Happy b-day anh Lưu Công Thành

Lê Diệu Linh
(dieulinhle)

Em vừa thò mặt vào HAO đã thấy anh Lưu thêm 1 tuổi. Thôi chúc anh thêm tuổi mới tình êu mới, (đúng sở nguyện nhé), tiền vào như nước tiền ra nhỏ giot :D, chăm giúp đỡ lớp trẻ để tích đức cho con cháu sau này :D
:beerchug: :drummer: :guitar:

Lại già thêm một tuổi nữa à :)

$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)​
SINH NHẬT VUI VẺ!

$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)$-)​

dorogoj Thanh

Pazdravljaju tebja c dnjiom podjenia.

Argh tra tu dien mai moi duoc co cau do hehehe

SN mà chẳng thấy Thành mời đi dự gì cả. :p

Chúc mừng em nhân ngày sinh nhật, đạt đựơc nhiều điều mong ước.

Chúc... mà chúc bác cái gì được nhỉ
Ah, biết roài! Chúc bác may mắn trong đường tình duyên:D

Em chúc mừng sinh nhật anh Thành ạ :D

Sao Thành nó không làm sinh nhật muộn đi một hôm nhở? :D

Chúc sinh nhật vui vẻ nhé :)

Tớ không chúc Thành may và mắn trong đường tình duyên vì HLVH đã chúc :D

Chúc Công Thành luôn luôn thành công

Muộn một ngày thì để làm gì? Bác cú nợ như chúa chổm, đến nhà em là chỗ thân quen lâu năm gào nợ như vạc mà bác còn chưa trả hết, chưa gì đã định ti toe vác xiềng đi khao thiên hạ à?

Thôi nhà em thay mặt HAO sẽ hiến thân nhân đạo đi chúc mừng bác Lưu ạ. Tối qua chắc bác Lưu buồn bã tuổi già, nên chíu chíu msg nhắc nhở chiến hữu suốt, nghĩ cũng hãi.

đang hỏi tình hình xâytrác có gì nôvưi thì hóa ra bác Thành có sn: Posdravlyayu s dnöm roschdeniya!

Belated Birthday Wish to anh Thành vậy :) Wish you have all the things you want (eg sex and money...)

Mà đúng là bác không chịu nhân dịp này kéo các chị em xinh đẹp của HAO đang tụ tập đông đủ nhàn rỗi ở HN đi gì cả, phí ơi là phí...

:)

Hic, không biết điện thoại một em nào ở HAO cả - làm sao mà rủ đi được :) Thôi, cố gắng chiều mai (19/12) gặp ai đấy ở Press Club vậy.

Thành về nước hơn nửa năm rồi, lại sắp lên chức vụ trưởng :D mà không có số điện thoại em nào à?

Back
Bên trên