Hội Những Người độc Thân

thì phải có bữa liên hoan chia tay chứ [-( :))
có dịp nào đặc biệt trong tháng 6 ko nhỉ :|
kết hợp off luôn thế ;)) =))

@ Nam : việc quan trọng thế mà mày dám k thông báo vs ae [-( thật k thể chấp nhận đc [-x thế thì chú tính sao đâu :-l có định khao hội k thì bảo nào :-l mà off thì off vào trc ngày 15/6 nhớ :| sau 15/6 đi học rồi :|

hum trước mọi người đi chơi vui hông
hum qua em đi chơi vui cực cực lun ý

Đc rồi, để tư sản đại ca Lộc khao đã rồi mới đến lượt tao chứ, kính trên là trên hết :))

Đc rồi, để tư sản đại ca Lộc khao đã rồi mới đến lượt tao chứ, kính trên là trên hết :))

cách tốt nhất là Lộc vs Nam kết hợp khao mọi ng` là ok nhất =))
Lộc thì nghe nói vừa có vụ buôn bán ngà voi j j đó :-? Lãi lắm :-ss :-t may là k bị tóm :-s #:-s
Nam thì 30 này đi Pháp >:)
vs cả 2 lý do trên ~~~~~> cả 2 ng` kết hợp khao >:)

Tao sợ anh Lộc tư sản ko muốn chung mà chỉ muốn đánh lẻ thôi :))

30-6 Nam đi Pháp à :-/
còn Lộc thì khao anh em sau vụ buôn bán ngà voi chứ nhẩy ;))
lãi to cơ mà ;))
tháng 6 này off một phát đi cái nào ;)

@ Hờ âm hâm : chết thật, vụ này buôn bán nghe nói sang tận đất nc Arapsaudi cơ mà.. vang danh đến Hồ Chủ Tịch, oánh động đến Mao Trạch Đông, và làm lay động trái tim sắt đá của các Pharaon.... đc các vị này phù hộ nên mới có vụ làm ăn xuyên lục địa này đấy :-j nghe nói lãi hơn Bill Gates bán bản quyền Vista :-ss anh Lộc bây h á, giàu ko có chỗ chứa tiền, toàn phải nhét tiền vào két rồi trôn dưới đất ế :-j, sao trên đời có người ky thế k biết :-<

@Băng: spam thì cũng phải có nội dung chút chớ ;))
@Hưng: chú là đồng bọn của ông Lộc trong vụ buôn lậu này [-x
chú cũng có phần
sao chú ko khao anh em >:)

@Băng: spam thì cũng phải có nội dung chút chớ ;))
nói như anh Lộc nói =))
@Hưng: chú là đồng bọn của ông Lộc trong vụ buôn lậu này [-x
chú cũng có phần
sao chú ko khao anh em >:)

bậy nào...
vụ đấy tôi đc làm cái j đâu.. chỉ ngoại giao cho anh Lộc vs chém giá thôi mà :-$
Chú đc cái chức vận chuyển vs bảo kê cho lão Lộc lúc lão vừa giật đc cái ngà voi thì sao :-w

tao nghĩ thằng hưng cũng phải có tí hoa hồng chớ
thui khao đê
chị em mình lại được đi chơi miễn phí chú sơn nhỉ :D

@ Hờ âm hâm : chết thật, vụ này buôn bán nghe nói sang tận đất nc Arapsaudi cơ mà.. vang danh đến Hồ Chủ Tịch, oánh động đến Mao Trạch Đông, và làm lay động trái tim sắt đá của các Pharaon.... đc các vị này phù hộ nên mới có vụ làm ăn xuyên lục địa này đấy :-j nghe nói lãi hơn Bill Gates bán bản quyền Vista :-ss anh Lộc bây h á, giàu ko có chỗ chứa tiền, toàn phải nhét tiền vào két rồi trôn dưới đất ế :-j, sao trên đời có người ky thế k biết :-<

hê hê
hay quá 8-}
mà này, ko réo cả tên cả họ h lại gọi ng` ta là hờ âm hâm là sao hả :-w
mà anh Lộc ky bo, khỏi nói :))
chết 8-}
nói xấu hội phó thế này có bị khai trừ khỏi hội ko nhỉ :))
nhưng thà thế còn hơn là bắt trẻ con nói dối :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Trâm nói thế mà ko biết ngượng à ;)) =))
@all: bàn kế hoạch off cho ra trò nào :-w

Náo! Náo wá!!! X(
Dám sỉ nhục tư cách cộng sản của ta...

@all: Nói thật nhá, bao nhiêu tiền anh gửi ở chân móng trụ thứ 2 ở cửa ra vào nhà thằng Hưng đấy, anh ko dám quay lại lấy nữa, có gì mọi ng` cứ... ấy ấy ý.;;)

lại đây >:/
nói trắng ra luôn nhá :| đừng có mà đến, anh Lộc cho 1 đàn voi ở Buôn Đôn ra giữ rồi, tớ cũng k lấy đc :-< cứ thử đến đi, xem voi nó có húc cho bẹp ruột ko :-< Voi đông như kiến ý.. :-< chẳng khác j secu trg` mình đâu...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên