[H20] - Hái Hoa :D

bạn TDTT bâyh có cả trò đi lừa trai trên mạng :-ss
Tung oi': sax
Tung oi': cc may` bi h
Bao: mài có ko mà đòi =)
Tung oi': day`
Tung oi': =))
Tung oi': thikmay' cai'?

Đính chính, hem phải lừa trai mà là bị đụng hàng dân múa cột chuyên nghiệp: nghệ nhân Hà Ngọc Bảo

cái bọn đóng HSM , càng lớn càng bừa ... bệnh ngôi sao 8->

trai chưa vợ với gái đã có chồng ko nên thậm thụt ở lại để tránh dị nghị. sao em ko quang minh chính đại hùng hổ xông vào lớp anh đập bàn đập ghế để xin cái contact đấy?

Sáng nay có bạn nào thấy tớ trên tivi ko :">
VTC1 :p
có bạn bảo thế, còn tớ cũng ko xem đc :D
ko biết mình đứng có thẳng thắn ko :)) lúc ấy đau bụng dã man :-B

tớ ko biết
còn lúc phỏng vấn thì người ta hỏi về chuyện thi Đại học :D

trai chưa vợ với gái đã có chồng ko nên thậm thụt ở lại để tránh dị nghị. sao em ko quang minh chính đại hùng hổ xông vào lớp anh đập bàn đập ghế để xin cái contact đấy?

thậm thụt nào 8-}
sáng em bận tất cả các ngày trong tuần, trừ chủ nhật
đến = niềm à :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
ai biết thời khóa biểu mai có gì cho tôi biết với được ko :-/
: (

:(( vẫn ko tìm thấy sound track của highschool muícal 3 đâu cả :((

@Lân: Em ko hẹn ngày nào chị ở lại thì ở lại bằng niềm tin ah? :| Việc mình phải tích cực lên chứ. Chẳng lẽ một ngày đẹp trời chị mang đi, và đợi em đến..... ... 1h chiều :-l

@Ới: ava đẹp /:)

tình hình là đã có KQ NUS...:( Tuy nhiên tớ vẫn processing. Ko hiểu bạn Đức Linh thế nào? :-?

processing là gì :-?
tưởng kết quả từng cụm, đến cụm của ấy rồi à :-?

ai mà ko dc. nó cứ thế mãi đấy :))
đến lúc nhập học mới "chia bùn" sau :))

@ chị trang : thế thứ 2 tuần sau nhé @_@

H2.Shin-Nhung đã viết:
Với một màn trình diễn quá xuất sắc, sau trận đấu, ArseneLupin tức Trần Pôn của team 12H2 bị bao vây bởi đám đông người hâm mộ, trong đó có cả những thành viên của 11L1 ra hỏi han, xin chữ kí náo động cả NV. Nhưng khác với thường lệ, anh rất lạnh lùng, ko thèm xưng tên mà để đồng đội giới thiệu mới từ từ ngước mặt lên, với những hiệu ứng trang điểm, ánh sáng hiện đại lúc đó trông anh đẹp như một pho tượng khỏa thân thời Phục Hưng. Sau đó anh đứng phắt dậy bỏ đi mặc đám đông mắt chữ A mồm chữ Ô trước một con người phong cách đến thế. Có ai biết đâu ngay khi đi khuất tầm mắt mọi người, Pôn đã rúc vào một xó cười sướng một mình, thích thú khi lần đầu tiên được hâm mộ đến vậy trong khi ở lớp có chém gió ra oai thế nào cũng bị coi là một anh trưởng thôn, hay nói cách khác chỉ là cục *** mà thôi. Thôi thì chúng ta hãy giả vờ như ko biết chuyện đó và để anh lặng lẽ tận hưởng cái cảm giác khoan khoái đó một mình vậy.

:)) chuẩn ko

Back
Bên trên