:::.H1 join together .::: !!!!!

Phạm Long Quân
(conan8x)

em mạn phép lập topic mới này cho nhà mình
topic cũ đã bị lock roài
mọi người vào đây chúng ta lại típ tục sự nghiệp kâu nào :D

ặc ặc
nói là kâu nhưng mọi người cũng nên kiềm chế 1 tí chứ
sao lại kâu lộ thía hả mai`

hicc, bài đầu tiên của topic mà đã bị LQ làm cho thía kia rồi thì ... hậu vận về sau .. ko ai đóan trước được :)) :))

Đỗ Minh Phương đã viết:
hicc, bài đầu tiên của topic mà đã bị LQ làm cho thía kia rồi thì ... hậu vận về sau .. ko ai đóan trước được :)) :))
hix bạn MP đừng trù ẻo nhá :D
mí lị ngồi đoán hậu vận làm gì , đến đâu thì đến chứ nhỉ
mọi người lại có chỗ đàm đạo là oki rùi nhờ :D

hình như là ngày 22, lúc 7h30 thì phải, Ngọc bảo thế, tớ cũng chưa đến trường để xem

Lê Kinh Quốc đã viết:
lớp mình đã có topic này rồi, lúc nãy tao o để ý, lập 1 cái mới,xin lỗi nhé

@ Hiếu: đừng có câu điên quá,kẻo nó lên bài nhanh là bị locked đấy :D

Hiếu tu rồi không câu nữa đâu , nghe ấy nói thế thể nào nó cũng nổi điên lên cho mà xem :))

hihcichic nhưng không hiểu sao không thích topic mới lắm , cảm thấy xa lạ quá :(

mà hình như 21 tập trung hay sao ý , tớ cũng không rõ thấy mọi người bàn tán thế :-/

Chú Cờ Him Chửa Hoang bỏ cái kiểu viết chữ to oành đi, cứ như quát vào mặt ng` đọc í. Nếu muốn chắc chắn ng` cần đọc ko bỏ qua bài viết của mình thì gửi PM.
Đây là cái hậu quả của việc câu bài đấy. Câu kéo có được lợi lộc quái j đâu mà mọi ng` câu như đúng rồi í. Từ nay câu vừa phải thôi, giữ topic luôn ở trang 1 là okie rồi.

tình hình là tập trung mình có được mặc đp lớp ko hả mọi người
mí lị cái bộ đp em mặc quần bò được ko :p
em sẽ kâu từ từ để khi nào vào năm học là được 1000 bài

ông QUân mơ ah??

đi tập khai giảng (7h30 ngày 22/8)cũng phải mặc đồng phục

ông cứ cố câu đi, chưa chắc đã được đâu

đâu có
ấy nhầm rồi vì khi tớ bầu chọn là hôm trước thì lớp mình chưa có sao nào hết :))

hixx, ngừoi ta lock cái topic trước của lớp mình tại vì nó quá 5000 bài chứ có phải do mình câu đâu, nhiều bài tại vì lớp mình tích cực tham gia đóng góp bài viết, tốt thế còn gì [-x mọi ngừoi nói thế kia, ngừoi ngòai vào đọc, lại nghĩ đây là cái lớp chuyên gia câu bài [-x :D
Quân: còn có 60 bài, ngon quá, như với Hiếu thì chắc chỉ cần 1 ngày, với ông thì chắc 1 tuần cũng xong rồi, cố gắng lên nhé :D
tui đang tính xem, liệu vào năm học, tui có còn ngồi bên cạnh ông nữa ko :D

Lê Kinh Quốc đã viết:
Nhầm cái con khỉ, ấy vào xem cái chỗ bình chọn, có phải là có 2 ng bình bầu với 5.0 diểm không ??????????

----> hình như phải có từ 2 trở lên thì mới hiện ra cái *

---------------------------------------------

vừa quay lại ngôi nhà cũ Nhân tài Hóa1 ...

ôi bao nhiêu công sức câu kéo đã đỏ xuống biển rồi, nhớ cái topic cũ quá

tớ sốc quá chết mất thôi quốc ơi con gái con đứa mà nói với bạn bè thế kia ah :((

hix, từ ngày có cái box 06-09 kia, làm mình tòan vào nhầm 05-08 tại quen vào cái box ở giữa :|
@ nhắn các bạn có giữ ảnh lớp mình
do cái topic trước đã bị lock, tình hình tớ nghĩ là mấy cái ảnh trong đấy sớm muộn gì cũng lui vào dĩ vãng, bi h tớ muốn tìm lại cũng chả biết nó ở trang nao :|, nên bi h ai có ảnh tập thể lớp mình ( hôm tham quan chẳng hạn) thì up vào album lớp nhé, hiện giờ tớ đang up lại ảnh hôm giao lưu, up nhiều, có gì về sau, tốt nghiệp ra ngòai còn ngồi ngắm :D

Dạ thưa anh Quốc ( hay chị /:) ) , ko phải 1 mình tôi câu mà nó lên đc như thế , hơn 6400 bài tôi chỉ có 18,75% thôi ạ , tại sao box bị lock là trách nhiệm thuộc về tôi nhỉ /:) , chẳng lẽ mấy người thì ko câu đấy /:)

Còn chuyện ảnh iếc thấy Phương nói đúng , mọi người chịu khó quay lại box H1kia lấy mấy cái ảnh cho lên đây ,hoặc cho vào album cho nó lành

Câu cuối : năm nay ko khó mà lên đc 5000 nhưng thôi , còn nhiều việc phải làm hơn , cứ như vừa rồi chắc box này chỉ có 2,3 trang mất 8-}

@ Phương : 60 bài 1 ngày bao h huh em [-x

Có ai biết cách nào diệt virus ko :-/

Mày là cái loại ko tin đc

Thấy cái gì thì bảo cái đấy mà ko nghĩ đến bản chất của vấn đề

Lúc nào cũng học đòi theo cái kiểu phê phán người khác .

Back
Bên trên