Hội Những Người độc Thân

Chúc mừng năm mới :x
chúc cả Hội năm mới vui vẻ, gặp nhiều điều may mắn nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc hội năm mới vui vẻ :)

chào các em, cho chị chuyển hộ khẩu sang hội này nhé, cái hội 0508 của chị bị chơi khó, ko ở đc, phải đi:((

uh:D, hơi tiếc cái topic của chị:-<, phải đấu tranh đòi tự do cho nó(tạm thời ở ẩn)

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Lộc phải lên hỗ trợ chị chớ *-:) ai nại để chị đấu tranh 1 mình thế kia ;;)

anh Lộc đã lên
tất cả đã lên
Tức lên nốt đi :))
mọi ng` lên hội box 0508 xem sự lợi hại của anh Lại hội trưởng nhớ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Ko cần anh Lại.;))
Chả lẽ hội phó đây lại sợ cái thằng nhãi đấy ah.:))

----------

Muốn biết vì sao chúng ta độc thân hãy vào blog anh.:D
Click vào dòng thứ 5 chữ ký.;)

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng ngày ra lên 0508 thấy anh Lại thật sung sướng,thầm nghĩ sắp đc trả lại sự công bằng,:x mỗi tội hình như nó ek sợ anh:|lại còn lôi CM tuấn sầu ra dọa nhau chứ :|
LẠi đc thể mấy con lớp mình, quẩy điên đảo luôn, mình thì phải thoát ly khỏi hội mà éo đứa nào thương.
Bạn với bè :((

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng ngày ra lên 0508 thấy anh Lại thật sung sướng,thầm nghĩ sắp đc trả lại sự công bằng,:x mỗi tội hình như nó ek sợ anh:|lại còn lôi CM tuấn sầu ra dọa nhau chứ :|

Xl, tôi kính anh Hiếu nên tôi nói thế !! Đúng là sợ thì ko sợ thật,có làm gì anh í đâu mà phải sợ .. nhưng tôi nể, kể cả anh í ko có hội nhưng a í là a .. a bảo tôi vẫn nghe .. tôi bik nhìn trước nhìn sau .. ko phải chó mà cắn càn được :) Còn CMinh Tsau Khánh tàu chơi vui bm, lên nghe nó bốc phét cho sướng tai :) Mà dù có việc khó cũng ko can đến ae tôi .. vì thế nên đừng có chọc đểu vào !!!

LẠi đc thể mấy con lớp mình, quẩy điên đảo luôn, mình thì phải thoát ly khỏi hội mà éo đứa nào thương.
Bạn với bè :((

Đấy thì tự hỏi bản thân xem mình sống thế nào để cho bạn trong lớp nó cũng ko thương \:d/

:-" Tại từng pozt bài ở đấy thấy Trương Minh Anh nên vào xem ... ai ngờ 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Tuấn sầu tốt mà, làm gì phải sợ.:-j
Mà thôi, đánh chó phải ngó mặt chủ chứ.:-j

;)) Ơ .. ai sợ bạn Sầu thế ??
:-" Mà thôi, nếu mà bạn Lộc chưa có chủ lại đây theo tớ về nhà tớ cho ăn :) Cũng ko phải cảm ơn đâu .. bạn của Tuấn mà .. cũng tốt tính lắm :D

Dạ ở đây anh Lại Trung Hiếu làm chủ ạ :D
Tại e thấy a cứ tỏ vẻ tị tị nạnh nạnh nên e lon ton ra xin a về trước .. k anh buồn ... Em xl a Hiếu ạ :D

Bố láo .. tối qua anh í vẫn lên HAO .. Anh Hiếu chưa nói gì mà anh Lộc đớp thời cơ nhanh thế :)) Nhanh nhẹn đấy :x

Uầy bài 14444 kìa :-ss nhiều 4 vãi :| Từ h đến cuối tháng câu được lên 15k ko anh :x

Back
Bên trên