Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
A Đức ko câu gái nhé. Ko thì bảo chị HA cho anh out khỏi hội đấy.
@ C Chi: Thẻ á? Sẽ có cho chị. Nhưng chị Chi à, luật của hội em là mems mới phải khao mems cũ 1 bữa( nhân trần hay lọc đá gì cũng được, miễn là khao để ra mắt :p). Còn lệ phí thì cứ gặp rồi sẽ biết. :D

:-&
Con này nó còn khôn hơn mình :-&
Hội 20 đứa nhân trần 1K là thành 20K rồi :-&

Cho chị Đức với em Thảo out khỏi luôn nhé? dám lừa đảo thiên hạ ah? lấy đâu ra cái luật dã man ấy thế? ai muốn tham gia cứ vô tư đi, miễn có đóng góp một cách thoải mái cho hội
Em Thảo mau post list hội đi.
Điều luật: đơn giản thui, thay phiên nhau mỗi tuần một người ra chủ đề(liên tục dựa trên số thứ tự), thứ hai là đóng góp mỗi người một ít khi đi off hoặc thay phiên khao hội như chị Đức và HP1 cũng được:D
Đề nghị HP1 ko trốn tránh trách nhiệm, bây giờ đã sang tuần được 3 ngày rùi mà sao bạn chưa có chủ đề mới=>vô trách nhiệm với hội.
Đề nghị chủ tịch phạt nặng:))

Nhưng chức vụ đã phân công đâu? Danh sách thì hình như có mỗi 7 người là trung thành với family thôi.:(
Phải lừa mới có bữa khao chứ. :).Với cả từ trước đến giờ đâu có luật, em là HP thay mặt HT đặt luật ý mà:p. Với cả nhân trần với lọc đá có tốn gì đâu?:D
@ A Đức: h mới biết em khôn hơn anh à?
@ C Chi: hội đang lập family, chị có tham gia lâu dài ko hay chỉ là fishing để em lên danh sách?

Thứ 4 tuần sau HVD off, nghĩa là trùng buổi với hội của mình, tình hình là có thể Trung ko đi, tính sao đây? :((

Uh, thế tức là có thể chỉ có Anh, Hoài Anh, Thảo, err.... err.... và 1 số người nữa thì phải hỏi mới biết đc :)

Đây là buổi off cuối cùng của HVĐ, do thành viên HVĐ áp đảo các hội khác nên chúng tớ mong các bạn ủng hộ và đi dự buổi off của Hột Vịt, còn các bạn có thể lùi sang ngày khác được ko?

Cũng biết hội cô đơn cũng quan trọng nhưng mà bọn tớ bắt đầu lập kế hoạch và đã thông báo tận nơi rồi :( xin lỗi Hoài Anh :(

A Đức, em có đi đâu. Cáo rồi mà!!!
@ A Trung: Ai là trưởng lão cơ?
Khưu Trí Trung đã viết:
Nếu có đi cả hai thì ắt là em ko đi được rồi vì em là Cn 1 nhà mà
Chẳng hiểu ông anh nói gì cả :(

Quên mất kà mọi người ko biết:(
HVD có 4 người tạm thời gọi là VIP và..e hèm....cao nhất và mình là 1 trong 4 người đó:)), thế nên....ko thể trốn tránh trách nhiệm:(

Này nhớ, 5 người kể cả siêu nhân cũng là VIP chứ :p
Chết rùi :(( sao cả 2 hội cùng 1 lúc lại off thế này, làm sao bi h :(:)(:)(( HÔm nay thật là ngày đen đủi :(:)(:)(( ...............>.<

Đỗ Thu Hương đã viết:
Này nhớ, 5 người kể cả siêu nhân cũng là VIP chứ :p
Chết rùi :(( sao cả 2 hội cùng 1 lúc lại off thế này, làm sao bi h :(:)(:)(( HÔm nay thật là ngày đen đủi :(:)(:)(( ...............>.<
:))Ai cho siêu nhân làm VIP:))
Hôm nay là 1 ngày may mắn nếu ko tính tới truyện là mai kt hóa 1 tiết:))

ô kê :x

cho chị vào family cái nhẩy:x iu thế, lâu dài mà em, còn chuyện nhân trần :D, cứ gặp nhau đi đã;;), hi' hi' ;;) :p

----------

Điều luật: đơn giản thui, thay phiên nhau mỗi tuần một người ra chủ đề(liên tục dựa trên số thứ tự),

cái này hay đấy :)) ;)
thứ hai là đóng góp mỗi người một ít khi đi off hoặc thay phiên khao hội như chị Đức và HP1 cũng được

cái này cũng hay nốt :))

Đồng ý với các em chứ đi họp mà ko có VIP và HP, chỉ có con vịt họ Tôn thì...... ....................................................:D

Phạm Hà Chi đã viết:
ô kê :x

cho chị vào family cái nhẩy:x iu thế, lâu dài mà em, còn chuyện nhân trần :D, cứ gặp nhau đi đã;;), hi' hi' ;;) :p

----------

cái này hay đấy :)) ;)

cái này cũng hay nốt :))
Chị Chi ơi, đây còn là hội fishing nữa. À, quên, HT ko bảo với chị ý gì cả. Hầu như các mems của family đều có mặt ở hội người lười và mẫu lí tưởng. Chị Chi vào post profiles nhé;), để mọi người tiện làm quen. Hội ít người, lại toàn người vui tính, đúng ko HT? :D
Mà này, mấy anh chị, ông bà, cô dì chú bác mau phân công đi. Family mà thế à?:( Nhanh nào

Tôn Hồng Đức đã viết:
A Đức ơi, fishing khủng khiếp quá
A Đức ơi, em nghĩ lại rồi. Em sẽ là con anh nếu:
1- anh ko làm oshin, mà phải làm chủ nhà :))
2- có papa thì cũng phải có mama chứ :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên