Happy birthday Mx. Minhbe

Nguyễn Kiên Cường
(Steady)

Moderator
Hinh nhu the.. :D Neu em nhin khong nham thi hom nay SN anh Minh be.. :D
Chuc bac Minh be... cai gi be ma muon no lon thi no se lon hon mot (hoac mot vai) chut, con cai gi lon ma muon no be thi no se be di mot (hoac mot vai) chut...... J/k

Happy birthday to Mr. Minh be.... ;)

hẹp pì bơt đầy tu diu, hẹp pì bơt đầy tú diu
hẹp pì bớt đây to Minh bè
hẹp pì bơt đầy tu dìu ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật anh Minh bé, chúc anh càng ngày càng phong độ và thành đạt:D

Ơ, sinh nhật rồi còn bé cái gì nữa! Chúc mừng Minh không còn bé nữa nhân ngày sinh nhật nhé!

Chúc em thực hiện được mọi điều "Thiên Địa Thái" nhé! :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng anh Minh bé 1 phát :). Muh anh có nhớ em là ai ko nhể? (nhớ vào anh ạ, sau này em còn nhờ vả sếp :D)

Một con người, một tấm lòng nhiệt huyết
Một trái tim, luôn yêu và luôn vui
Minh thế đó, trong cuộc đời đầy sinh khí
Mang trong mình, cả những ước mơ!

Chúc em mãi mãi yêu, bằng cả trái tim mình.

Sinh nhật vui vẻ nhé!

Ơ, thế hôm nay mới là sinh nhật của em à.

Quà mình đã tặng rồi, giờ thì chúc nốt cho đủ lệ bộ em nhỉ: E..hèm... Chúc em ngày càng "yếu" vì được yêu, "ốm" vì được ôm.

TB: Cố lên em nhé!

Happy birthday to anh nhé !
Chúc anh mọi sự suôn sẻ như ý. Đụng vào cái gì là tốt cái đấy. Đụng vào ai là tốt người đấy ạ :D

Cẩm Hà cùng các bạn chúc anh Minh bé những ngày thật vui giữa những điều giản dị :).

Chuc mung sinh nhat anh Minhbe. Chuc anh To cai can To va be cai can be :d. Chuc anh mot sinh nhat vui ve, hanh phuc. them tuoi moi ngay cang phong do, dep trai, va su nghiep thanh dat. :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :beerchug: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

băn khoăn ko biết bạn Minh đã nhận được quà của mình chưa? :)

Cẩm Hà,

Cám ơn những lời chúc và tình cảm tốt đẹp của mọi người dành cho mình.. :* ..

Minhbe se cố gắng thực hiện những điều chúc của mọi người...

Ốm...Yếu...và đụng vào nhiều thứ :x :*

Chúc anh làm thế nào để lần sau em về VN được đi uống cà phê quán anh Minh ;)
Happy birthday!

Happy birthday to "the ardent lover of life" ( or "the heart of homeland" :mrgreen: ) :> <ốm...yếu...và đụng nhiều thứ :D >

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, sinh nhật Minh bé à

Chúc Minh bé nhiều thành công trong cả sự nghiệp lẫn tình yêu.

Anh chúc Minh bé như anh Cầu

Năm sau nhớ phải xong vụ cafe nhé, mí lại cố gắng tổ chức thành công một vụ đi chơi 2-3 ngày nào đấy cho đồng bọn, nhỉ...

Back
Bên trên