:::.H1 join together .::: !!!!!

Đừng khinh nhau chị Diệp à ;)) Ng` đú có trình thì đi đâu mà chả đú đc, còn ng` ko biết đú thì có cố cũng chả lại đc với ai đâu ;)) ;)) Giao thừa tôi sẽ lên China Town chơi :D Ở đấy cũng không khí lắm :p Còn chị chắc cả Tết chỉ ở nhà quằn quại đợi lì xì thôi :))

chắc là ko đâu, đấy làm gì có bánh chưng

ôi, thế là thêm một người bạn thân

China Town thì cái gì chả có :)) Bánh chưng giò chả thịt mỡ dưa hành có tất :)) Đến cả lịch Việt Nam có mấy chị áo dài xinh tươi cũng còn có nữa là :)) :))

Nhưng mà sao bảo người Tàu ko làm bánh chưng :-?

Mà chắc là đắt :(

Làm gì có 8-}

Bánh chưng cùng lắm chỉ đắt 2-3 lần bên này thôi :-?

Người tàu ko làm bánh chưng mà vẫn có bánh chưng bán ở chỗ người tàu mới tài :)) :)) Ng tàu cũng có ăn nước mắm đâu mà nước mắm vẫn bán đầy đấy thôi :p
Ở china town đồ gì châu á chả có :p

kệ bố người tàu, chẳng quan tâm
đang sung sướng và thù ghét

Sung sướng gì và thù ghét gì :-?

Thời tiết hôm nay hay nhỉ

Gió mà ko lạnh :-<

:)) :)) Chị Dịp ko trêu đc tôi nên chuyển giọng hử :p Tối nay tôi với hội VN ở đây làm tiệc lẩu đấy ;)) ;)) Giời lạnh ăn lẩu :x :x :x Ôi nước bọt ở đâu nhiều thế này ;)) ;)) ;))

khốn kiên, nó định làm mình tức điên đây, tôi ko chấp cậu nứa
tôi về ăn cơm với mẹ, có canh cá, ngô rang, v.v. nhiều thứ mà bây giờ cậu ko thể thưởng thức đc
hahaha :D

Chẳng hiểu sao nhưng em bị dị ứng với lẩu :|

Có hôm 2 bữa ăn lẩu sau lên cân sụt mất mấy lạng :-SS

Diệp về rồi à:((

Buồn quá :((

Ôi chán quá :( Bài thì nhiều nhg kệ cứ chơi :D Tết nhất đú tí cho có không khí :)) :))

Bài em cũng chồng chất

Mai chép hết bài rồi còn mình mới chép đc mỗi anh với hình :-<

Chán quá :-<

hehe, Tết rồi, chúc mọi ngừoi ăn Tết vui vẻ, vạn sự như ý :)
-------------
Tết với em ngòai chuyện đựoc lì xì ra thì mấy năm nay, năm nào cũng thật là kinh khủng :((

Trời ơi , Phương ơi

Năm nay tổ trưởng cũng ko đc đi cùng nhị vị phụ huynh xin tiền lì xì nữa :(

Năm nay lõm rồi :((

Năm ngoái tao vẫn còn đi đấy :p

Quốc nhớ mặt , tao ko bao h tha thứ cho mày /:)

hix, Tết nhất chỉ thích ở nhà :D, mọi năm hầu như cũng đều ở nhà, xuống mở cửa cho bố mẹ :D

Back
Bên trên