[H20] - Hái Hoa :D

tầm 1 tấn cho kì thi học kì II
và khoảng 2 tấn cho tốt nghiệp em ạ
đấy là anh tính xông xênh chứ thực ra nó nặng hơn cơ =((

uầy tớ trích sai thơ chứ :"> ko thể tin đc thật là vô lý :">

tớ ngồi cạnh bạn Tuấn Linh A1 (ngồi cùng 1 bàn ý), bạn ý làm người lái đò, lấy áo khoác buộc vào bụng, thít chặt, xắn tay áo, hùng hổ vào trận cứ như ông lái đò trên sông Đà ý. Viết xong 1 đoạn thì phẩy tay một phát, thở thở, xong vươn tay, vươn vai, rồi viết tiếp.

nói chung là phải cái hôm tớ làm đc bài thôi, chứ nếu ko thì chắc trông thế bức xúc lắm đấy :)) cả tớ với bạn Tuấn Linh ấy đều làm xong bài trước giờ, bắt đầu ngồi đàm đạo =)) bạn ý rất sướng khi thấy ít người làm Người lái đò, nhân thấy tớ làm Sóng tranh thủ quay ra giảng cho mình về Nguyễn Tuân. Mỗi tội nói to quá nên bị thầy mắng :-? chứ ko biết đâu bạn ý nói cho về sau mình đỡ phải học bài này :-?

không thấy ghi là Tuấn Linh A1 à
:-?
mà trường mình có thi với trường khác đâu --> A1 ams đấy =)) à mà 0508 nhé

à tớ bảo, hay là thi xong Anh chiều 28.4 DotA luôn đi
hoặc là 29.4 đc nghỉ để thày cô chấm thi
tại vì tớ thấy mấy ngày đấy còn đi xem đc :-?

30.4 hoặc 1.5 ko đi đc đâu :-s

tởm vậy :| ?

----------

thi anh xong đi trung kết luôn đi :|

30/4 1/5 có khi tao đi với gia đình ~_~

ok, để hẹn bọn nó.
các bạn yên tâm đến hôm trả bài văn sẽ có nhiều tiết mục giải trí thú vị qua bài TLV về Sóng của tớ, một triết lý mới về tình yêu, một cách hiểu mới về văn học thông qua những điều rất giản dị và cơ bản trong môn vật lý. Bạn sẽ nghĩ: văn học và vật lý, làm sao có thể liên quan đến nhau? Tôi sẽ chứng minh điều ngược lại, chi tiết thì xem hồi sau sẽ rõ.:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Võ Hoài Nam, phải là AQ chính truyện chứ???

hay hay \:d/
nhất mày rồi =)

mình đang chém thằng này quay ra hỏi
"ê có phải sóng là sự lan truyền dao động trong môi trường vật chất theo thời gian ko :-/"

":|.. ừ :| còn đàn hồi nữa :|"
đỡ sao đc =)

Trịnh Dương Thanh Tùng ko cần gọi thẳng tên tôi đâu =)

Ko thuộc sóng X.Quynh` chuyển sang chém sóng Lí ;))=))
Hài tựa như chiện 1 bạn Hóa1 hồi thi Hki` văn năm lớp 11 kẻ bảng so sánh cô thiếu phụ trong bài :"Dương phụ hành" :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
có những huyền thoại như toàn pig chưa đọc văn bản lần nào mà vẫn chém như 1 tên thái thịt chuyên nghiệp =))

=)) vui nhỉ từ lớp 10 đến giờ là 6 lần rồi nhé
với cả chúng ta không có học kì III
để mà cùng chung vui cái cảm giác của cậu đâu:-h
Cần gì đến học kỳ III
Hnay Toán lại tiếp tục đấy:))
Trc giờ đứng ở hành lang buôn chuyện, tớ đã ko quên nhắc các bạn nên học Parabol vì đấy là cái tớ ko học. Khổ thế không biết, Elip với Hipecbol tớ học hết, bỏ đúng Parabol 8-} Nhận đc đề mà chỉ muốn trào nước mắt:((

anh SGK lớp 12, Sử SGk và thêm một câu phân tích, cái đấy thì tự nghĩ, chỉ cần biết ta với địch là kẻ thù nhau, địch muốn gì thì ta ko muốn cái đấy, đừng ai nào bảo ta với địch là bạn, cùng chung chí hướng, nguyện vọng là được.

anh SGK lớp 12, Sử SGk và thêm một câu phân tích, cái đấy thì tự nghĩ, chỉ cần biết ta với địch là kẻ thù nhau, địch muốn gì thì ta ko muốn cái đấy, đừng ai nào bảo ta với địch là bạn, cùng chung chí hướng, nguyện vọng là được.

trận Điên Biên Phủ là cùng chí hướng đấy
ta với địch dắt tay nhau lên rừng
:-t
cả 2 cùng muốn kết thúc trận đấu
=)) Pháp muốn biến ĐBP thành cối xay thịt và ta đã cho chúng xay thật *-:)

Thật ra thì ta góp nhiều thịt vào "hũ thịt đpb" hơn là Pháp

Back
Bên trên