[H20] - Hái Hoa :D

Tuấn bơm giảng viên Cao đẳng bơm xe, vợ con đàng hoàng rồi, vẫn ôn luyện thi lại cuối cùng anh đã đỗ HVNH với số điểm cao ngất ngưởng:27. lol truyện này ko lên báo thì hơi phí.

Thằng Nam xóc kia.Mày ko phải đá xoáy.Có vợ con rồi thì mới có động lực học chớ.Mày ko biết mỗi tối : một tay ôm vợ,một tay ôm sách hả.Đây là bí quyết gia truyền đó.

Thằng Nam xóc kia.Mày ko phải đá xoáy.Có vợ con rồi thì mới có động lực học chớ.Mày ko biết mỗi tối : một tay ôm vợ,một tay ôm sách hả.Đây là bí quyết gia truyền đó.

kinh tởm.:))
mày thì ko nói làm gì nhưng cha ông mày từ thời xưa đã style thế thì....

Thông báo thêm điểm ĐH Hn của tớ là 29.5 =))
partner thân iu, giống thì tao mới cos chứ... cái áo vest hơi khó.. vì anh Bảo là áo nào cũng may theo dáng nên T.T moe.....
Thôi quyết định tháng 9 mới cos ;)) , basil-kun moe he he he.....

Ôi sao ko có tick bài hay nhờ:(( tao phải tick ngay cho mày mấy lần ý:)) Nhất vợ nhì giời nhở;;)

khối D chưa có điểm ah?

mà Tùng Ới với Đạt ma thế nào rôi?

Tùng ới chắc đỗ rồi, các bạn chuẩn bị gọi bạn ý là thầy đi.
Nhưng mình rất băn khoăn là bạn Đạt thi trường nào. Loạn thông tin khủng khiếp
@) Dương: ĐẠt ko có ở KTQD đâu.

hé hé ... chiều nay ko phải đi nghĩa vụ , ra củ hành cùng team dota lớp mình thật là fer =)) .. .cuối cùng lại ko có chìa khóa vào nhà =(( ... lang thang ngoài đường đi 1 vòng tròn lại gặp thằng Pôn :O ... ra trường chơi bóng rổ luôn ^_^ ... mặc dù bong gân ở cổ tay phải nhưng tự nhiên mình ném 3 điểm thật vô đối :">

Ôi, đi chơi br ko rủ mình :| bt rủ lại dek có đứa nào chịu đi '__`

Đạt thi khối A trường ĐH Hà Nội, được 20.5 điểm ;)

Tớ đi chết đây, :)) típ tục ra thông báo tìm quần áo đê đi cos, có cần tớ lấy lại ảnh ko, bi h ai cho tớ mượn cáo áo phông cái sơmi và cái quần là đc, áo vest tính sau ;))
Dạ Bảo *quê* là Đại học Hà nội :))

Tớ đi chết đây, típ tục ra thông báo tìm quần áo đê đi cos, có cần tớ lấy lại ảnh ko, bi h ai cho tớ mượn cáo áo phông cái sơmi và cái quần là đc, áo vest tính sau
Tao thấy mày mặc vét đen là được mà, chẳng qua nó dùng công nghệ đánh bóng chứ làm gì cái áo nào như thế. MẶc cái nào mới nhất ý.

áo da nó thế, vet = da chứ là cái gì mà ko có ? tớ có này nhưng bạn Partner hờ mà mặc thì bơi trong áo :))

Lớp mình tuần sau tập trung nhé :p
Giang 11/8 bay. Các bạn muốn tụ tập cả lớp.
Mà lớp mình cũng biết điểm hết rồi. Đi chơi cả lớp nhé ;)

Hình như Định rủ 1 số bạn trai đi Sapa vào đầu tuần sau :( tớ ko biết thế nào, các bạn hoãn lại đc ko?

Back
Bên trên