:::.H1 join together .::: !!!!!

MP làm gì mất nhìu xiền thế bà
hôm nay chả có gì thú vị cả
1 ngày buồn chán
đt hết xiền ko thể mess được
ngồi học thì được có hơn 1h đã thấy khó chịu rùi
sáng rủ đi patin thì chả đứa wai' nào đi cùng
chán đến chết mất

Thấy mày rủ linh tinh tưởng nói chơi

Cả ngày hôm qua tao cũng có làm gì đâu 8-|

Chán ,3 ngày liền chưa thèm động đến sách vở b-(

thôi, đỗ đội tuyển được miễn thi HK động sách vở làm gì nưa :|
như dở hơi, năm ngoái thì chả được miễn gì cả

èo, thấy thằng Zoo bảo là vào QG đc miễn thi HK1 à ????

Chán thía, biết thế mình thi đỗ cho xong. ( chuối ) =)) =)) =)) =))

Lại phải thi HK. :((

Đỗ Minh Phương đã viết:

cụm từ này nghe lạ quá

tớ phát ming ra đấy, giỏi o ??? :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Năm ngoái thi vòng 2 trước sau thi học kì thời gian ko đáng kể ,nên thành lập đội tuyển sau thi học kì ,nên các em ko đc miễn :|

Năm nay miễn thi học kì , sướng :p

Lí , toán trong đầu em chẳng có gì :p

chẹp, bố mẹ tớ nghe thế lại bảo, thi HK đi con :)), bố mẹ tớ là rất thích tớ thi để bắt tớ học bài b-(, chán

Chỉnh sửa lần cuối:
thật là buồn khổ

đỗ trượt cũng là có số

way sờ ma lại trúng tiu??

uh, ẩn mới chả nấp, chán bỏ xừ

tưởng tượng nếu ai cũng ẩn thì muốn nói chuyện cũng chẳng có ma nào nói

Ôi dào :) đỗ hay trượt cũng có cái hay của nó mà :) Thật đấy. Như bạn Duy Minh ấy, có mún thi QG quái đâu, ngày thi QG lại trùng ngay vào ngày thi SAT :)) Số đâu mà đen thế :)) Mà đỗ thì được miễn thi HK ( cái này là cái bở nhất của kỳ thi QG chứ còn được giải để mà kiếm tí điểm cộng vớ vỉn thì thật dở hơi :p )
Với lại MP thi Ngoại Thương thì dù có được giải cũng chả sơ múi được j đâu em ạ :) Dù sao cũng chia buồn với em, nhg mà cũng đâu đến mức chết ng`, nhỉ ???
Hay quá thế là Noel này có ng` đi chơi với mình rồi :x Từ khi bắt đầu học Ams đến nay chưa bao h biết thế nào là mùi vị đêm Noel ( vì toàn phải thi tập trung :p ) Năm nay cả tuyển hóa đi chơi Noel với tớ nhá :p

Nói thì cứ nói, nghĩ vẫn cứ nghĩ, làm thì có thể không làm, cấm sao được, cản sao được, kệ đi, tiếp tục thôi...
Sh. Thanx K, u seems to understand some of us. Our purpose...failed...completely ...not because of us...it's destiny.
Is it worth thinking of?
Nếu bạn nào tình cờ gặp DMinh nhớ nhắc bạn ý mai mang sách Toán cho tớ mượn nhé.

Hồng Anh ơi , để lại cái cơ chế pư kia đi :p .

Em cũng chưa nếm mùi đi noel bao giờ ,năm nay muốn làm cái gì đấy khác :)

Diệp lên vào h mình chưa về , chán thế :(

em thi Ktế sếp nhá, em chưa bao giờ bảo em thi NT cả, chả quen tâm gì đến bạn bè, buồn thế :(( :((

Hay quá thế là Noel này có ng` đi chơi với mình rồi :x Từ khi bắt đầu học Ams đến nay chưa bao h biết thế nào là mùi vị đêm Noel ( vì toàn phải thi tập trung :p ) Năm nay cả tuyển hóa đi chơi Noel với tớ nhá :p

quả thật là từ hồi vào Ams đến h mình cũng chưa di chơi Noel lần nào:D
OK:D lần này đi với Kiên+ tuyển coi như là chia tay kiên;)
hôm nay đi học tuyển lại xuống đây post bài,
tội lỗi wá;)

Dự láo thật

Sau học tuyển cũng phải trốn xuống thư viện câu bài , à quên học bài :p

Ôi chết sozy MP. Sếp thì sếp nhớ là hùi trc có lần em kể là thi KT, nhg sau khi đc sếp và 1 số bạn bêu rếu KT 1 hồi thì em lại bẩu là thi NT mà :)
NT với KT thì cũng rứa cả thôi :)

~o) :eek: :eek: :-?? 8-> ;)) <):) >:p 8-X: =; Trời hêt lạnh roài.
Nhạt vcl.
Mai có Kiểm tra j o ???
Nhạt...:D =:) ~o) :-t >:/ :D 0:) *-:) :-< =)) :( :-h ;) \:d/ <:p :-w :-w :-w :-w :-h :-h :-h

Lần đầu tiên pót bài trên Hao. :D
Nhạt...
Mai học cái j ấy nhỉ???

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên