Hội Warcraft III HAO - DotA

NVM ww lao vào ko dust ko ward thì chết đi cho nhanh cần gì phải nghe tiếng, nó chạy vù vù ra ông đòi nhanh hơn nó ah?

vì nó WW chạy nhanh hơn, chưa kể team nó có thể stun, slow, v..v để giữ lại.

Blink blink mỗi thẳng mỗi ngả :-h Kể cả không thì tách ra đứng riêng cũng xong. Mà nó lao vào thì nó phải hiện ra trước khi ultimate, chỉ cần đứng xa đội hình team nó (tức là lùi ra) là nó ko dàm làm gì rồi.

Kiểu combat 2 lần thôi ấy. Lúc đó chả có ward iếc gì hết =). Về sau có nhưng đội bạn bkb sạch nên chịu.

Với lại ý em là em nghe thấy 2 chú ww từ xa đó là em lùi luôn nhưng mate vẫn lao lên -.-

combat tổng thua 2 đợt :| là biết rõ thế nào rồi. Mà cũng tí thịt đc mid bên kia trc :-s

khi nó ww lao vào thì đội hình nó phải lao lên rồi, làm gì có chuyện đợi nó ulti xong mới vào. tất nhiên là pub thì cái gì cũng có thể.
với cả tách riêng ra thì sẽ có một số thằng chết, ulti nvm mà để nó trúng cả team thì lý tưởng quá rồi, bỏ dota thôi.

mình đang mân đội hình 3 4 con omni blink vào heal cho nhau :x , như kiểu meebo :x

omni bật shield cho nhau rồi dùng siêu búa đạp bể đầu nvm :x

xong rồi bật ulti cho nhau rồi lại heal cho nhau :x

@NA: ulti của NVM khi cast không bị mất tàng hình
@Nam: chú chơi war bằng mồm nhiều quá

lên trên này post bài chả lẽ lại ko war bằng mồm? thế ai muốn em post bài bằng thực tiễn sao giờ?:))

thua thì bảo gặp phải prao [-(
thắng thì lại bảo rape pub

Chỉnh sửa lần cuối:
up rep lên :-"

lol làm sao tao đạo diễn lại được đúng tình huống đang bàn luận bây giờ? tìm từng thằng player và bảo nó diễn lại game đó từ đầu? mà vấn đề cần tranh cãi ở đây là trong combat có thể nghe tiếng tàng hình để chạy ko cơ mà? replay chứng minh cái gì?

Nghe tiếng tàng hình để chạy @___@
Kiểu nghe như phim chưởng ý anh nhỉ :">

nghe tiếng tàn hình là bt mà, có gì đâu mà chưởng, trình độ võ công hạng bt cũng phải nghe dc chứ :">

Bình thường chơi Dota mình toàn tắt tiếng của War đi bật nhạc lên nghe:">
Nói chung forum này để đấu võ mồm thôi :"> up rep lên lại bảo khoe khoang :">

Thì mục đích của cái topic này lập ra là để anh em chém gió với nhau mà anh anh Đức :">

Anh Đức ơi hè nay bay về quả nữa đi, anh em mình vui vầy :">
Lâu lắm ko thấy n.n nhớ quá :((

>"<

Back
Bên trên