Hội những người cô đơn đê!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tôn Hồng Đức đã viết:
:-&

Anh có sẵn rồi :-& Ý anh bảo là thương cho em Thảo quá, sắp phải làm con đứa ở, chờ để xem ai làm con ông/bà chủ nào :))
hóa ra là thế, vậy ai muốn làm con HT nào(chủ của oshin):-/
chị Đức nhớ về mua sắn nhé:))

Em làm con A Trung. A Đức bắt nạt em :(( :((. Bắt đền. Ứ chơi với A Đức nữa. Ko chơi cụ tổ đâu. Tranh nhau rồi đánh nhau mẻ đầu đấy. A Trung đang hỏng ổ cứng nên ko ol được đâu chị HA ạ. Cứ bàn đi, xong nói sao A Trung phải nghe vậy hà.
A Đức, cẩn thận đấy nhé, em giết anh đấy

Thuê bảo kê rồi b-)
Cho Trung làm con Hội trưởng :))

Con này bon chen nhỉ? :-&
À nếu nó vào hội thì tính là công anh lôi kéo nhé ;;)

Ah Tônnie ơi :)):)) e bảo, :D off là chuyện của off, và cho e ăn là việc khác, a ko được đánh đồng 2 phạm trù khác biệt ấy với nhau :D nếu a ko cho e ăn thì kể từ nay đường ai nấy đi, còn nếu cho ăn thì chúng mình lại là bạn nhờ :D

Mà, ko cần cho ăn đâu, ra 36A Đội Cấn hàng Cây Nấm Nhỏ "mua cho bạn khuyên tai nha" ;;);;);;)

Nguyễn Hà My đã viết:
nếu a ko cho e ăn thì kể từ nay đường ai nấy đi, còn nếu cho ăn thì chúng mình lại là bạn nhờ
Thế tức là đang đi chung đường hả chị My? :))
@A Đức: bảo kê cái gì? Ko biết. Em ko làm con anh đâu. Có bố như anh nhảy xuống ao còn hơn
Con Sex bon chen vừa thôi nhé

ý em là em sắp nhảy xuống ao à? ;;) :))
My: :-s Hết tiền :-s
À thôi đc.... ra hàng đồng nát mua đống vỏ cocacola về làm bảo mua ở cây nấm nhỏ ;))

sao lại vô duyên thế?
HT có chị rùi, đang ko có con cho anh Đức pha sữa đây:D
chị Đức phải dịu dàng đấy:D

:)):)) Thế em vẫn chưa tìm được vai ưng ý ,đợi mọi người chọn xong rùi em chọn sau :D...Hôm nay em vừa trèo tường vào phòng đội tuyện địa suýt ngã đấy :( nhảy xuống đau hết cả chân :(

:)) Em thi HSG địa à?
Cho em làm bà chủ hay làm osin 2 tùy chọn :))

Tất nhiên là siêu nhân phải chọn bà chủ rùi :p, nhưng ko bít chọn nhân vật nào cho nó phù hợp :D, mà địa ko thi anh ạh :D
Hội mình tuần sau đi off nhỉ :D:D

A men, 2 chị ơi, nhập hội là phải có lệ phí, có thẻ hội viên mới tham gia được đấy. Ko cho ko đâu.

Anh ko mua tử tế chết với tôi :(( đồ Nấm Nhỏ rẻ nhất quả đất rồi, hàng đẹp quên sầu cũng chỉ 60K, mà rải rác từ 6K -> 24k đồ cũng rất đẹp, ngay mấy cái khuyên tai e hay đeo cũng chỉ dưới 24K thôi :(( thế mà cũng bèo bọt, thôi có bạn như a cũng bằng thừa, chả nhờ vả đc j`, biết thế, tôi chán a rồi, tôi đi theo a huy đây, a ý còn đối xử với con gái tốt hơn a với tôi :((

Chị My, cho em Y!M của chị. Có mỗi chị là em chưa quen :p. Thôi, chị add của em nhé: cutie_ntht. Mà em out bi h. pp chị :-h

à.... dưới 24K thì thoải mải, nhưng lúc nào anh có hứng sẽ mua, tính anh ko thích bị gò ép :))
Thêm 2 thành viên rồi kìa, ai update list đi (anh nhớ là mình ko có lo phần này nhá :) )

Con Chi này mày thì alone nỗi gì! Anh em đừng tin, bạn ấy có ... rồi!

con nè[-x, có ... là có gì...? /:) [-x, phải cho tao giao lưu tí chứ >:):p

A men, 2 chị ơi, nhập hội là phải có lệ phí, có thẻ hội viên mới tham gia được đấy. Ko cho ko đâu.
phí bao nhiu thế em ơi? :D:D, mờ thẻ đâu ra?:)

Thẻ mua chỗ anh nè :p
Nếu em xinh thì đi chơi 1 buổi là đủ, ko thì 20K :"> :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên