[H20] - Hái Hoa :D

hí hí \:d/ Liverpool - Chelsea: 2-0 nhá ;)) :x thik quá :D
Ko biết vì sao từ bé đến h tớ rất là thik Liverpool mà trận nào tớ xem Liverpool đá cũng toàn hay cả <:p Trận đầu tiên là Liverpool - MU: 2-0 cái năm 1999 khi mà MU đang ở đỉnh cao vút đấy :> trận gần đây nhất là cách đây 1 lúc :p có ai xem ko :"> hay nhỉ :p

Hi vọng là mai lớp mình cũng sẽ đá như thế :x tớ mai ko đi xem được rồi, vì đang bị ốm. Mà trời lạnh quá đi mất thôi, sáng sớm chắc bố mẹ cũng ko cho đi. :) Các bạn đá tốt nhé :) cẩn thận bị lạnh đấy ;)

\:d/ Yêu Liv quá chừng \:d/
(thích Liv trong 1 ngày :))...)
mai mong MU thắng...:)) sướng...

<:p 3-2 \:d/
Chấy 2 Định 1 :x

đẹp nhỉ :) đúng bài 1990 đấy :)

hí hí \:d/ Liverpool - Chelsea: 2-0 nhá ;)) :x thik quá :D
Ko biết vì sao từ bé đến h tớ rất là thik Liverpool mà trận nào tớ xem Liverpool đá cũng toàn hay cả <:p Trận đầu tiên là Liverpool - MU: 2-0 cái năm 1999 khi mà MU đang ở đỉnh cao vút đấy :> trận gần đây nhất là cách đây 1 lúc :p có ai xem ko :"> hay nhỉ :p

Hi vọng là mai lớp mình cũng sẽ đá như thế :x tớ mai ko đi xem được rồi, vì đang bị ốm. Mà trời lạnh quá đi mất thôi, sáng sớm chắc bố mẹ cũng ko cho đi. :) Các bạn đá tốt nhé :) cẩn thận bị lạnh đấy ;)

Nhưng mà Liverpool vẫn còn gà lắm .Sao bằng được ARSENAL cua VT chứ

Xin lỗi nếu thông báo này ảnh hưởng đến topic !
Thông báo toàn thể với anh chị và các bạn việc chuẩn bị cho clip Most Wanted Class :
Do 10 Hóa đã nhận việc video clip cho Most Wanted Class nhưng theo ý kiến của đa số các bạn đây là video clip của khối nên từ ngày hôm nay tính từ ngày CN đến ngày thứ Tư, tất cả thành viên khối Hóa có việc gì thì xin mời các anh chị và các bạn vào topic We're H1 Khóa 06-09 để bàn luận thêm và góp ý kiến.10 Hóa chỉ nhận đóng góp đến hết ngày thứ tư.Rất mong các anh các chị và các bạn tham gia đóng góp ý tưởng để videoclip được hoàn thiện nhất.
Rất cám ơn sự hợp tác của mọi người !

Back
Bên trên