HAPPY BIRTHDAY Lê Phương Mai 20

Trần Minh Hải
(Minh_Hai)

Thành viên danh dự
Surprise !!! Chúc mừng bà chị nhân ngày sinh nhật bác Hồ, hehe
Mong năm mới sẽ có nhiều điều mới lạ đến với cậu, đừng quên có người vẫn nhớ đến cậu !!! :oops:

19/05/03
Chúc mừng sinh nhật "Mài chí hô" xinh đẹp của tao. Chúc mày chân cứng đá mềm.
Tặng cho mày "anh, với nụ cười 1000 megawatts" ( tuy nhiên ảnh này anh không cười :( )
http://www.ixplosive.com/tom/ecards/may18-276467394.html

và anh, ....(speechless) :D
http://www.angelfire.com/celeb2/travisfimmel/screencap/astasiacap1.jpg

(mạn phép anh nhà tao với anh nhà mày nhể...:rolleyes: )

Hết màn nhố nhăng bây giờ là màn chúc tụng tử tế

"You are that special friend who shares with love,
Cares with compassion
And listen with an understanding heart
Thank you baby for always being there for me
When I am up, and down.
Just wanna let you know
On your day and forever more
I am always here for you...
May your heart filled with love and happiness"

Happy birthday Jessie,

Ariel&Eric
:rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:
Suýt quên SN Bác Hồ! Happy birthday 97mle! :D

Happy B'Day Mai nhé, chúc mày những gì tao đã chúc & all the things that you've always wished for...

Cảm ơn mọi người nhiều :) Ly ơi, đúng là speechless:shock: anh và Travis Frimmel forever :dazzler: hee hee
Hải ơi, bây giờ phải gọi là Lê Phương Mai 21 nhé ( già mất rồi, ghen tị với sự tươi trẻ của các em ) :D

Già là thế nào, ơ cái con be' này, tát văng bánh bây giờ :cool: Khi nào định "Girlie Night Out" thì báo một tiếng để Ariel đến nhá. Mà cảnh cáo Mai mê các anh vừa thôi, có mê cũng phải kín đáo, ai lại bô bô lên đây :D Hôm nay sang ngày mới rồi, vẫn chúc tiếp, chắc giờ địa phương nước cà răng căng tai nào đó vẫn là ngày 19/5. Yêu Mai, girlfriend cũ của Li!!:rolleyes:

Đề nghị 97MLe và Ly đầu gấu không pê đê ở đây nhá, có gì thì về nhà đê!!! :nono:

Hải mèo cũng thích PD quá lại còn giả vờ, thôi có gì join luôn , dù sao mình cũng có chút tình xưa hihi. :p
Mê các anh thì có gì xấu mà phải kín đáo hả Ly? Ly đã post lên làm Mai liêu xiêu lại còn bảo phải kín đáo :D >:)

Trần Minh Hải đã viết:
Đề nghị 97MLe và Ly đầu gấu không pê đê ở đây nhá, có gì thì về nhà đê!!! :nono:

Ly "đồ tể" chứ, ngày trước thời còn tiểu tốt là Ly đầu lâu. Hải cà chua phải nhớ biệt danh của chị sau này giang hồ có kẻ nào bắt nạt còn nhớ mà nói tên chị ra cầu hòa nghe chưa?!
Mai, Ly đã nói là dứt tình với Mai rồi, sao còn cố níu kéo làm gì??? Tuổi mới, thay đổi cách sống của mình đi Mai, quay đầu là bến, không bao giờ là quá muộn cả. Đừng để vẻ trẻ trung của Hải cà chua lôi kéo nhé, cứng rắn lên. Li luôn là người bạn bên mai, là tảng đá vững chắc để mai dựa vào, là cột buồm để Mai chèo chống, là vé tháng để Mai đi underground! Thôi, thoái hóa biến chất quá, ngượng cả mồm, Li đi ngủ đây. Nhà mình rút về thôi, không lại thành ra tuyên truyền văn hóa lớn tuổi lên đây! TO THE KEEP!!!!!!

V.N Hà Anh đã viết:
Ly "đồ tể" chứ, ngày trước thời còn tiểu tốt là Ly đầu lâu. Hải cà chua phải nhớ biệt danh của chị sau này giang hồ có kẻ nào bắt nạt còn nhớ mà nói tên chị ra cầu hòa nghe chưa?!
Aiya, í em la` Ly đầu lâu, không hiểu sao lại ngoạc mồm kêu là Ly đầu gấu, đầu lâu đầu gấu, đầu gấu đầu lâu, oai' điên rồi
Mà sao em lại thành Hải cà chua :eek:

[/quote] Aiya, í em la` Ly đầu lâu, không hiểu sao lại ngoạc mồm kêu là Ly đầu gấu, đầu lâu đầu gấu, đầu gấu đầu lâu, oai' điên rồi
Mà sao em lại thành Hải cà chua :eek: [/quote]

Ừ thì chẳng phải do từ bận em cầm đầu lũ trẻ con đi vặt trộm cà chua, bị bố mẹ phát hiện đánh tét đít nên hận đời đi làm lưu manh, thì làm sao giờ đây em lại lưu lạc chốn giang hồ này. Cứ chân chỉ làm Hải Cà Chua vài năm, có danh có tiếng đổi tên vẫn chưa muộn mà em. Như chị ấy..:cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên