:::.H1 join together .::: !!!!!

còn có trò đấy nữa à 8-|

Hôm nay có gì mới ko mày :-/

Ông Hiếu bảo nhà học mà toàn câu bài
thì học cái j?>:/
mình cũng câu:D :D

Ôi , tôi có nhìn nhầm ko hay bạn (Dâu ) Gia Dự post bài , được mấy năm rồi ấy nhờ ;))

Chán quá , mai chẳng muốn đi , buồn ngủ chết 8-|

chán đời quá, mai kiểm tra Hi`nh, ai bảo tớ kiểm tra phần nào đấy, có phần hình lớp 11 ko ?1
-------------
waiting 4 friday :(

T6 là có kết quả à :-?

Mai là thứ 4 sao lại kiểm tra hình :-/

Sao Phương on h này :-/

1) PT spam quá nhiều. Nhung nhúc như giòi. =)) Mấy hôm o để ý đã thấy lên >10600 bài roài. :-t
2) Topik quá nhạt. :(( Nhìn thấy nhưng o thể làm j. :p
3) có những ng o bao h vào poz lấy 1 bài, VD như Phan+ Trần. Thằng Trần sau khi đc chỉ cách ẩn mặt là ẩn lun, o ai biết bao h nó ol. :-w
4) Mấy ngày hôm nay thật vui. :D
5) Sáng nay không biết lớp mình đấu thế nào? :-t :-t :-?? J chú o thể thua lớp P2 đc. Nhẩy ? :D Có ai ol thì thông báo hộ mình cái. :D ~o)

1) PT spam quá nhiều. Nhung nhúc như giòi. =)) Mấy hôm o để ý đã thấy lên >10600 bài roài. :-t
2) Topik quá nhạt. :(( Nhìn thấy nhưng o thể làm j. :p
3) có những ng o bao h vào poz lấy 1 bài, VD như Phan+ Trần. Thằng Trần sau khi đc chỉ cách ẩn mặt là ẩn lun, o ai biết bao h nó ol. :-w
4) Mấy ngày hôm nay thật vui. :D
5) Sáng nay không biết lớp mình đấu thế nào? :-t :-t :-?? J chú o thể thua lớp P2 đc. Nhẩy ? :D Có ai ol thì thông báo hộ mình cái. :D ~o)

uh đúng rồi , topic nhạt là vì có thêm những bài post như thế này /:)

Nếu bạn Quốc giỏi thì bạn làm gì để giúp nó bớt nhạt đấy , đừng có ngồi đấy kêu đứa dek nào chẳng làm đc /:)

Có những đứa online nhưng ko post bài , xin thưa đấy là ngay từ đầu bọn nó ko post /:)

Nhung nhúc như giòi
à vâng còn câu này nữa /:)

Tôi rất cảm ơn cách so sánh vô cùng hình tượng của bạn /:)

Và bạn làm ơn xem lại tôi có đc bao nhiêu bài trong cái topic này rồi hãy phát ngôn

Bạn ko nói gì cũng ko ai bảo bạn bị CÂM đâu .

Vui ghê cơ , lần trc so sánh số bài của mình với đống rác thì h tiếp tục với hình tượng so sánh đầy mới mẻ /:)

bạn thử xem lại trong đống bài của bạn xem có được bao nhiêu bài post tử tế rồi hãy nói /:)

Đ*0 biết đứa nào nhạt hơn

mở mồm ra là y như rằng ko chửi ko xong /:)

-----------

@ Nam : đội em thua thì phải xem lại .

Nếu chỉ có 1 vài người hay chơi ,còn người khác thêm vào cho có thì liên quân A1 A2 P1 P2 ... của bọn em ô hợp lắm

Phải tập tành nhiều ở trường ,bảo bọn nó chăm đến tập . Cơ hội của bọn em chưa hết đâu ,cố lên ;)

Có điều nhỏ là cái bảng của bọn em có liên quân 11H1 -12T e rằng khó qua đc :D

uh đúng rồi , topic nhạt là vì có thêm những bài post như thế này /:)

Nếu bạn Quốc giỏi thì bạn làm gì để giúp nó bớt nhạt đấy , đừng có ngồi đấy kêu đứa dek nào chẳng làm đc /:)

Có những đứa online nhưng ko post bài , xin thưa đấy là ngay từ đầu bọn nó ko post /:)

Nhung nhúc như giòi

à vâng còn câu này nữa :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

Tôi rất cảm ơn cách so sánh vô cùng hình tượng của bạn /:)

Và bạn làm ơn xem lại tôi có đc bao nhiêu bài trong cái topic này rồi hãy phát ngôn

Bạn ko nói gì cũng ko ai bảo bạn bị CÂM đâu .

Vui ghê cơ =:) :((, lần trc so sánh số bài của mình với đống rác thì h tiếp tục với hình tượng so sánh đầy mới mẻ /:)

bạn thử xem lại trong đống bài của bạn xem có được bao nhiêu bài post tử tế rồi hãy nói :((

Đ*0 biết đứa nào nhạt hơn

mở mồm ra là y như rằng ko chửi ko xong :(( =:)

-----------

:D

\:d/ \:d/ \:d/
=)) =)) =)) =))
:)) :)) :))
:)) :)) :))
---> Hiếu "phẫn nộ", "nổi cơn 3 bành" :))

thôi mọi ngừoi bình tĩnh, hic, hối lớp 10 một mình tớ câu bài một mình nhạt toẹt cũng có vấn đề gì đâu
nếu những ai ko viết bài thì đừng nói những ngừoi viết thế này thế nọ, nghe nực cười lắm
còn người có viết bài, thấy bài ngừoi khác ngứa mắt thì coi như ko thấy gì, đỡ phải bực tức
còn những ai viết bài thì nếu mục đích để câu, tùy thích viết gì thì viết
nếu muốn ngừoi khác đọc bài mình thì viết có ý nghĩa có tí
lúc nào cũng thấy lớp mình cãi nhau, chán ngắt ~_~

--------------
waiting 4 Friday :)

ui zoi, kinh quá, hai dì lại bày đặt chửi nhau

phương đang ol ah, câu bài đi

mà từ nay đến khi thi dì hiếu có đến trường ko

ah, mà tiện thể tôi có biết hai phản ứng hay hay, viết cho mọi người xem thử
thi ngh 1: cho vao ong nghiem 2 ml Ethanol, sau do cho tu tu 2 ml H2SO4 dac vao (can than!!!!), (nho la khong lac, trong ong ngh se co 2 lop chat long), sau do cho mot it KMnO4 (tinh the) vao, sau khoang 15 giay phan ung xay ra o be mat phan cach hai pha long, giong nhu phao hoa (lam can than vi phan ung hay no^?)

thi ngh 2: dot chay Mg kim loai (hoac cacbon, day Fe, ...) trong Oxi: Truoc het nhiet phan KMnO4 thu lay O2 vao cac binh tam giac truoc, dot chay mau Mg ngoai khong khi truoc, roi dua vao binh chua O2 (nho cho mot lop cat mong o day binh de tranh vo binh), voi day Fe , luu huynh, than ... cung lam tuong tu

đó, mọi ng xem thế nào

hixx, chị Bik Diệp ơi :((, bi h trong đầu em chỉ có những ván bài giờ ra chơi thôi :)), Hóa hiếc gì ở đây, hay tại hôm nay thua nhiều nên ... [-x, thôi, mai em nhươ`ng chị thắng nhé ;)) :-"
-----------------
waiting 4 tomorrow :(( :((

mai là thứ 6 rồi đấy ;))

Chúc Phương đạt như ý

Chẳng bít là kết quả gì , giấy xét nghiệm :|

@ Diệp : thí nghiệm đấy lấy nguyên liệu ở đâu ra :-/

Thứ 7 có đến trường vì bị bắt dặn dò 8-}

Đang định bùng 8-}

Thứ 2 phải đến trường sơ kết , cũng tính bùng nốt rồi 9h lên Thợ Nhuộm làm cái dek gì ấy chẳng nhớ .

Tớ hỏi mọi người 1 câu . Tối thứ 7 có ai đến trường ko , nếu đến đông đông 1 tí thì đi mà ko thì ở nhà :-/

ah, chiều thứ 7 mình phải lên HY, có ở HN đâu, chắc tối mịt mới về, chúc mọi ngừoi đi chơi vui vẻ :(( :((

Mọi người cho em nhoi 1 tý thôi..:D
1' cho quảng cáo : Hãy đến với chúng tôi, dân chuyên Lý trường THPT chuyên Hà Nội - Amsterdam...Các bạn sẽ đc hòa mình trong sự lộng lẫy của các bóng đèn, âm thanh rộn ràng, đồ ăn thơm ngon ( do chính tay các bạn nữ chuyên Lý chúng tôi làm... ). Các bạn sẽ có đc n~ giây phút kỳ diệu khi ở chuyên Lý...Đến với chuyên Lý, các bạn sẽ đc đón chào 1 cách nồng nhiệt nhất, tận tình, chu đáo nhất...Trại chúng tôi nằm ngay bên trái sân khấu ( nếu bạn đi từ cổng vào ) Hãy đến với chuyên Lý chúng tôi... Chúng tôi yêu các bạn...
Cảm ơn các bạn đã đọc QC này...

Mọi ng` ở nhà du hí sướng quá nhỉ :(
Chúc MP đạt kq như ý nhá :D
À moịng` nhờ ai quay phim lại buổi hôm í đi :( Plzzzzz :(( Sếp ở bên này thèm du hí quá :((

du hí là cái cụm từ mới được yêu thích và sử dụng ah
@ all: mấy cái phản ứng tớ viết ko phải để hỏi mà là mấy phản ứng tạo sáng, hơn nữa nguyên liệu quá dễ kiếm, trong phòng TN trường mình đầy

@quân: ở hà nội mà nghe ông hát thì tôi thà về lào cai cho lành. ông nhớ đây ko còn là cái thời rộ lên phong trào "hét cho đồng bào tôi nghe" đâu :p

hát hò cái gì đấy sao tao ko biết :-/

Mai bọn mày có đến trường ko

Nếu đến thì tầm 9h , 9h hơn qua xem :-/

Back
Bên trên