H2 chạy sau về đích trc, Hóa Hai-Hái Hoa.

cmsn chị Huyền
( dù hôm nay đã qua sn chị rồi )
nhanh ý để làm gì hả chị, nhanh quá ng ta bảo vô duyên

topic này thêm 1 trang nữa rồi
gớm, tiền gì thì tự bik, sao phải làm cái này :-"

lây bệnh là sao :-w :-w sao nhắc đến tôi mah cứ phải lôi thêm TM vào :-"

Tiền j í nhờ :-" 8-|

ô lại chả sướng quá :-"
Tiền j là tiền j :-w cô vs TM dấu diếm để chơi riêng vs nhau chứ j :-< bạn vs bè chán thế [-(
eo ôi 500k của nó vs 50k của mình :-ss thật là đẳng cấp=))

CMSN Thái dối <:p vì đời tôi chưa thấy thằng nào quay ngu như ông và biến thái như ông nên tôi chúc ông thêm 1 tuổi mới điên vừa thôi nhé:)) happy birthday <:p

Phong ơi tớ 10 điểm đề cương cậu ạ :"> Thơm phát trả ơn :* :">

hi' hi' mai lớp mình kiểm tra đề cương =)) yêu các bạn hóa 2 nhìu nhìu :X :X :X =))

Các bạn cho mình post nhờ chút:

Phát động "Tháng hành động vì môi trường" 4/5/2009 - 4/6/2009
Mục đích và ý nghĩa của chương trình
- Hưởng ứng Ngày Môi trường Thế giới năm nay (5/6) với khẩu hiệu: “Hành tinh đang cần bạn! Hãy cùng hành động chống lại sự biến đổi khí hậu”
- Tạo cơ hội để cộng đồng cùng tham gia và chia sẻ với nhau những hành động thiết thực để bảo vệ môi trường.

Hình thức tham gia
Đối tượng tham gia: Mọi đối tượng
Cách thức tham gia:
Mỗi người tự nguyện thực hiện những hành động góp phần bảo vệ môi trường (không vứt rác bừa bãi, nhặt rác trên đường đi, đi xe đạp hoặc sử dụng các phương tiện công cộng thay vì ô tô, xe máy để giảm phát thải khí nhà kính, tắt các thiết bị điện không cần thiết, tiết kiệm nước…)
Chia sẻ hình ảnh, clip hay mẩu viết về hành động hay hoạt động thiết thực để bảo vệ môi trường của bạn và những người xung quanh tại địa chỉ: www.vongtaybeban.com
Những chia sẻ trên nói trên là hoàn toàn tự nguyện, vì mục tiêu bảo vệ môi trường chung và có thể được sử dụng vì mục đích phi lợi nhuận. Chúng tôi không chịu trách nhiệm về vấn đề bản quyền.

Tham gia chương trình, bạn có thể là một phóng viên, 1 nhà nhiếp ảnh, với 1 cái di động, 1 cái máy ảnh hay 1 cái click search trên mạng, thậm chí tự viết bài, bạn đã có thể chia sẻ nhiều hình ảnh, clip hay câu chuyện về hành động thiết thực bảo vệ môi trường rồi. Bằng hành động của chính bản thân mỗi người, sẽ tạo dựng nên một cộng đồng biết bảo vệ môi trường.
Rất mong các bạn tham gia hoạt động này, như đã hưởng ứng Giờ Trái đất.
Mình cảm ơn

các bạn cho tớ nhờ, tớ nhắc nhở con bạn tớ một tí: Tít đọc xong truyện của tao chưa. đọc nhanh lên đấy nhớ

Back
Bên trên