[H20] - Hái Hoa :D

vui vãi,tiếc mấy chú nào mà ko đi,lol ông Giang uống 1 cốc đã lăn đùng ra;)),sau đấy uống nước ngọt ko mà có vẻ còn nặng hơn,lúc cuối chú bé còn phi đĩa+phi lon ầm ầm cả góc đấy lên

ờ =) , Xuân Hùng thấy hết nước lẩu tính đổ bia vào làm nước lẩu, may cản kịp -_-' , Xuân Hùng ném ku ka lon hen, ku ka vớ rau cải ném lại .... =)) =))

buồn cười XH, vào NetViệt chui thẳng vào máy ngồi, log in tài khoản NV, sign in Y!M rồi nằm ngủ =))

bùn cười chú XH vãi lúc ấy nó đi xe đạp đứa nào đèo tao chỉ sợ đang đi nó nhảy xuống ăn thử bánh xe=))

hôm nay rất vui!

nhưng cũng sẽ 1 tuần ko gặp mặt các bạn :((

ước gì được ăn tết ở lớp nhỉ :x

hôm này đi NV dota anh vô đối.hai ván soul với cả Prophet các chú nhìn chỉ thấy choáng.trận sau cầm Prophet quất divine như phim chưởng.Yeah!

chà chà chà chà gần tháng nay ko lên đây chơi nhớ các bạn wá chừng lun.Cho hun 1 cái nhé "chụt!".
Lâm ơi là Lâm bánh chưng chứ đâu phải bánh trưng ???8-}
mà các bạn spam vừa tui, tớ lật trang mất thời gian lắm lắm.
Tiện thể cho hỏi trưa nay đi chơi có đông vui ko??????????
Xong, em đã spam xong bb các bác nhé! :DS

thằng Ới tao có hai điều muốn nói.thứ nhất tao ko cho mày hôn tao, tao ko giống mày.tao là đàn ông.
thứ hai tết nhất mày đừng làm tao buồn nôn với giọng ái của mày nữa.

Type gì thế hok hiểu :-? tớ nói bài thằng Hưng

Chỉnh sửa lần cuối:
bùn cười chú XH vãi lúc ấy nó đi xe đạp đứa nào đèo tao chỉ sợ đang đi nó nhảy xuống ăn thử bánh xe=))

Type gì thế hok hiểu tớ nói bài thằng Hưng

=)) có bảo ko hiểu thôi
hôm này đi NV dota anh vô đối.hai ván soul với cả Prophet các chú nhìn chỉ thấy choáng.trận sau cầm Prophet quất divine như phim chưởng.Yeah!

team quá ổn
HN tuy mới chơi
nhưng đã để lại ấn tượng sâu đậm trong lòng người chơi

à còn bạn xuân Hùng chính thức công nhận là khách mời danh dự của H2

:D uầy... đi nhậu vui thế cơ ah...:"> Hôm nay lúc 9h sáng ra khỏi nhà gặp Tex với Vũ Tuấn đi chơi cùng một đống đứa (tớ không quen) hỏi tớ có đi không...:D Tớ đã thèm rồi nhưng mà vẫn bỏ qua vì bí-zì. Sau đấy ra khỏi trường lại gặp Đức Anh tiếp...:D Bạn ấy hỏi tí nữa đi nhậu không...:)) Tớ biết là toàn con trai nên bảo thôi vì tính sẽ chỉ có game là chính, ăn là phụ...:D Không ngờ vui đến thế...:"> tiếc ghê gớm...:">

team ổn gì.team mình toàn đi farm.vào rừng hú hí.cùng lúc team 3 thằng farm rừng.thỉnh thoảng trong rừng vọng ra tiếng kêu của mấy em creep bị híp.team Định toàn đi cùng nhau.ko dám đi lẻ nên ko gây sức ép lên team mình.để farm thoải mái quá còn gì.thằng nào item cũng khủng.nhất là anh.double aegis,Divine, gậy hex, power treads.end game anh có 3000 đang định lên nốt heart cho khủng bố.
còn ván anh đánh soul có lẽ là ko thể đỡ nổi nữa rồi.búa sét xịn, crystal, đang lên butter fly.hehe.nhưng hôm nay ngôi sao sáng phải là Xanh Pôn ván đánh bone khủng, XH farm tốt lên đồ ngon và đặc biệt là Hoài Nam mới chơi lần đầu mà khủng hoảng cho team kia.

:D uầy... đi nhậu vui thế cơ ah...:"> Hôm nay lúc 9h sáng ra khỏi nhà gặp Tex với Vũ Tuấn đi chơi cùng một đống đứa (tớ không quen) hỏi tớ có đi không...:D Tớ đã thèm rồi nhưng mà vẫn bỏ qua vì bí-zì. Sau đấy ra khỏi trường lại gặp Đức Anh tiếp...:D Bạn ấy hỏi tí nữa đi nhậu không...:)) Tớ biết là toàn con trai nên bảo thôi vì tính sẽ chỉ có game là chính, ăn là phụ...:D Không ngờ vui đến thế...:"> tiếc ghê gớm...:">

=)) chủ yếu là ăn chứ
chơi thì sau

à
quan trọng xanhpon dù điều kiện gia đình eo hẹp
nhưng vẫn đến góp vui ở phần II của chương trình

đang nhậu mày thì cứ dota =))

sau tết phát nữa ko nhỉ :| , lần này chắc 2 thùng bia quá, 1 thùng đek đủ, gọi thêm thì bị chém :))

chủ yếu là ăn thì được 2 h.từ đó đến 5h30 chơi dota.vậy cái nào là chính?

tao uống 4 lon + hộ kuka 1 cốc đấy =|

ăn là chính chứ =\ , lúc ăn đông đủ, cười nói fe` foN~ , lúc game thì mỗi người 1 việc nhạt nhẽo vl -_-''

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên