:::.H1 join together .::: !!!!!

:)) em có làm gì đâu
tại chị Híu thắc mắc nên em giải thik thui :D

Bệnh vừa thôi em

Tao nghĩ là từ lần sau có nên mang theo 1 quyển sổ mỗi lần đi xem đá bóng để theo dõi phong độ ( Khảo sát đồ thị hình sin 8-} ) của bọn mày ko nữa :|

Đừng để thua bọn 11 thì chán lắm 8-|

À đúng rồi ,mày còn khen thiếu chị Kiên nữa ;))

Có ảnh nào chụp tớ không??? :)) :)) =)) Hay ít nhất dính cái mặt tớ vào không? :))
Công nhận lớp các cậu có cổ vũ thích thật... Cầu thủ thứ 8 trên sân chứ có ít đâu :)) Có khi thêm trọng tài nữa là 9 :-j :)) Đùa thôi!!! Chắc là H1 gặp 11 Lý 2, đàn em lớp bọn này trận CK :))

Khích bác gì đấy hả [-x

Có ảnh đấy ,nhưng mờ lắm , chưa up , thích thì chuyển qua PM :|

uầy
bạn Phong đánh giá bọn tớ cao wa'
trận sau còn chưa bít thắng thua thế nào :D
nhưng mà nếu có vào được chung kết ông nhớ đi cổ vũ bọn tôi đấy :D

Lên 2900 rồi đi ngủ đi em

Bấn loạn thế đủ chưa /:)

Làm nốt bài peptit rồi hẵng ngủ nhé :)) =)) :-h

:D :)) Ờ, tớ cổ vũ cho đội thắng :)) Vì đội nào thắng cũng mời tớ đi ăn mà :)) nhỉ ??? :))

nhiều ảnh quá, xem mờ mắt
chán quá chẳng gặp ai cả
tự nói 1 mình ah

Phong ơi ! Thua rồi thì câm nín đi :D Công nhận các bạn H1 có cổ động viên sướng thật :D

hehehe, mẹ tớ đang xem ảnh lớp mình :))
khen các bạn con trai lớp mình đẹp zai ;;), nhất là bạn Thiện, sợ chưa :))

Thì zai lớp mình đẹp thật mà :p So với mặt bằng chung zai cả khối thì zai 12H đẹp nhứt :p
Phương ơi đấy là mẹ em còn chưa xem ảnh sếp đấy ;)) Nếu mẹ em xem nốt cả ảnh sếp thì còn khen nữa ;)) Khen zai 12H ( nhất là Kiên ) thì có khen cả ngày :"> :">

:x :x Thảo nào khen zai lớp mình ghê thía :x :x Có Kiên thì zai lớp nào chả điẹp :"> :"> Ngại quá :"> :"> Các bạn đừng ghen tị tội nghiệp tớ :"> :">

hixx, thôi, cho sếp sống nốt mấy ngày ở thiên đường :p
hix, con mèo béo của em nó bị ốm, ốm nặng lắm :(( :(( :((

oh có ảnh chợ đêm rùi ah
MP share cho tôi nhé
mèo béo nhà bà chắc là bị mỡ trong máu rùi , béo thế cơ mà :D

em công nhận là hôm nay sếp đến lớp trông rất đẹp zai :D

đạp cái gì mà đạp
bạo lực thế
theo kinh nghiệm nuôi 2 con mèo của tôi thì những con mèo béo như mèo nhà bà dễ bị tiểu đường hoặc là mỡ trong máu :))
sao ko đem đi bác sĩ khám

Back
Bên trên