Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lắm nhọt..toàn mong người ta thất tình hay 7love để mà nghe chuyện-thỏa mãn thú vui của riêng mình mà không nghĩ đến sự đau đớn của người khác../:)..

dạo này ít lên HAO..:))..mình post bài toàn cà kiếc đụng chạm..:))

Thực ra có chuyện thì chắc chắn có n` ng` có chuyện roài
Nhưng mà có thì cũng chẳng phải ai cũng lên HAO ngồi tuôn hết ra được
Chuyện tình cảm vốn là chuyện riêng tư mà
Nghĩa là đây là forum,mọi ng` biết nhau.
Mà nói ra dễ là ng` mình ko muốn đọc được lại đọc được lắm

các bạn câu bài khiếp thế nhờ..bạn Hương gần 3k bài rồi..thật là ghê gớm..hết sức ghê gớm..:-s

thất tình..chưa bị..:))..chưa gặp hoàn cảnh đau đớn ý bao h..

no comment..:|

Thực ra chuyện tình cảm mà bít cách nói thì cung dễ thôi! VD: Tao thik :x lắm ý, mà :x ko thik tao .... làm sao đây?????????:))
Chuyện tình cảm tự mình có thể giải quyết đc, ko cần nhìu lời khuyên lắm, chỉ tổ mệt óc, tuy nhiên, ng` mà mình nói đầu tiên là bạn thân, dù sao thì 2 ng` vẫn tút hơn 1 ng`

nói như bạn Hồng Anh thì dễ quá.nhưng chuyện thích một người mà người ta không thích lại thì nói lên HAO để mà chết ah.nếu người đó học ams nữa thì càng không thể nói.nhưng hội có phải chỉ có thế thối đâu.nếu bị đá lên đây nói để chia sẻ cũng được mà.

Bị đá thì cũng n` ng` cũng ko có tâm trạng lên HAO để ca thán
lên đây đòi trả thù đâu

Ặc ặc uh đúng là ko nên nói hết mọi thứ ở đây :)) Nhg mà nói hoàn cảnh của mình 1 cách khái quát cũng đc, để mọi người cho cách giải quyết xong tư đi mà xử lí :))
Dạo này buồn ghê, đêk có ny, chán thật :)) Nhg thế này chắc là làm việc đc cái đnà hoàng ko lơ là 8-}

Hix hội sao tụt xuống trang hai thế này?câu lên nào.đây là bài 1000 của em,ưu tiên đóng góp cho hội đó.

Lên 1k bài rồi à
Hội xuống trang 2 cũng là do ko ai vào tâm sự để mọi ng` ngồi chia sẻ ấy mà

bị đá mà lên đây bày đặt này nọ --> .... /:) ... chứng tỏ cái đứa bị đá đó coi tình cảm của nó là trò trẻ con >:) >:) mang ra khoe với mọi người >:) >:)

:| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :|:| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :|:| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :| :|

Mày ơi, ng` ta tâm sự bảo ng` ta khoe! Mày bị điên à?
Thế này! tớ thik bạn :x lâu rùi,t ừ lớp 8. Bạn ấy đầu tiên thik + cưa tớ---> tớ ko đổ. Đến lúc bạn ấy chán rùi, ko thik tớ nữa, tớ lại nhận thấy bạn ấy rất đẹp trai+ học giỏi +xyz... Tớ thik:x, thik khủng khiếp. Lên lớp 9 thì tớ cố quên :x đi = cách iu bừa 2 đứa---> mệt mỏi + đau khổ 2 lần---> bi h mồ côi mồ cút ng` iu mới thấy rằng :x tỏng tim tớ vẫn thế, tớ vẫn thik :x như ngày nào, thậm chí còn hơn vì thêm cả nhớ nữa... Bi h nó học xa rùi, chẳng cồnwr Ams để tớ có dịp cưa lại nữa.. cũng có thể nó có ng` iu mới rùi, nhưng tớ vẫn quyết định ko quên nó--> thik nó cho đến khi hết thik.
Nhưng rùi thực tế CM cho tớ thấy nếu mọi việc chỉ đơn giản như thế thì ai chẳng làm đc. Valentine.... tớ buồn, buồn đến phát khóc, đơn giản vì tớ nhơ và thik nó.... Tủi thân... Mua chocolate, gói rồi lại bóc ra ăn... chẳng tâm sự với ai... Chẳng ai biết cả... Nhớ nó vô cùng... Mất 1 ng` chưa bao h thuộc về mình thì thật là buồn và đau nữa... Cứ để dành chỗ trống cho nó nhưng nó sẽ chẳng bao h ghé qua... Mãi mãi! nó thuộc về quá khứ, nhưng soa hiệnt ại nó vẫn ở trong tim tơ,s tớ ko quên nó đc, và ko thể lấp đầy đc khoảng trống nó đã tạo trong tim tớ... Tớ thik:x... Tớ đã nói cái này lần thứ mấy rùi? Hix, nói lại mún khóc... Đợi tí tớ tìm khăn giấy...
Đấy, tâm sự xong rùi, bi h có ai share với tớ ko>?

tớ thấy bạn Hồng Anh đáng nhận chức thành viên tích cực.không phải bởi khoe mà bởi bài viết chất lượng đó.
@All:nếu ai không muốn vào thì đừng vào, đọc rồi bảo không thích xem chuyện tình yêu.nói thế thì đừng vào nữa.

@ HA: cho tớ Y!M của ấy đi :X nói chuyện cho vui :X của tớ là minh_chooh, tớ là Châu T2 :D

í tao là khi bị đá :| tâm trang đầy người .... còn đủ " sức " mà lên đây post chứng tỏ là .... chả có tâm sự gì cả :)) :)) :))

còn ai tâm sự thì cứ tâm sự chứ :| tao có í gì đâu /:)

Đm đứa nào phản đối chuyên mọi người lên đây trút tâm sự thì biến ngay, mie con người sống phải cởi mở.. thì người ta mới hiểu đc mình, mới có nhiều bạn tốt, nghe chưa hả mấy thằng hãm !!!
@ Hông Anh : tao cũng bít mày buồn hồi valentine, cũng chẳng nhớ chính xác là tao bít đại khái mày buồn nữa :)) NHưng nhìn mấy cái bài vếit của mày hồi đó đoán ra ngay :D Tao bảo này : ty ko đc đáp lại là ty vững bền lâu dài nhất, nếu ngày đó nó thích lại mày khi mày nhận ra nó đep zai, học giỏi, xyz.... thì chưa chắc đến bây h chúng mày còn đâu :)Cuộc đời luôn như vậy mày ah. người ta thường ko nhận ra người mình cần đang ở bên mình, người ta thường bỏ qua những cơ hội của đời mình, để rồi sau này lai ân hận, lại hối tiếc, lại thấy mình thật ngốc, ,,, người miình thích thật sự thường ko bao h thích mình, thế đó :) Ko phải mình mày buồn vì chuyện như thế đâu, xung quanh mày, mọi s phút đều có những người ngồi nghĩ và lại buồn như mày đây... :)
Cảm ơn mày đã tin tưởng Hội của tao mà vào tâm sự :D, lâu lắm Hội mới có khách :p
Lâu lắm Hội mới hoạt động trở lại, trưởng ban Tư Vấn kiêm phó ban chia sẻ vẫn làm việc tốt vãi :D

Tranh thủ lên đây trút tâm sự nhờ. Suốt lần tốt nghiệp thì lại mê thằng đấy đến mức không học nổi, nhưng mà hồi đấy vui nhất.Cuối cùng chỉ vì cãi nhau vớ vẩn.....=> break Up :(

sao lại vì chuyện vớ vẩn mà break up.chuyện vớ vẩn gì thì tớ cũng không rõ nên không thể nói nhiều nhưng mà nếu bản thân đã xác định là chuyện vớ vẩn thì đừng nên chia tay chứ.tình cảm là thứ quá giá lắm, khó mà tìm được.nếu đã tìm ra thì nên giữ gìn.

Thì biết là chuyện vớ vẩn nhưng không hiểu sao nó cứ làm cho rối hết cả lên nên thành ra phải break up, khốn nạn không thể chịu được.

Chỉnh sửa lần cuối:
ah lỗi của nó ah.sao nó ngố thế nhỉ?hay chuyện vớ vẩn của ấy nhưng nghiêm trọng với nó.chứ đàn ông ai lại chấp nhặt chuyện cỏn con.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên