[H20] - Hái Hoa :D

ai làm được bài 20 tờ đề 7 của cô Lý ko :| , up bài giải hộ cái nhỉ :">

cứ là người chúc mừng sinh nhật mylink sớm nhất trong topix trước nhá...:D

<:p <:p Happy birthday to you, LENG!!!!<:p <:p

tại hôm qua net nhà tớ đao lắm cơ...:( thế nên hơi chán...:((

tớ là người chúc mừng sinh nhật bạn sớm nhất trong topic và cũng sẽ là người tặng quà bạn muộn nhất ở lớp...:p

nhưng tin tớ đi...:> món quà tớ sẽ là món quà hay nhất...:D dạo này thi cử bận quá nên chưa làm xong...>:-D< chờ nhá bạn...;)

Chỉnh sửa lần cuối:
uhmmmmmmmmmmmmmmm

chúc mừng sinh nhật HÀ LINH nhá<):)

tớ cũng có quà (trông hay cực);;) ;;)

chiều ớ sẽ mang tặng:D

Hí hí :x yêu bọn ấy cực ý :">
bạn Zi thân mến ơi, bạn đừng vội chủ quan kết luận quà bạn là hay nhất ;)) 2 bạn ở trên quà thì rất là hay ý >:D< mà còn các món khác cũng tuyệt vời chả kém :*
uầy, cảm ơn nhá :x :x

Khiếp bác đã rình để ko CMSN Hà Link cả sáng nay để cho nó tưởng mình quên thật:)) thôi bây h thì :
:*:xChúc mừng sinh nhật cháu xinh xắn của bác xinh xắn:x:*
(cháu thik màu xanh lá cây đúng kob-))

đấy, đùa quà của Minh và Hữu Hoàng hay thế cơ à:(( chết chết8-}, ko hiểu đã bóc đến quà mình chưa mà ko thấy đả động gì(=(();)),bạn Trần Trang ti toe thế;)) quà bạn ko thể hay nhất đc=))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cháu mở quà bác đầu tiên mà =p~ với lời dụ dỗ "Quà bác <tặc lưỡi:>> vô đối lắm!" ;;)

khổ cả sáng nay cháu đi chơi có onl đâu mà biết là bác ko chúc với có chúc :">
garfield >:-D<

hà linh ơi,

quà của tớ có bị méo ko

tớ sợ nó bị méo

thì chết
8-} 8-} 8-}

có gì đưa tớ sửa cho
~o)

quà ấy hình như ko méo đâu Minh ạ...:D chỉ hơi khó đứng thôi...:)) chả hiểu sao toàn ngủ gục...:"> hình như là thế...^^

mylink năm nay rất chi là sướng...:)) các bạn toàn thi nhau tặng quà độc và handmade...;;)

thôi... tớ là tớ nghĩ quà tớ khó sánh nổi các bạn kia lắm...:D vì ngay trong việc chọn time mà tặng đã thua rồi...8-} nhưng mà quà tớ sẽ làm cầu kì và khó hơn rất nhiều...;;) sẽ đau tay hơn...:D :))

chẳng hỉu sao mấy hôm nay ko vào đc
chắc là do mạng lag

chán wá mạng cửu long bị out thế là ngồi câu bài zậy

Back
Bên trên