hơn, 1 lời chúc từ 1 người, x với cả n người, ra n lời chúc đấy

Trần Thu Trang đã viết:
Còn nữa, theo tớ thì, cái topic này nên move sang bên Tiệc tùng, mọi người thấy đúng ko?
Đúng là đừng nên quá cứng nhắc em ạ

ah quên, chưa chúc mừng SN mót, còn 10 ngày nữa hả, chúc bà gặp mọi sự tốt lành trong môn tin :D

cung hỉ cung hỉ mod
đừng có xòa bài của iem nha

:D Sinh nhật mày à, hay đấy . Khi nào sinh nhật ? Hôm nào thế ? Hôm đấy tớ sẽ tránh mặt ấy để khỏi tặng quà . Oạch, mình nói gì ý nhể . Thôi, chúc ấy học giỏi chăm ngoan, trở thành con ngoan trò giỏi ..... :( Thôi , nói lung tung quá, tớ ngại nhất là mục chúc tụng, trong lòng thì muốn người khác không đc bằng mình, còn miệng thì toàn chúc chiếc nào là best wishes ..... Giả dối giả dối :( Thế thôi nhá . BB

À nhớ đề nghị của tớ không Trang, thấy có cái nào đi xuống đâu mà vẫn có thêm cái này thành cái đấy đấy đấy . Hiểu chứ ???? :( Huhuhu, làm cho tớ đê :(

Tớ chúc mod xinh xẻo hơn :D, làm cách nào trả lại cho tớ topic "lớp tin thách đấu" thì mod thật là đáng yêu :)

Trần Thu Trang đã viết:
Chẳng đúng gì hết B-) Tiệc tùng là tiệc tùng, 04-07 là 04-07. Chúc mừng ở đây nó ấm cúng hơn chứ! Bên "tiệc tùng" nhiều khi có người đâu đâu không quen biết nhảy vào, giống như mình tổ chức SN mà có người lạ xuất hiện, kì lắm em :) (à, trừ trường hợp nhảy vào làm quen luôn, chứ còn chỉ nhảy vào chúc đểu 1 câu để câu bài thì..)

Hề hề, chúc mừng em Trang ;) :D

Vương Văn Cường đã viết:
sao thằng Đỏ bảo cú mod , không vào post bài nữa cơ mà ?
Hí hí, mod là 2 bạn nữ xinh như mộng, tao làm sao mà cú được :x, mà ko lên đây post bài thì biết làm gì :))

Tớ bon chen tí :D
25/11 này sinh nhật tớ, bạn nào quan tâm thì chiều thứ 5 hết tiết 4 đến lớp tớ ăn chơi :D
hay là làm chiều thứ 4 nhỉ :-? thứ 4 lý 2 học 2 tiết thôi :D

Happy birthday mod+Đạt Anh,chúc mod ngày càng xinh ra, Đạt Anh ngày càng handsome(mặc dù mình chưa biết mặt cậu nhưng đến thì có làm sao ko?)

Back
Bên trên