:::.H1 join together .::: !!!!!

Cái bài trên của anh Quốc cứ như là đang làm thơ :))
KO bít có phải hay ko :))

Thằng Quốc ( hay thị Quốc ) như bị điên ấy nhỉ 8-}

Em Nam câu bài điên thế , mới chiều hơn 200 mà bây h đã 222 rồi à 8-}

( mới chiều em cũng mới 7300 :p )

Vừa mất 1 đống tiền xong :)

Phương ơi, vào chẳng nói câu gì , trích dẫn mỗi câu , em làm tổ trưởng buồn quá :-<

CÔng nhận cái gì [-x

Cô chỉ vớ vẩn là giỏi thôi [-x

tôi công nhận với MP chứ nói gì với chị [-(
tôi vừa chúc mừng chị đầy thiện chí như thế mà chị an chao da bat the à [-(

Đâu :((

CHẳng qua là nhìn cái ava của chị thấy mất cảm tình quá [-(

PS: đừng có nhiễu sự nạt nộ tôi [-(
-------------

xí đừng có ghen tị trước sắc đẹp của hội meangirl :))
tôi đã chiếu cố cho c vào nhóm rồi mà ko chịu cơ :D

Thi học kì năm nay rơi đúng vào tuần Noel , chán nhỉ
Bao nhiêu kế hoạch đổ bế :

Chẳng biết có được chơi bời gì ko đây :((

thi tập trung là được nghỉ ở nhà ôn tập đấy
thíc chơi thì tha hồ mà chơi :D

Nhớ năm ngoái 5 ngày thi là 5 ngày câu bài điên cuồng

Còn kết quả thì tệ ko đâu tả hết

:((

mệt bỏ xừ đi được, thế muốn nói cái gì nào :|
tổ trượng mất 1 đống tiền là bao nhiêu, em còn vừa mất 10 dống tiền đây nè :((

77K :)

mua 1 số thứ cần thiết kẻo mấy tuần nữa lại chẳng mua được :|

Sao lại thế :eek:

Cô đốt tiền hay sao mà mất lắm thế hả PHương :eek:

Phương mất nhiều tiền thế. :( Chia buồn với iem :(
Chiều nay vừa được HA cho biết kết quả, hơi choáng nhưng tuyệt nhiên ko buồn :) ( bình vôi roài, ngay từ đầu đã ko có ý định thi đỗ nên trượt là chuyện hiển nhiên :) ) còn choáng là vì kết quả hoàn toàn ngoài dự đoán :)
Hiếu vào tuyển có vẻ kiêu nhỉ :)
Cá nhân tớ thì đánh giá kết quả kỳ thi ko phản ánh đúng thực lực hiện nay của tuyển hóa mình, ít nhất là ko hoàn toàn ( hoặc là tớ đánh giá thực lực các bạn sai chăng :) ), nhg thi cử mà, cũng có số cả. Còn nhớ năm ngoái tớ cũng chả học hành dek j mà lại thi tốt mà ( hùi í trình mình là trình con tép, bị các bạn coi bằng nửa con mắt lun :)) )
Thôi stop ở đây ko có lại cãi nhau.
Congrats to everyone who passed the exam and wanted to join the team, and to everyone who failed : it's even better ( cos I know none of u guys really appreciate that exam and even the national chemistry contest ) :)) I believe that u guys will find it no difficulty passing the university entrance exam, or be successful in whatever ur pursuing :)

Em chỉ hơn điên thôi mà :p , kiêu đâu .

Sếp cũng biết là may mắn là chính , đâu phải cứ học trâu bò , đâm đầu vào thì mới đạt kết quả cao .
Như bạn Tùng chỉ xác định thi đc hơn 10 đ mà cuối cùng cũng đỗ vào vòng quốc gia đấy thôi .
Em tin là nếu sếp ko bị phân tâm thì chắc chắn sếp sẽ lại đứng đầu như năm ngoái thôi :)

Ô hô chả dám :) Ngay từ hè năm ngoái đã xác định lại tư tưởng và mục tiêu roài, nên nếu ko có "vụ kia" thì cũng rứa thôi, từ khi thi xong QG năm ngoái đến hôm nay sếp chưa thực-sự-học-hóa 1 ngày nào cả :)

thế thì còn đau buồn gì nữa 8-|

mai sếp có đến lớp học tiết nào ko đấy . Mai kiểm tra sinh đấy , ko thoát nổi đâu :|

Ơ , có bạn Mai lên sao ko vào post bài :|

Back
Bên trên