[H20] - Hái Hoa :D

này thống nhất là mai ko thi học kì địa nhớ :-s
sao mọi người có vẻ nhớ việc thế nhờ :(

thầy mà bảo kt thì cả lớp phải oh ah, thế ah, em tưởng tuần sau
à, thế hóa ra ko thi tốt nghiệp địa à, sao ko ai báo gì nhỉ...

blah blah

toàn đang dota còn phải pause game lại để cất ruột đi cơ mà , có cái đồng xu là wa' bình thường =))

chả biết ruột rủng gì, hôm trước đèo nó ra nv, nó kêu đau bụng, lạnh bụng, nó ôm eo mình và thế là dm về nhà bị sốt , suýt nữa thì nghẻo =))

----------

thằng Lân sao lại lấy avar YM anh :| ...

sao em nhặt dc. hồ sơ đăng ký dự tuyển đại học của chị huyền trang dưới sân trường nhỉ :)) =))
có phải cái chị trong ava YM anh chik để hồi trước ko =))

mày lấy chân anh vinh và con bông làm avar, xin phép gì chưa /:) ?

Hôm nọ gặp anh Vinh với anh Hà bi đến trường mình chụp ảnh <:p

eo ơi hôm nay chán dã man :(
Đức Linh vs Trang và tớ đã cố gắng xếp hồ sơ nhanh hết tốc độ nhưng mà từ 10h đến 12h30 mới xong :(( thế là tớ ôm cặp Trang chạy đi lấy xe, đến thẳng NetViet đã thấy Hữu Hoàng với Pigcon ung dung dạo bước trong tư thế người chiến thắng :-<
chán ơi là chán ko kịp nhìn thấy gauloncon với H1 thua :">

hình như nếu H1S mà nhất nhánh thua thì chung kết mình vẫn đấu với đội này đúng ko ;;)

eo ơi hôm nay chán dã man :(
Đức Linh vs Trang và tớ đã cố gắng xếp hồ sơ nhanh hết tốc độ nhưng mà từ 10h đến 12h30 mới xong :(( thế là tớ ôm cặp Trang chạy đi lấy xe, đến thẳng NetViet đã thấy Hữu Hoàng với Pigcon ung dung dạo bước trong tư thế người chiến thắng :-<
chán ơi là chán ko kịp nhìn thấy gauloncon với H1 thua :">

hình như nếu H1S mà nhất nhánh thua thì chung kết mình vẫn đấu với đội này đúng ko ;;)

*-:) rất bất ngờ là các bạn ra đấy
:D :x công nhận H2 mạnh 1 phần to lớn là có đội hậu cần lực lưỡng ^^ mà ko lớp nào sáng được <:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên