:::.H1 join together .::: !!!!!

Tôi chẳng cần cái thành tích ế chồng của chị [-(

Chẳng có gì vui cả , đã tưởng rằng T7 ko chán thế này 8-|

Vừa đc đứa nào gửi 8-}
Phong ba bão táp ko bằng ngữ pháp Việt Nam: Sao nó bảo không đến? Sao bảo nó không đến? Sao không đến bảo nó? Sao nó không bảo đến? Sao? Ðến bảo nó không? Sao? Bảo nó đến không? Nó đến, sao không bảo? Nó đến, không bảo sao? Nó đến bảo không sao. Nó bảo sao không đến? Nó đến, bảo sao không? Nó bảo đến không sao. Nó bảo không đến sao? Nó không bảo, sao đến? Nó không bảo đến sao? Nó không đến bảo sao? Bảo nó sao không đến? Bảo nó: Ðến không sao. Bảo sao nó không đến? Bảo nó đến, sao không? Bảo nó không đến sao? Bảo không, sao nó đến? Bảo! Sao, nó đến không? --> đừg đọc... kẻo điên

Chị đang chờ đợi cái gì hả Ngọc . Nếu là 1 điều may mắn thì đừng ngồi ko như thế :)

Lạy hồn

Điên là 1 phần cuộc sống của tôi

Ko điên ko phải là Hiếu [-x

Ngọc câu chậm nhỉ , vào từ rõ sớm ( lớp 10 ) thế mà số bài bây h = 1/15 số bài của mình .
8700 >> 533 ;))

Ai tiếp xúc với tao lâu là bị tha hóa hết ;))

Quốc ơi , câu đi , t7 buồn quá

tao hứa sẽ vào đọc Blog mấy dòng của mày :-h

Láo nhỉ , nói bậy trẻ con học bây h [-x

Quốc hôm nay làm đc bài sử ko em ;))

Kệ. Nó muốn mât thời gian thì cho nó vào.
Cản làm gì? Dạo này nó đang thừa thới gian mà!
@Hiếu:Tôi còn lâu mới bị tha hóa theo anh!

Uh uh , chẳng cần

Tôi nhường nó chi chị , đá rồi [-(

làm gì bây h 8-|

tôi đang nói chuyện khác [-(

thôi, bỏ qua đi :|

Chẳng liên quan , chẳng quan tâm , Don't care !

kệ thôi ;)

sao thấy off rồi cơ mà [-x

Đi ngủ đi [-x

nghe sến vãi ra 8-|

chẳng khác gì cái nik hero_of_rose

Mọi người ko nghĩ ra cái nik trí tuệ hơn đc à 8-|

ặc, đúng 1 ngày đen đủi ko đâu kể xíết, ức chế quá đi mất b-(
điểm thì như shit, lớp 12 mà còn làm khó học sinh b-(
4h phone đặt chỗ, bọn nó bảo còn, 4h 30 lết xác đến, hết chỗ, thật là kinh tởm 8-}
dizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzy

Khổ thân MP :( Đặt chỗ cái j đấy em ???
@ Dì : thế cái nik be_xinh_mafia của dì thì trí tuệ được hơn hoatuyet với lại hero_of_rose à ??? =)) :))

@ Kiên Ú : Uh , nghe đứng đắn hơn 2 cái nik kia bao nhiêu /:)

Các bạn lớp mình chắc đang rã rời sau 1 trận bóng kinh điển ,được đánh giá là hay nhất từ đầu mùa giải . Lúc đầu chúng ta dẫn 1 ( nhờ công của Phan ) sau bị gỡ lại . Đến hiệp 2 lại bị thua thêm 1 bàn nữa nhưng trong những phút cuối cùng của hiệp 2 , bên đội bạn đã sơ ý để tay chạm vào bóng \:d/ , Huy Hoàng dứt điểm ngon ơ đưa trận đấu về vạch xuất phát lần thứ 2 \:d/ .
Sau đấy là loạt Penalti may rủi :( , tổng cộng là 20 quả . Trong đó , thủ môn Long Quân trong 1 ngày xuất thần đã chơi hay , bắt đc mấy quả khó và thậm chí còn tự mình sút vào gôn đội bạn 1 bàn ấn định chiến thắng cho chúng ta ngày hôm nay \:d/
Bên cạnh đó ko thể ko nhắc tới những cổ động viên khác : tin và liên quân hóa 2 , địa nhưng 2 đội này đã thua 2 đội tương ứng là 11H2 và 11L1 với tỉ số ko mấy chênh lệch .
Đá thắng trận này chúng ta đã chắc chắn có giải . Ăn mừng đi nhé ;)

Chi tiết trận đấu qua ảnh sẽ được cập nhật sau vì hiện h ko tìm thấy đầu đọc thẻ nhớ :((

Back
Bên trên