Happy B'day to Linh lợn A3

Hoàng Thanh Mai
(congchuahahaha)

Happy B'day to Linh A3

Lâu lắm rồi tớ mới vào HAO. Chào mọi người 01-04... chào các đồng chí anh chị em nói chung là toàn thể dân A3. Hôm nay con Linh lớp tớ sinh nhật,đây là cái sn thứ 2 bọn tớ ko tụ tập. Ngang trái thay khi 9/7 tớ đi thì 10/7 con Linh nó về. Tớ quyết định làm cái thread này cho nó long trọng,cho con bé đỡ tủi... để lớp mình chúc mừng nó.... 0:)

To Linh : tao ko ngờ bọn mình phải tính bằng Năm không gặp nhau. Mày là đứa duy nhất tao chia sẻ nhiều bí mật đến thế. Con Phương tất nhiên là cũng quan trọng với tao vô cùng ( mày đừng tị nạnh gì nhé,người lớn đê Phương). Bọn mày còn nhớ ngày trước bọn mình bảo là sẽ lấy chồng cùng ngày, đẻ con ở BV Việt Pháp ko? Trẻ con ơi là trẻ con. Bọn mày lúc nào cũng là bạn thân nhất của tao. Chẳng ai hiểu tao bằng bọn mày... :* Mai sau tao ko ai thèm lấy tao thì bọn mày nuôi tao nhé :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:
2 con kia,bí mật j nói tao nghe mau? Hehe,đùa chứ,đừng tưởng em trẻ con nhé,em bít hơi bị nhìu chuyện đấy keke.
Hôm sinh nhật con Linh,nó...mail cho tao,mày đến là vô duyên Linh ơi,phải để tao mail cho mày trước chứ.
Tao vẫn nhớ ngày xưa,vẫn nhớ 1 thời lớp 10 trẻ con mà vô tư,nhắng nhít mà thoải mái.Bi h thấy tất cả xa lắm,khác lắm.Bọn mình liệu có được như xưa?
Nhiều khi thấy mình suy nghĩ già dặn,chín chắn (óe!),chả còn giống với lời nhận xét nhí nhảnh chó cảnh,nhí nhảnh cá cảnh của mọi ng` ngày xưa. Nhưng đấy chỉ là lúc hiếm hoi thui,còn bình thường tao vẫn vô duyên như thế :D
Tao nhớ bọn mày lắm,nhưng tao ghét phải nói ra như thế.Ui,thật là chuối mắn và ngốc xít.Thời buổi j rùi mà còn ngồi 1 chỗ "mong ước kỉ niệm xưa"?-chắc sẽ có ng` nghĩ thế.Nhưng ai chả có 1 thời để nhớ, bọn mình thì có nhiều là khác,bọn mày nhỉ...
2 chị về đây,tui sẽ lần lượt tiếp đón các chị.Có nhiều điều ngu xuẩn phải kể lắm.
Thế nhé,bạn thân...:*

ôi, 2 chúng mày chuối vãi lúa....

mà cảm động quá :((

nhớ chúng mày vãi ạ :((

cảm ơn nhé :* yêu lắm :*

Back
Bên trên