Hội seven love(đau hơn chó cắn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Này có phục vụ mấy khách hàng 1 lúc đc ko :))
TRưởng ban tư vấn của chúng mày đang cần đc .. tứ vấn 8-} và chia sẻ :|. Nhưng mà tự dưng ngại ngại nói kiểu gì ấy.... :-s

Được được :D:D:D:D !
Nói coi :):):):) !
Ngại giề :D:D:D:D !
Toàn huynh đệ với nhau cả :>:>:>:> !

@L mod: L mod có chuyện gì cần tâm sự à :):):):) !

Thôi cũng ko có gì, nói ở đây ko tiện, rỗi thì ra YM tao tâm sự với mày 1 ít nỗi nhục của tao khi ăn chửi :))

Để tí nữa :D:D:D:D !
Tao đang học :)):)):)):)) !
Tầm 11h-11h30 - cái giờ được giải phóng :)):)):)):)) !

Đụ má ngày mai nghỉ mà 8-}, mày học cái gì nữa 8-}
Mie tao bây h hết chuyện cho chúng mày làm việc rồi :)) ai abro học cho lắm vào :)) Mất khách rồi nhá :))

ủa thế chuyện của mày xong rồi ah Sơn?thế kết thúc bi thảm hay có hậu vậy?

Kết thúc á, mày nghĩ câu chuyện của tao đã chám dứt à :)) Chuyến đi chưa kết thúc, chưa biết kết cục sẽ ra sao :))

hành trình không quan trọng quan trọng là...cái gì đó tao quên rồi.tự nhiên xem cái phim cảm động nên chuối thê này.thấy chưa bao giờ đồng cảm các hội viên như lúc này.

Ái chà :>:>:>:> !
Coi bộ có nhiều khách đây :>:>:>:> !
Tâm sự đi :D:D:D:D !
Hy vọng tao giúp ít nhiều được cho chúng mày :p:p:p:p !

Ặc ặc ặc :)) Tâm sự với mày liệu có tác dụng gì k đây :)) mà mày làm chức gì thế, Hội Phó kiêm phó ban tư vấn à :))

Làm gì chả được ^____________^ !
Cái chính là giúp đỡ được anh em về mặt tâm thần ( tinh thần ) :)):)):)):)) !

Thế Linh muốn chia sẻ gì thì chia sẻ đi
Mọi ng` đang nghe mà

Hix, thôi cứ nói đại nhé

:D tớ thích một bạn, thích lắm ấy :D ko biết có từ thích say đắm ko :-? nhưng mà phải đến thế ý :) thế mà bạn ấy lại ko để ý đến tớ 1 tí nào :) bây h chẳng còn gặp mặt nữa :) tớ có nên tiếp tục giữ tình cảm ko :-? :D

Uầy, nghe chiện tình cảm của ấy súc tích quá.... Nếu tớ là ấy tớ sẽ cưa nó.... rồi đổ thì tốt mà ko đổ thì thôi... kinh nghiệm thêm cho mình đi cưa đứa khác! TỚ là 1 ng` ko thik rắc rối trong chiện tình cảm. THik thì iu mà ko thik thì độc thân!:))

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
Hix, thôi cứ nói đại nhé

:D tớ thích một bạn, thích lắm ấy :D ko biết có từ thích say đắm ko :-? nhưng mà phải đến thế ý :) thế mà bạn ấy lại ko để ý đến tớ 1 tí nào :) bây h chẳng còn gặp mặt nữa :) tớ có nên tiếp tục giữ tình cảm ko :-? :D
Thik chưa chắc đã cần được thik lại .
Mà thik đơn thuần chỉ là trao tình cảm cho một ai đó .
Giữ một người trong lòng bao h cũng đẹp hơn là nhìn thấy người ấy hằng ngày , ngắm người ấy hằng ngày , gặp người ấy hằng ngày :|
Dù sao thì con người ta cũng có thể thik đến 10 người cơ mà . Giữ bạn ý ở một khoảng nào đó trong tim , vẫn tiếp tục theo đuổi những người khác , những cái khác , nhưng mỗi khi buồn , luôn luôn có một thiên thần để nhớ về . Như thế có phải hơn ko ? :)>- :)>- :)>-

i dont want to close my eyes ... :D

Đỗ Diệu Linh đã viết:
Thik chưa chắc đã cần được thik lại .
Mà thik đơn thuần chỉ là trao tình cảm cho một ai đó .
Giữ một người trong lòng bao h cũng đẹp hơn là nhìn thấy người ấy hằng ngày , ngắm người ấy hằng ngày , gặp người ấy hằng ngày :|
Dù sao thì con người ta cũng có thể thik đến 10 người cơ mà . Giữ bạn ý ở một khoảng nào đó trong tim , vẫn tiếp tục theo đuổi những người khác , những cái khác , nhưng mỗi khi buồn , luôn luôn có một thiên thần để nhớ về . Như thế có phải hơn ko ? :)>- :)>- :)>-

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

uh :) mày nói đúng :* yêu mày lắm bí ngô ạh :D từ lúc ko gặp bạn ấy tao đã thích nhiều người :) nhưng mà cái gì trôi qua rồi cũng lại nhớ về bạn ấy :)

1 góc trong tim :x

Bạn Link P1 có mún tham gia hội ko :>:>:>:> !
Lời khuyên của bạn hay quá =D>=D>=D>=D> !

Hic hic, em à, quan trọng là tình cảm của mình mà :) người ta thích hay ko thích đâu có âun trọng gì :)
ĐÙa thôi, lý thuyết là thế, còn ai chả muốn đc thích lại :)) Nhưng mà nếu ko gặp đc nữa thì em nên mở rộng lòng mình, đón nhận 1 tình cảm khác :) CUộc đời vẫn trôi đi, và mình vẫn phải sống, nhớ nhe em :)

Tao có tâm trạng :((
Sao bạn ấy vô tâm thế !!! :(( Sao ko hiểu tình cảm của tao :(( sao lại lạnh nhạt với tao như vậy :(( Chẳng lẽ tao ko bằng cái thằng bạn ý đang thích :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên