[H20] - Hái Hoa :D

giờ kết cuộc là Trần Trang đi với ĐLinh hay với Giang fox,hỏi cả 2 thằng thằng nào cũng bảo Trần Trang mời đi;)) , trưởng thôn Sanh Pôn nghe thấy cho luôn 1 câu" *** cả đôi"=))

thằng pigcon spam vừa vừa thôi, loãng quá , mẹ

ôi váy :x, mẹ cho đi thuê váy rồi :x , ko biết thuê được đầm ko +_+ , đắt lắm :((

chỉ sợ Linh nhồn chê mình xấu trai nên ko đi cùng thôi T_T

xin thưa là :"> bạn nào muốn học nhảy thì chiều thứ 4 ở lại, 5h, có ai có loa k0 mang đi luôn càng tốt ạ :">
ưu tiên 11h2 vì là lớp bạn thỏ của tớ :"> hì ^^
thầy thì k0 pro lắm đâu :"> nhưng có vẫn hơn

giờ kết cuộc là Trần Trang đi với ĐLinh hay với Giang fox,hỏi cả 2 thằng thằng nào cũng bảo Trần Trang mời đi , trưởng thôn Sanh Pôn nghe thấy cho luôn 1 câu" *** cả đôi"
tớ đi với Kuka. Làm gì là cũng có lý do và lý do sẽ đc thông báo đến tận nhà lớp trưởng sau và hi vọng mọi người ko nói bóng nói gió gì ( những người mà tớ đang nói đến, ko phải những người mà tớ ko nói đến...:D thế nên kiểu như Hưng thì đừng hiểu lầm ý tớ...:D) nhưng sao chuyện này cả lớp lại biết nhỉ...8-} các bạn có xu hướng đi kể thế cơ ah...:| bực là hơi bực đấy.

Đến là bó , hì hục lên trên này xem có chuyện gì mà rôm rả thế , hóa ra là đoán ô chữ ah ? Bó thế !
BẠn Dương , gnhe lới khuyên của ấy nên đã public lại , ko hiêu rđúng hay sai đây !

Back
Bên trên