[H20] - Hái Hoa :D

Có xe bus 201 từ Kim Mã đến ngã 3 Hòa Lạc đó 5k thì phải

Kiên chuẩn bị tiết mục hỗ trợ lớp cái xe để về nhà Toàn ở Hà Tây nào. Khi nào bàn bạc thống nhất nhé, giờ đang cố gắng tìm lịch thích hợp.

Chick là 5/7 xong hay 10/7 xong nhỉ ?
vì từ 10 đến hết tháng 7 có lẽ tớ chẳng ở nhà :-?

mọi ng sắp xếp điiiiiiiiiiiiiiiiii
Trần Trang, Hữu Hoàng, Phương, Bảo về rồi nhé
Đức Linh sắp đi :D
mà ko biết Lân ở đâu rồi nhỉ? Nhân ? chôm chôm

các bạn BK chắc thi xong hết rồi.
NT cũng xong rồi.

tớ 10/8 đã phải đi học tiếp rồi :((

chik là mùng 9 thi xong, mùng 10 đi được.
tổ trưởng tổ tớ 15 lên đường sang Sing
theo kế hoạc là 13,14 vì chờ Phương về nữa. mà HL bảo Phương về rồi ah? thông tin cụ thể thế nào.
giờ tạm ấn định lịch là 13 đi, 14 về, ai ko đi được giơ tay lên xem nào.

các bác để thi xong đh đi, tại vì iem còn phải đi tiếp sức mùa thi ở bến xe Mỹ Đình :|

15 Trang đi Sing thì 13 14 chắc chẳng đi được đâu. Đi thế cũng khá mệt, sát ngày ko bố mẹ nào cho đi đâu. Tớ thì lại từ 11/7 đến 19/7 và từ 22/7 đến 26/7 chắc là ko đi đc :-s thôi hay cứ gặp nhau ở Hà Nội 1 buổi đi cho chắc đã.

Phương tớ nghĩ bạn ý về rồi :D còn HH đang ở Điện Biên. Minh gb đang ở Sing, tầm mùng 6 mùng 7 gì đó gặp nhau đi.

thứ nhất là cũng chưa thấy ai vào phản đối thì lịch cứ coi là tạm thời 13, 14 xem thế nào đã. đến lúc có ai chính thức lên tiếng thì tính.
còn 10,11 hoặc 11,12 thì có ai bận gì ko? nhắc lại là Phương đã về chưa để còn liệu nào.

11/7 tớ ra khỏi Hà Nội rồi đến 19 mới về
tớ ko đi 13 14 đc này

chiều mai ai ra trường chơi bóng rổ ko :D

11/7 tớ ra khỏi Hà Nội rồi đến 19 mới về
tớ ko đi 13 14 đc này

chiều mai ai ra trường chơi bóng rổ ko :D

bạn kiểu này thì ko đi được ngày nào chứ ko phải là ko đi 13,14 được. xin hỏi là ra khỏi HN đi đâu thế? delay lại đi.:)
hỏi lại là Phương đã về VN chưa để còn chuẩn bị nào.

bạn kiểu này thì ko đi được ngày nào chứ ko phải là ko đi 13,14 được. xin hỏi là ra khỏi HN đi đâu thế? delay lại đi.:)
hỏi lại là Phương đã về VN chưa để còn chuẩn bị nào.

tớ đi nghỉ mát với cả nhà mà :-? đặt vé rồi delay ko đc. Mà tớ cũng chẳng delay đc cái gì tại 10.8 đi học rồi.

mà chẳng thấy Toàn béo nói gì là sao ? Chỗ nhà Toàn có thể đi những hôm nào? Nếu ko thì tuần này gặp gỡ cả lớp đi. Gặp nhau 1 hôm đã, rồi bàn chuyện đi chơi luôn?

----------

Thế thì chiến thôi, 4h chiều?

thế chiều nay 4h nhé :D

Mình phân công cho bạn Linh gọi cả lớp xem ai đến trường 4h chiều nay =)

Back
Bên trên