:::.H1 join together .::: !!!!!

Ngủ suốt từ sáng đến h , dậy ăn cơm xong rồi đi ngủ tiếp

Chán chẳng còn gì để nói

Chẳng biết có gì hay ho để làm nữa ko ..........

chả hỉu sao cứ lên trên lớp hát là giọng nó lại lên cao
khổ wa' cơ
hôm nay chén được 2 tiết hóa sướng :D
từ hôm nay quyết tâm học hành chăm chỉ hơn
mọi người làm chứng cho em

chiều nay dù ko muốn nhưng cũng bị phụ huynh lôi dậy đi học cô BHa

thấy bài cứ như nhìn bức vách=>xí hổ quá

eo, lớp mình có mấy bạn đi học chiều nay thế :O, tiếc quá, tớ phải học Lý ko thì tớ cũng đi :-", nhưng mà, may mà tớ phải đi học Lý :)), hạnh phúc làm sao :D

Cả nhà ơi hôm nay gió về ! Gió lạnh đầu mùa chăng ^^ ?

Lâu lắm mới thấy cả nhà vui như hôm nay nhẩy !

Yêu cả nhà !

(Chết thật hôm nay em trúng gió hay sao mà sến quá ^^ ! )

Có ai giải hộ em bài này o khoai wa bài của con bạn em ở cva các anh các chị mà o làm đc thì nó lại bảo ams toàn lởm thì chít
có 1 hỗn hợp X gồm 3 hidrocacbo mạch hở (trong số các hi là anken ankin và aren akadien ankan
lấy 0.47mol X đem đót cháy hoàn toàn rồi cho toàn bộ sản phẩm cháy hấp thụ vào 2l dd Ca(oh)2 0.555Mddc 1keets tủa và 1dd muối Khối lượng của dd muối này lớn hơn ddCa(OH)2 ban đầu là 31.08g Thêm dd Ba(OH)2 dư vào dd muối đó thì thấy có thêm kết tủa tổng khối lượng 2 lần kết tủa là 209.5g Mặt # nếu lấy cùng một khối lượng hỗn hợp X như trên thì p ư vừa đủ với 1ldd Br2 0.9M Cũng với lượng hỗn hợp X trên thì p ư vừa đủ với 100ml đ AgNO3 2M trong môi trường NH3 và cho 31.8g 1 kết tủa màu vàng
biết khối lượng ptuwr của các hidrocacbon nhỏ hơn 100 trong dó có 2 hidrocacbon có cùng số C
TÌm CTPT và CTCT các hidocacbon trng X

Chỉnh sửa lần cuối:
bài này khó quá, ko thể làm trong 1 sớm 1 chiều

mà tuần sau thi chọn đội tuyển, có bạn nào muốn tớ bán suất của tớ ko??:)

----------

mà nói cho biết trước là đã có Vũ Anh đặt hàng rồi đấy

Lê Bảo Ly đã viết:
Có ai giải hộ em bài này o khoai wa bài của con bạn em ở cva các anh các chị mà o làm đc thì nó lại bảo ams toàn lởm thì chít
có 1 hỗn hợp X gồm 3 hidrocacbo mạch hở (trong số các hi là anken ankin và aren akadien ankan
lấy 0.47mol X đem đót cháy hoàn toàn rồi cho toàn bộ sản phẩm cháy hấp thụ vào 2l dd Ca(oh)2 0.555Mddc 1keets tủa và 1dd muối Khối lượng của dd muối này lớn hơn ddCa(OH)2 ban đầu là 31.08g Thêm dd Ba(OH)2 dư vào dd muối đó thì thấy có thêm kết tủa tổng khối lượng 2 lần kết tủa là 209.5g Mặt # nếu lấy cùng một khối lượng hỗn hợp X như trên thì p ư vừa đủ với 1ldd Br2 0.9M Cũng với lượng hỗn hợp X trên thì p ư vừa đủ với 100ml đ AgNO3 2M trong môi trường NH3 và cho 31.8g 1 kết tủa màu vàng
biết khối lượng ptuwr của các hidrocacbon nhỏ hơn 100 trong dó có 2 hidrocacbon có cùng số C
TÌm CTPT và CTCT các hidocacbon trng X

bài của em này
1 là em nên xem lại đề bài, tại có rất nhiều số ko chẵn :(
2 là bài này chả có gì khó ah b-(, CVA học thế này thì quá kém -- em nhắn lại với bạn em thế nhé :D
3 nếu theo cái đề bài em ghi thì đáp số ra ko tròn :(, làm tròn rồi thì là C4H4, C4H6 và C3H6, có thể là đáp số sai đấy :D, nhưng cách tính thì đặt công thức trung bình ra

Ko nghĩ là Phương lại đi giải , chắc có nhiều thời gian , như mình bây h nhà bị cắt net do không đóng tiền , toàn muối mặt ra hàng .....

Mãi mới thấy chú Long con lên post 1 bài không giống với những gì ta nghĩ =D>

Chán quá , mãi mới đến tối qua, hôm nay mới vui đc 1 chút ......

Thật là đáng chán ........:|

Đỗ Minh Phương đã viết:
bài của em này
1 là em nên xem lại đề bài, tại có rất nhiều số ko chẵn :(
2 là bài này chả có gì khó ah b-(, CVA học thế này thì quá kém -- em nhắn lại với bạn em thế nhé :D
3 nếu theo cái đề bài em ghi thì đáp số ra ko tròn :(, làm tròn rồi thì là C4H4, C4H6 và C3H6, có thể là đáp số sai đấy :D, nhưng cách tính thì đặt công thức trung bình ra
đúng là cái bài này chả khó mấy

hôm nay ko hỉu sao rất bùn ngủ
bị lây bệnh ngủ của các bạn lớp mình rui` :((

thật là oan nghiệt
sáng bị con 0 tròn trịa vãi

ui, hôm nay trời mưa thích thế, mình rất thích cái không khí lạnh lạnh ướt ướt này :D, chỉ tội nếu phải ra đường thì bẩn thôi :D
mai có ai định mặc đồng phục lớp ko đấy :D mọi ngừoi thông tin chính xác để tớ còn biết đường làm theo :D

anh chị viết ra hẳn cho em
em cũng chẳng bít nó có khó ko nhung vì nó dài với laịem dốt háo vô cơ

em ơi, đầu tiên em check lại cái đề bài hộ chị :)
số liệu ấy :), VD như cái đầu tiên là 0,555 M ?, số ra bị lẻ nhiều :)

Lê Kinh Quốc đã viết:
Dạo này thấy yêu đời ghê.

Yêu tất cả anh chị em nhà mình. :* :x :x :x :x :x
trời mát nên đầu cũng mát 8-}

mấy hôm nay trời mát thế
buổi tối đi học về ngồi sau xe máy thấy mát mát
sướng :X

hôm nay vừa nạp cái thẻ 50k làm hết sạch xiền
đành để mai tặng wa` SN Thủy vậy :(

He he bà con đi tập bóng rổ hay chơi cái gì vận động nhiều nhiều tí cho no khỏe , học cả ngày mà ko vận động là mệt lắm đó :D
Hôm nay nghỉ gia sư làm trận bóng rổ ở trường đã quá nè :D

Ôi lại bạn Long :) :) :)
Dạo này bạn Long có ng` iu hay sao í nhêy :) :)

nếu theo lí thuyết của thấy văn thì 1 người bt chẳng bao giờ câu bài giờ lên HAO post bài vui tươi thì rất dễ là đang có vấn đề gì đấy ;;)

nghi ngờ quá ta :D

Back
Bên trên