:::.H1 join together .::: !!!!!

He he lâu lắm mới lên 04 07 vào topic lớp mình :x
Thi cử thế nào =))
Tình hình là ai cho tớ biết cái lịch học với ><
Made in 12 lớp mình còn ai chưa đăng kí không đăng kí đi cho vui :( Lâu lắm mới có 1 chương trình :(

lịch học tức là thời khóa biểu ý hả
thứ 2: hóa 3 tóan 2
thứ 3 toan 2 lý 2 sử
thứ 5 văn 2 anh 2 hóa
thứ 6 lý 2 anh 2 sử
thứ 7 văn 2 tóan 2 sử
---------
may ui, tao hỏi tí, hôm MI12 mày đi thì nam mặc vest hay mặc thế nào ?

mặc thế nào mà chẳng đc 8->

Ôi bạn LC , lâu lắm ko gặp =))

ah, đâu có bắt buộc tớ chỉ hỏi các bạn sẽ mặc gì thôi, VD như con gái ko băt buộc mặc váy nhưng phần lớn đều mặc, bạn tớ bảo chỉ cần mặc lịch sự là okie, ko nên mặc áo phông đâu quốc ah

Hôm nay đã định ngủ trưa mà nằm mãi không thể ngủ được. Nhìn ra cửa sổ, thấy bầu trời cao vòi vọi và xanh đến lạ kì. Từng đám mây trắng xốp nhởn nhơ, lững lờ trôi xa dần, xa dần khỏi tầm mắt. Thi thoảng, một cơn gió thoảng qua mang đến một mùi hương nhè nhẹ mà không hiểu từ đâu. Không gian tĩnh mịch đến gần như tuyệt đối, chỉ thỉnh thoảng xào xạc trong kẽ là mấy chú chim nghịch ngợm chuyền cành. Thiên nhiên cũng như đang "đánh một giấc trưa". Khung cảnh tràn đầy màu sắc thường đem đến một niềm vui, nhưng ngay lúc này đây, lòng mình lại thấy bâng khuâng khó tả. Một bức tranh ngập tràn ánh nắng, rực rỡ với trời cao xanh và mấy trắng bồng bềnh. Nhưng nó vẫn không đẹp. Bởi nó thiếu đi bóng dáng con người. :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lần sau đóng cửa sổ lại cho dễ ngủ Quốc ạ :D

Khung cảnh quanh nhà mày thần tiên quá nhỉ quanh nhà tao chỉ toàn tường với tường =.=

hehe, trước nhà tớ cũng 1 đống cây, nhưng phòng tớ ở phía sau, mát mẻ và rất tối :)), rất thích hợp để tớ ngủ ngày :))
----------
hehe, hôm nay xem danh sách đi MI12 của lớp mình rùi nhé, các bạn đi nhớ ăn mặc cho đẹp vào ;;), chụp ảnh nhé, ko được trốn đâu :D

CHửa bị thần kinh à =)) =)) À ng ta gọi cái này là lãng mạn tuổi 20 =)) =)) Sến chuối bỏ *** =))
Sao con trai ko thik mặc vét ??? :| Đúng là dở hơi, mặc vét nhìn nó đứng đắn lịch sự, sang trọng quý phái, việc dek gì phải ngại :| Sếp ở bên này chỉ mong có nhiều dịp để mặc vét thôi :D Mà ko chỉ có sếp, đứa nào bên này cũng thế cả :D Tây Tàu Âu Á :p

hêhe, MI12 hứa hẹn nhiều trò vui, các bạn lớp mình có bạn bè cứ rủ đi nhé, cho vui, tớ rủ rồi :D

em chúc các anh các chị thi tốt và đạt được kết quả cao, vượt hơn những điều mình mong đợi
em xin hết ạ.....

ôi đã đẹp sẵn rồi thì hok cần mặc vest cũng đẹp :X
tớ nghĩ là con trai cứ mặc áo sơ mi với cả quần âu chứ mặc vest thì hot quá :D

----------

He he lâu lắm mới lên 04 07 vào topic lớp mình :x
Thi cử thế nào =))
Tình hình là ai cho tớ biết cái lịch học với ><
Made in 12 lớp mình còn ai chưa đăng kí không đăng kí đi cho vui :( Lâu lắm mới có 1 chương trình :(

<:p đi nhiều vào mọi người thân yêu <:p

Sặc , hôm nay hứng lên câu nhiều thế ,thi xong rồi có khác ;))

em chúc các anh các chị thi tốt và đạt được kết quả cao, vượt hơn những điều mình mong đợi
em xin hết ạ.....

Thế này là nó có ý mong mình thi trượt đây :-w

Ôi, điểm chác thật là khôi hài =)) b-(

Back
Bên trên