Hội Những Người độc Thân

tớ cũng nhớ ấy quá í :((
thui nhưng mà hôm tới được gặp nhau rùi :D hehe :x
mà sao lại vắng bóng một thời thiế hả Nga ? cứ tưởng ấy 2 mình rùi ;)) hoho

ờ đúng đúng, sao biết :eek: "mình kia" của tớ chính là AUDITION :)) tớ ko ol chỗ nọ thì ol chỗ kia, có vắng bóng đâu mà sợ, vấn đề là bọn mình có chạm trán hay ko thôi :">
còn "cái mình" theo nghĩa đúng của nó thì câu trả lời trong bài cậu quote của tớ ế ;)) (em còn bé chị ơi :)) )

muh chuyện money là vấn đề cực cực cực x n lần nhạy cảm :)) cẩn thận bóc lột Hưng quá nó lại cười trong nước mắt thì chết :)) tốt nhất là để các anh chị em mỗi người "cười" 1 ít cho nó fair nhỉ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Nga vắng bóng một thời giờ đã quay trở lại rồi à :))
sự trở lại của bạn kèm theo một luồng tư tưởng mới, một dòng sinh khí mới trong cách nhận thức và suy nghĩ của bạn :))
hồi trước thì hay bắt một người khao :-"
bi giờ thì đòi mọi người cùng share ;))
lại còn lo nghĩ chuyện Hưng bị bóc lột nữa chứ ;))
;))
;))
;))
>:d<

sự trở lại của bạn kèm theo một luồng tư tưởng mới, một dòng sinh khí mới trong cách nhận thức và suy nghĩ của bạn :))
hồi trước thì hay bắt một người khao :-"
bi giờ thì đòi mọi người cùng share ;))
lại còn lo nghĩ chuyện Hưng bị bóc lột nữa chứ ;))
;))
;))
;))
>:d<

j hả? vấn đề j :-w ý kiến j :-w thắc mắc j :-w ngày ấy bây h tớ vẫn là 1 ;;) cậu có bằng chứng hay băng ghi âm lời nói là ngày trc tớ hay bắt 1 người khao ko hả? :)) muh từ "bắt" và từ "đòi" nghe đao búa ghê :-@
tớ trở lại rồi đây, và con người thật của tớ sẽ bộc lộ sớm thôi :)) chứ có thay đổi j đâu :-/
muh seo các bạn ko nghĩ bộ mặt đau khổ của Hưng (hay Yến) khi bị mọi người bóc lột nhỉ, các bạn nên tưởng tượng đến bộ mặt thảm hại hơn nữa để bóc lột mạnh hơn nữa =)) (đùa tí)

em nga chắc dạo này thi Mạnh xong nên free hả ;))

uầy uầy :eek: anh nói gần đúng rồi đấy, sau khi đi thi xong về em phởn ko chịu đc, dù điểm toàn 1 với 2 =))
em có 2 câu hỏi
1- Anh có phải là anh lần trước đi xem phim cùng hội và ngồi cạnh em làm đổ bắp rang bơ ko? ;))
2- Sao anh bit em học Mr Mạnh? :p
xin hết!

huynh muội dạo này văn vẻ quá :))
đúng là dịch thuật gia có khác :)) =))

----------

;)) Sơn đúng là giỏi nịnh đầm.=))

anh Lộc kinh nghiệm nhỉ :)) hehe

ờ đúng đúng, sao biết :eek: "mình kia" của tớ chính là AUDITION :)) tớ ko ol chỗ nọ thì ol chỗ kia, có vắng bóng đâu mà sợ, vấn đề là bọn mình có chạm trán hay ko thôi :">
còn "cái mình" theo nghĩa đúng của nó thì câu trả lời trong bài cậu quote của tớ ế ;)) (em còn bé chị ơi :)) )

muh chuyện money là vấn đề cực cực cực x n lần nhạy cảm :)) cẩn thận bóc lột Hưng quá nó lại cười trong nước mắt thì chết :)) tốt nhất là để các anh chị em mỗi người "cười" 1 ít cho nó fair nhỉ =))

hóa ra là thiế, thiế mà mìn cứ tưởng bạn ra đi hông 1 lời từ biệt :)) =)) há há :))

uầy sao mọi người hùa vào trêu mình thế :((
ai nịnh đầm cơ chứ :(( >:p>:p>:p
mọi người xem cái Nga kìa [-(
muh seo các bạn ko nghĩ bộ mặt đau khổ của Hưng (hay Yến) khi bị mọi người bóc lột nhỉ, các bạn nên tưởng tượng đến bộ mặt thảm hại hơn nữa để bóc lột mạnh hơn nữa =))

thấy bộ mặt thật chưa [-(

Hự T_T
Mềnh rách lắm T_T nói mãi rồi T_T
@ Nam thừa xương: quỵt quà còn dám lèo nhèo hả :| bảo HT đền đi >:)

uầy uầy :eek: anh nói gần đúng rồi đấy, sau khi đi thi xong về em phởn ko chịu đc, dù điểm toàn 1 với 2 =))
em có 2 câu hỏi
1- Anh có phải là anh lần trước đi xem phim cùng hội và ngồi cạnh em làm đổ bắp rang bơ ko? ;))
2- Sao anh bit em học Mr Mạnh? :p
xin hết!

1- đúng
2-;)) anh có 3 người quen cũng học lớp đấy :))vụ bị đuổi lần trước ổn chưa:)) lớp em thầy xếp cho lịch buổi tối chưa ;))
3-@all: tha sơn đê :))
4-@yến: tiền vs yến như bụi ấy mah: mọi người yên tâm ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
cả hội thích hùa vào trêu mình chứ gì [-(
được thôi [-(
ta đây ko thèm chấp [-(
ghét ghét ghét ghét >:p>:p>:p>:p>:p>:p

@all: yến là trưởng nhà máy in tiền của nước ta đấy, cần j` cứ đến mah xin \:d/ hôm trước đi thi nhảy có 2 vệ sĩ và 1 bác sĩ đi theo lận :-ss

Ném đá Sơn tiếp đê.;))
Yến ko thik ăn đá thì cũng ném đi.;))
Bách chưa vào hội ah, thế thì nghỉ nhá.;))

Back
Bên trên