Hội Những Người độc Thân

hik hik @-) nhạt thíe @-) bao h hội mìn off đây lào @-)

:)) Cái số anh bị trù ở khắp nơi.=)) Hôm nay lão thày đã trả lại hồ sơ, đồng nghĩa với việc 25 này ko phải đi thi nữa.=))
@ Hưng: Mày quá đáng rồi đấy, mày tâm trạng thì mày đuổi người ta đi đc ah?/:)

oh, thie hoi min hong di choi dau ah ??????????????
ke hoach dau het rui moi nguoi ??????????
trong nam thay met moi ve chuyen hoc hanh lam co ma , sao gio hong thay dong tinh gi thie :-/ di choi de :x dap pha mot tran cho suong chu :x bo qua het moi viec di , hong co " tam trang " gi het. Choi la choi :x :D

@ All : hội đang bàn chuyện j ế nhỉ, sao lại có ng` chen ngang đc :)|
@ Lộc : :)|
@ Leen P1 : >:p k có bóng nc là may rồi đấy >:p dù j cũng srr mày :D
@ Kid : mày ơi, thứ 3 chơi tiếp >:)
@ Leen vs Mai : uh, ok ;)

thế rốt cục là kế hoạch thế nào đây :( :-s
mọi người đi vào 26-5, có ai bận gì ko :-s

Cô Lê :-w 10h hôm nay tôi ra viện Nhi, sao cô k đi X( k có 1 bóng dáng TNV nào ở đó cả :-w rứa là rứa mô :-w

me, 2:D
ah
thằng Sơn đi chơi nhớ báo tao nhá
dạo này tía má tao ko cho onl nhìu:(

mọi người cho cái ý kiến cái nào
định đi off hôm nào đây :(
mà đã đi là đi cả ngày đấy nhớ ( ko thì cũng gần cả ngày )
mọi người cho ý kiến đi
đừng spam nữa :(

Mọi ng` bàn bạc có thông tin chính thức thì pm Y!M cho em/tớ/đệ tư nhé!^^ Thank much :*

25/5 đi off ổn không????????????????????????
Tớ đề nghị ăn lẩu :p
Chơi ở Vincom

ah ha tớ hỏi cái, hội mình có kếtd nạp thêm ai học lớp Văn ko???
mà vụ 26/5 là thế nào ???

Mai, Sơn xuống lớp Tin gặp anh để lên kế hoạch. Trên này ko bàn nữa, rối lên.@-)

Hưng ơi, hôm trước lớp mày thía nào
Lớp tao còn cả đống bóng, cuối h ko bít làm gì mang xuống sân bóng rổ ném mấy ông CDunk cho đỡ bùn

Hưng ơi, hôm trước lớp mày thía nào
Lớp tao còn cả đống bóng, cuối h ko bít làm gì mang xuống sân bóng rổ ném mấy ông CDunk cho đỡ bùn

lớp tao á, vui lắm =)) lập biên bản, rồi xuống gặp cô Oanh rồi :)) nhưng vui thật, hôm đấy có gần trăm quả bóng nc liền, tao 2 tay 2 quả súng phun nc, mà vẫn bị cả xô nc chúng nó hắt vào ng`, về nhà tý cảm lạnh :-ss =)) nhưng vui lắm. Do quần áo tao ướt vs lớp tao bị kỷ luật tập thể, nên k sang lớp mày tham dự đc :)) < Bùi Nhung mời tao mà :D >, công nhận hơi phí :(
@ Đệ tư : có j sẽ thông báo cho :)
@ Thắng : chú muốn tiến cử ai nào ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nọ mất bao công làm bóng thía mà chỉ trong 5' ném hết, tiếc thật , ko vui lắm

tôi vs con Nhật ngồi trg nàh VS nam bơm bóng nc' =)) bơm đc cả xô đầy xách lên ném đc 5min hết @-)

Back
Bên trên