:::.H1 join together .::: !!!!!

Nhớ bảo bạn ấy mang lễ vật đến nhé , lớp anh thích nem rán lắm đấy ;;)

uh, được đấy, nhưng thôi, cái đấy mà mang lên thì mấy ngừoi được ăn, mang cái gì nhiều ngừoi ăn được ấy nhé, ko ăn bỏng [-x
trừng phạt các em tội cái hôm Trung thu dán cái chữ Death and fullmoon làm lớp mình bị thầy Túân mắng, mặt bàn dính đầy 1 đống mỡ mỡ bẩn bẩn, khiếp

Vì thế quyết định tăng gấp đôi số lễ vật , h phải có thêm cả khoai tây rán nữa [-x

@ PHương : mỗi ngày có gấp đc đến 400 ngôi sao không nhỉ :-?

gấp hạc không thích vì lâu lắm :(

Uh ,nó rất đẹp cho đến khi thầy Tuấn đi qua , quát ầm lên và bọn anh méo mặt bóc 2 tiết sau đó [-x
Em ơi cho anh hỏi 2 bạn nào ngồi bàn cuối cùng dãy thứ 3 tính từ ngoài cửa vào thế huh em :-?

Thôi em ạ , gấp sao còn tranh thủ sức lao động dư thừa trong những giờ học mà việc làm chủ đạo là ...ngáp ,nhanh chóng thành phẩm , không tốn thời gian nguyên vật liệu ,cho năng suất cao hiệu suất lớn gấp hạc chán lắm [-x
Nhưng mà mang lễ vật đến cũng chưa chắc thay đổi đc điều gì đâu :-?

Vì 2 bạn đấy viết vẽ ra bàn làm anh đi xóa suốt ngày ngốc ạ [-x

Uh thì bóc mất có 5 phút thôi , nói quá lên tí cho vui , he he :D

Topic lớp địa bên 06-09 có vẻ hiu quạnh nhỉ :(

Uh đúng rồi , cũng toàn mất thành phẩm ở giai đoạn đấy :(

Nên hiệu suất gấp 1 tớ 80 lõi giấy chỉ được khoảng 85-90% thôi , nhưng được cái mọi người gấp nhanh , nhiệt tình , tốc độ hổ báo , 2 tập 160 ngôi mà gấp chưa đến 2 tiết :| , thôi sau rút kinh nghiệm tăng lên 5 tập 400 ngôi luôn :x

Có thư từ gì đâu nhỉ , đừng nghĩ linh tinh

Nghe bảo 10 Đ có 26 hot g , 4 hot B đúng không huh em :))

:( Hôm trước anh đọc được cái thông báo của các em Địa 0609 rồi, nhg mà lớp anh chưa trả lời được vì chưa hỏi được ý kiến cả lớp + cô CN.
Lớp anh truyền thống là đi cùng lớp Văn roài ( tại thầy Hùng CN lớp Văn tổ chức đi mà thấy lại quý lớp anh + cô CN lớp anh lười tổ chức ---> thầy Hùng tổ chức cho cả 2 lớp đi luôn :D )
Mà sao Địa 0609 lại thik mời Hóa 0407 nhỉ ??? Chỉ vì học chung phòng thôi à ????

Ừ để anh hỏi xem :D Nhưng cái í còn phụ thuộc xem lớp anh có muốn thay đổi truyền thống ko đã :D

=)) oh la la ==> thằng đầu bẹt có ng` yêu ==> để làm chuyện lạ đó đấy hả :))

eheh, nói thật thì em thích đi với 12 Văn, tại các em 10 D thì chicken lắm :D, nhưng nói thế thôi, em cũng chẳng ảnh hưởng gì cả :)), lớp nào cũng được, miễn là đuợc đi tham quan :D, chỉ sợ các em đi cùng lớp mình 1 lần rồi lại đâm ra đổ đốn xa đọa thì mang tiếng lắm :))
em ơi, cho chị hỏi, em gái nào ngồi bàn 3 dãy thứ 3 từ cửa vào ( cùng dãy ngồi của em đấy )

Hoàng Ngọc Dung đã viết:
Đâu ra cái thông tin hot boy hot girl đấy ah? :D
Nhưng mà con gái lớp em có mấy đứa cute lém ;;)
Anh ngồi cuối dãy bàn 3 ah? Em ngồi đầu cái dãy đấy:)) bàn 1 cái bàn mà muốn ngủ gật cũng hok ngủ được và toàn bị gọi lên bảng:((
ui định tu ko lên HAO để còn học toán mà thấy có em này lên lại ko kiềm chế được :D
tình hình là chuyện nếu được đi chơi thì đi với lớp văn là điều gần như chắc chắn

eheh, em Minh Phuong co' xinh ko ha em ;;)
ah, the^' thi` thu 2 em cu len lop chi nhe', luon duoc chao` mu`ng
cai font chu cua mi`nh lam` sao the na`y, ko type duoc TV :((

Có ai bảo bọn em sai đâu :D Ý anh Long Quân là khả năng lớp anh đi cùng lớp Văn là rất cao thôi :D
Mà 10D định dùng dịp này kén chồng cho gal trong lớp hết hay sao thế ;;) ;;) Zai 12 hóa hơi bị hot, nhêy ??? :)) :))

Yêu làm gì , bóng rổ đi em ơi ^^ !

Chỉnh sửa lần cuối:
Chán quá . câu nốt cho lên 1000 đi nào bà con :D

Em ơi , truyền thống đi cùng lớp văn có lẽ không thay đổi đc , nguyên nhân là cô chủ nhiệm lớp anh chẳng mặn mà đi tham quan đâu , nếu không có thầy dậy văn bọn anh cho đi cùng thì có lẽ chẳng đc đi đâu cả năm 11 chứ đừng nói đến đc đi 2 nơi liền :x . Như vậy là nếu bây h mình đi mà cô chủ nhiệm bọn anh chỉ chấp nhận khi có thầy dậy văn đi giám sát thì như thế sẽ rất không được . Thứ 2 là thầy sẽ nghĩ là lớp 12H ăn cháo đá bát , quên ơn thầy cho đi mấy lần , rồi lại ảnh hưởng tới quan hệ thầy -trò , điểm số sau này . Còn nếu cả 3 lớp đi cùng với nhau thì cũng không quản được . Thứ 4 là có đi cùng nhau nhưng thực sự là quan hệ giữa các lớp đi cùng cũng không có gì cả , có nghĩa là mặc dù đi cùng nhưng mạnh lớp nào lớp đấy đi chứ cũng không chơi bời cùng nhau nhiều , nên việc đi chung nhiều khi là rất không cần thiết. Thứ 5 là vấn đề tâm lý , bọn em mới lớp 10 , theo logic thì phải đi cùng khối 10 , như thế sẽ có tính gắn kết cao hơn là so với việc đi với lớp 12 , chỉ còn mấy tháng nữa là out , với lại chênh lệch tuổi tác sẽ không thuận lợi cho việc quan hệ bình đẳng . Và cuối cùng , lớp em mà đi với lớp anh sẽ phát chán vì bọn nó toàn ngồi đánh bài ,và đảm bảo khi về sẽ bị tha hóa 99 % :))

Lên đóng góp 1 bài cho đỡ chán .

Chú thích : không phải là Thảo và Thảo ko đc xóa bài này làm mất số đẹp của tớ [-x

Buồn thật , cả ngày chủ nhật mà chẳng ai lên cả :((

Mai đi học :x :((

Back
Bên trên