[H20] - Hái Hoa :D

mày ngồi cạnh Kiên điên chứ co fai tao đâu , ờ :-" hehe hóa ra mày bảo Kiên bị les hả 8-} @-)
hơ , mà máy e H2 xinh zay tội j tao ko vơ ... tao ngắm chú có động đâu , xí (chết e nào đọc dc lại hiểu lầm mình biến thái thì hay b-( )

pigcon xinh wa cơ , sao lại xinh thế ko bít :x
video các bạn pót chưa

ALO ALO ALO ALO
Có bạn Hóa Hai nào 2 tiết cuối nhặt được 2 quyển vở Lý có tên Vũ Minh 11T2 ko :(( :(( :((. Hình như là ở cái bàn ngoài hành lang lúc các ấy chuẩn bị làm 8/3 ấy.
Ai nhặt được thì gọi cho Vũ Minh nhá 0915006661, rồi mai mang hộ cho tớ sang lớp 11A2 được ko, CẢM ƠN các ấy trước :D :D :D :D :D

ko ai nhặt được đâu, hình như nó màu xanh và ở dưới cái bài :">

Lê đôi bàn chân bước đi trên con phố dài, nhẹ nhàng bông tuyết rớt trên con tim giá băng, chỉ một lần thôi muốn nghe tiếng em cười, xinh như ngàn bông tuyết kia rơi.Một nụ hôn trao về sẽ ko như bông tuyết này rơi cho phútđắm đuối ấm con tim cô đơn cách xa.Rồi mùa đông qua ngàn ánh dương quay trở về, ta bên nhau hát vang khúc ta tuyết yêu thương ====> ko nghe thì uổng phí :D <dẫn lời bài hát, một phương pháp spam mới made by me>

:(( :((, ko ai nhặt được à, chết em rồi :((

8-3 \:d/ h2 girlz, you're beautiful it's true >:-D< yêu yêu :x :*

Sao mọi người cứ hỏi đề văn loạn lên thế nhỉ 8-} (Đang type thì An Trang gọi ĐT đến hỏi đề và bảo là mấy hôm nay mọi người loạn lên mang vở văn đến ngồi chép trong h 8-}) Tớ nói lại cho rõ ràng nhá: (vì vở văn tớ Trần Dũng cầm nên tớ chỉ chép ra theo trí nhớ thôi)
Đây mùa thu tới: khổ 1, 2 và cuối
Vội vàng: khổ đầu và cuối
Tràng giang: khổ đầu và cuối
Đây thôn Vĩ Dạ: khổ đầu
Tống biệt hành: khổ đầu và cuối

Đấy chọn 1 trong những khổ thơ đấy mà phân tích, nhưng quan trọng là ko phải viết ra giấy đâu :D chỉ là nghĩ trước thôi để nếu thầy hỏi thì biết đường mà trả lời. Thực ra ý thầy là chuẩn bị cái đấy để lên nói trước lớp cơ ;) thấy mọi người lo lắng quá nên tớ mới nói chứ ko thì tớ cũng ỉm đi rồi, để cho các bạn chuẩn bị công phu luk đấy còn phát biểu ầm ầm ;)) Cái chính là cũng có các bạn đăng kí lên bảng hết rồi ý mà ;)

okie nhé :) 8-3 vui vẻ >:-D<

Kĩ Địa Văn Văn.... mất 1 hôm nhẹ nhàng rồi T-T
mai mọi ng mang tập bản đồ đi nhé

ALO ALO ALO ALO
Có bạn Hóa Hai nào 2 tiết cuối nhặt được 2 quyển vở Lý có tên Vũ Minh 11T2 ko :(( :(( :((. Hình như là ở cái bàn ngoài hành lang lúc các ấy chuẩn bị làm 8/3 ấy.
Ai nhặt được thì gọi cho Vũ Minh nhá 0915006661, rồi mai mang hộ cho tớ sang lớp 11A2 được ko, CẢM ƠN các ấy trước :D :D :D :D :D

K đưa cho Lân 11T2 cầm rồi. Mai trả thu` lao nha.
8/3 có vui ko vậy. Sao chẳng thấy ai nhắc đến:( :( :( :(

=)) hay nhất đoạn hát
pon thì cứ : Nàng đã xa cách ta
còn Trở về thì cứ: có bước chân đường xa đó, có bước chân trở về =))

K đưa cho Lân 11T2 cầm rồi. Mai trả thu` lao nha.
8/3 có vui ko vậy. Sao chẳng thấy ai nhắc đến
Óe óe, THANKS KIÊN NHIỀU LẮM LẮM LẮM !!!!!!
Chiều nay đến tớ sang chúc mừng 8/3 nha :))

Back
Bên trên