:::.H1 join together .::: !!!!!

@Kiên: sử dễ lắm anh ah :))
em lệch tủ có 3 câu thôi :((

sai 1 câu hóa rui` :((

mai thi xong đến nhà HT chơi xong tối ra Hồ Tây chơi nhé
mai Thảo béo 4h đến công trường mình nhé , cho bạn gặp cái , bao nhiu năm xa cách hok bít bi h bạn gầy đi mấy pound:D

Từ sau hôm thi lý, tớ tự dưng ghét tất cả những đứa tên theo kiểu Hải X hoặc tên là Nam, hoặc cả 2 /:)

@ Hà : gian díu cái gì :-w

Lý sai 2 , hóa chắc ko , văn sử hầu như trúng nhưng làm bài chủ quan, có thể năm nay chết văn 8-}

Cầu mong thị Quốc đc 6 văn, chết đi >:p

ui trời ơi, ko hiểu rút cục là cái đáp án văn ở trang nào vậy, sao ai cũng để invi thế
thế ngày mai Hải Tùng làm sinh nhật ah

@Trần: thằng Phan sau khi nghe tao phân tích về bản chất yếu đuối cúa nó đã quyết định đi học võ vs tao rồi đấy , mày có đi lun ko b-)
@Diệp: tôi chắc chắn TB lun nên ko phái nghĩ :D

Nhưng mà nói chung là tôi muốn đẹp học bạ nhưng ko cố gắng, muốn có kết quả mà ko bỏ công sức, khốn nạn, ông nhỉ

ngày mai các bạn đi chơi vui vẻ, Long Quân gửi hộ tôi lời chúc sinh nhật vui vẻ đến Tùng nhé, có lẽ mai tôi bận rồi. Nhớ đấy

tôi cũng có mún xấu học bạ đâu
TN trung bình thì sau này việc đi du học của tôi cũng rất khó khăn cơ
nhưng mà có sao đâu,đằng nào chả xong rồi , bi h thư giãn cho nhẹ người

uh, đằng nào chẳng thế
buồn mãi sao đc, đâu phải cứ chết sẽ giải quyết đc mọi vấn đề. Thằng nào ngu mới đòi chết, nhỉ
tôi nhờ ông gì ông nhớ chưa đấy,

đáp án trên vietnamnet, nhưng nói thật, tớ ko nghĩ đấy là 1 cái đáp án đúng :(
sao mai ít người đi thế, thi xong rồi thì thả phanh tí đi

tớ vừa xem, nói chung là tớ sai thảm hại
mai tớ bận rồi, cũng muốn di lắm
thế mai đi những đâu

@ Diệp: tôi nhớ ôi` , bà bảo tôi ăn bánh SN HT hộ bà , tôi sẽ hoàn thành hơn cả mong đợi:D

bài cuối câu trong hôm nay- một hôm chán đời chưa từng thấy

ông cứ ăn đi, ăn cho béo, rồi sau chẳng câu đc em nào đâu
ngày mai đi chơi vui vẻ

ôi, một ngày đầy những điều mê tín và khó hiểu. May mà mình không bị trách. Cũng hơi sợ, hận chính mình

tôi bi h đi tu rồi , chuyên tâm học hành , hoạt động xã hội,giúp đỡ mọi người , trở về vs bản chất tốt đẹp

Vừa thấy mặt mốc của Lê Hoàng ba hoa trên phóng sự chương trình cuối năm của Hành trình văn hóa. Trông cũng được đấy Hoàng ah ^^

Me thằng LQ , nhớ lời mày nói đấy. tao thấy mày cưa cẩm ai thi chếtluono

Back
Bên trên