[H20] - Hái Hoa :D

AYÊXIAO^ ^ các bạn cứ yên tâm gì chứ vụ quà cáp là mình là mình chu đáo lắm. Mà quên ko hỏi lớp mình có kiểm tra gì ko?tình hình ra sao vậy.À An Trang báo cho mày tin vui là tao ko mua đc kim chi nên mày ko phải lo lắng là bạn Chấy có ăn đc cay ko.

Ah`, thì ra là chú Linh học cùng cấp 2 lớp A. ;;)
Kể cũng có tí tinh tế :))

tao thik ăn kim chi cay nhưng ko mua đc thì tiếc quá ~x(

đã thế thì phải 2 quà chứ Phương nhỉ ;))

Phương đi tớ nhớ quá ốm 3 ngày liền ko đi học đc nên nhớ quà phải to nhất đấy nhớ :x :*

thế có mua kẹo cho tớ , để tớ nhét vào mồm thằng toàn béo ko :-?

Cho hỏi tý chuyện thứ 6 này mới kiểm tra Sử là có thật ko thế,cô Bính bảo là tớ ko phải kiểm tra lại để cô nói với thầy cho thế mà bây giờ lớp mình chưa kiểm tra thì tớ chết à:-SS? Mà ko sao tớ bị say máy bay nên giờ ốm liệt giường,khi nào kiểm tra xong các bạn báo tớ câu để tớ đi học nhớ:">.Bạn thích kẹo gì để tớ còn mua?

máy bay mà cũng say à =_=

kẹo thì tùy tâm, ko phải tớ ăn, nhét vào mồm toàn béo nên loại nào của TQ, qua' date thì càng tốt ;))

Mua tớ cái bật lửa với ít dầu hỏa để tớ đốt đít thằng hoàng.:-j

pig con đòi đốt đít thằng hoàng àh??????????
tao có bật lửa đây nè:D

Cho hỏi tý chuyện thứ 6 này mới kiểm tra Sử là có thật ko thế,cô Bính bảo là tớ ko phải kiểm tra lại để cô nói với thầy cho thế mà bây giờ lớp mình chưa kiểm tra thì tớ chết à:-SS? Mà ko sao tớ bị say máy bay nên giờ ốm liệt giường,khi nào kiểm tra xong các bạn báo tớ câu để tớ đi học nhớ:">.Bạn thích kẹo gì để tớ còn mua?
Phương ơi cho tớ hỏi cậu sang đấy để kiếm chồng hả ? Cần gì phải mất công sang tan đấy để lấy mấy cái thằng ' soi giun kim' .Ở VN đầy anh đẹp trai mà như tớ chăng hạn. :'> =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))

Tớ mà sang đấy lấy chồng thì bây giờ tớ còn chưa về đâu,mà bạn Vũ Tuấn mặt cũng dày ghê nhỉ,tớ hứa sẽ tặng bạn 1 cái gương,gương xịn luôn để bạn khỏi nhầm lẫn,mà bạn đừng đùa con Tâm nó mà dùng xôi tấn công thì tớ ko đỡ đc đâu :-SS

Phương ơi cho tớ hỏi cậu sang đấy để kiếm chồng hả ? Cần gì phải mất công sang tan đấy để lấy mấy cái thằng ' soi giun kim' .Ở VN đầy anh đẹp trai mà như tớ chăng hạn. :'> =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =))
Tuấn đú nhể, con Tâm mà đọc đc. thì mày chết

EM nghe lớp H2 có anh Đào Đức Linh đẹp zai ,"khéo nói" lắm đúng ko ;;)

anh nói thật chú đừng mơ tưởng thằng Linh cẩu nữa.nó yêu thằng Tùng ới lớp anh rồi.
ah mà hôm nay trong giờ, tahwng Vũ Tuấn phát biểu định luật là :những ai tên là Oanh thì **** to.thế là tao đề nghị sau này Tuấn đẻ con gái đặt tên là Oanh rồi cho Tâm xôi phụ con gái bán bưởi, bỏ nghề truyền thông bán xôi của mẹ đi.

Anh đã print screen mai đem đưa bạn xôi .;));))Giờ muốn Edit cũng đã qua muộn.>:) >:)

Phương ơi cho tớ hỏi cậu sang đấy để kiếm chồng hả ? Cần gì phải mất công sang tan đấy để lấy mấy cái thằng ' soi giun kim' .Ở VN đầy anh đẹp trai mà như tớ chăng hạn. :'>
hay thật lớp mình có nhiều hiệp sỹ hoang tưởng thật đấy
đầu tiên là "người mà ai cũng biết là ai đấy" và bi giờ thì lây sang thằng Vũ Tuấn :))
=))=))=))=))
đúng là lửa gần rơm lâu ngày cũng bén, mới ngồi cạnh nhau có hơn 1 tuần mà đã bệnh nặng thế roài :))

tự dưng muốn poz một bài thui...:D tại lâu lâu ko vào thấy nhớ topix...:D

trời hôm nay khá lạnh...:x mai cũng lạnh...:x --> mặc ấm...:>

hôm nay đá trúng cầu rất chi là nhiều...^^

Back
Bên trên