[H20] - Hái Hoa :D

thế đồng chí Hà Linh tổ chức đi, mình cổ vũ

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi bó, sau 1 thời gian im hơi lặng tiếng cái trò bựa này lại tiếp tục roài đây :|

Tình hình là Minh Gia Lâm có thể làm host cho buổi họp lớp vào mùng 7 tết tức thứ 7, 20/2/2010, nhà bạn ở 645 Nguyễn Văn Cừ, nhà mới sửa nên chưa có đồ đạc, rộng rãi, thoải mái. :beerchug:

Bây giờ cần thống nhất càng sớm càng tốt những vấn đề sau :
1. Tập trung ở nhà MinhGL hay ko để bạn còn xin ý kiến bố mẹ và tập trung vào ngày nào, mùng 7 Tết ok nhỉ :)
2. Chương trình hôm tập trung là như thế nào: nấu nướng, ăn nhậu, văn nghệ ...
3. Có những ai tham gia được.

Thế thôi, mọi người cho ý kiến và thống nhất càng sớm càng tốt:-c .
Chúc mừng sinh nhật Chiky <:p

nhà Minh thì mình ok thôi, nhưng mà nhiều bạn ở khá là xa so vs nhà Minh ý :">

Cũng chả xa lắm đâu vì mọi người chắc đều đi xe máy cả mà; kiếm đc địa điểm tụ họp là tốt lắm rồi, nếu ai có đề xuất gì thì nhanh cho ý kiến, hoặc liên lạc mọi ng xem đã biết thông tin chưa :)

uh từ Mỹ thì hơi xa. mày phải đi xe máy mới tới được chứ xe đạp thì nghỉ luôn ở nhà cho xong.
btw, mồng 7 được đấy.

Tình hình là Minh Gia Lâm có thể làm host cho buổi họp lớp vào mùng 7 tết tức thứ 7, 20/2/2010, nhà bạn ở 645 Nguyễn Văn Cừ, nhà mới sửa nên chưa có đồ đạc, rộng rãi, thoải mái. :beerchug:

Bây giờ cần thống nhất càng sớm càng tốt những vấn đề sau :
1. Tập trung ở nhà MinhGL hay ko để bạn còn xin ý kiến bố mẹ và tập trung vào ngày nào, mùng 7 Tết ok nhỉ :)
2. Chương trình hôm tập trung là như thế nào: nấu nướng, ăn nhậu, văn nghệ ...
3. Có những ai tham gia được.

Thế thôi, mọi người cho ý kiến và thống nhất càng sớm càng tốt:-c .
Chúc mừng sinh nhật Chiky <:p

mình rất là nhất trí :x mà nhà xa hay ko thì kiểu gì chả phải tính mốc từ Ams, tính từ Ams thì ko xa đâu :D

tình hình thế nào roài, mùng 6 mình ở nhà 1 mình, có thể đi tới bến :)) mùng 7 thì e phải về sớm :(

Sao mọi ng im hơi lặng tiếng vậy, hay lại dời sang mùng 8 cho xông xênh đi ?

mồng 7 đi cho nó nóng ông ạ. nhưng để khi nào tôi phải hỏi hàng loạt ý kiến xem thế nào đã.

Back
Bên trên