~~~>hội những người độc thân!!hic!<~~~~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
DANH SÁCH CÁC BẠN NAM TRONG HỘI
1.NGUYỄN KIÊN CƯỜNG T2
2.BÙI VIỆT DUƠNG T2
3.NGUYỄN QUÔC ANH L2
4.NGUYỄN NAM KHOA Tin
5.TRỊNH ĐỨC MINH A2
6.ĐOÀN TỬ CHÍ HIỀN CE
7.TRẦN HOÀNG NAM L1
8.NGUYỄN LÊ HƯNG L2
9.LẠI TRUNG HIẾU T2 0407
10.ĐINH VIỆT THẮNG Tin
11.ĐINH THÀNH SƠN T1
12.NGÔ QUÝ TÙNG Sinh
13.NGUYỄN HOÀNG QUÂN Tin
14.PHAN DUY QUANG L2
15.NGUYỄN NGỌC HẢI A1

DANH SÁCH CÁC BẠN NỮ TRONG HỘI
1.PHẠM NGỌC THẢO H2
2.LÊ VÂN HẠNH H2
3.ĐINH PHƯƠNG NGA P1
4.NGUYỄN PHƯƠNG HOA V
5.DƯƠNG MINH CHÂU V
6.LÊ THUẬN UYÊN V
7.TRẦN BẢO NGỌC N
8.NGUYỄN PHƯƠNG TÚ A1
9.TRẦN THUỲ LINH T2
10.PHẠM THUỲ LINH A2
11.VŨ THỊ NGỌC HÀ T2
12.HOÀNG DIỆU ANH T2
13.BÙI MAI LINH P1
14.NGUYỄN KIM ANH N
15. ĐỖ NHƯ MILAN Tin
16.TRẦN HẢI YẾN P1
17.TRỊNH HÀ LÊ P1
18.LÊ BẢO LY P1
19.TRẦN DIỆU LINH P2
20.NGUYỄN HOÀNG NGỌC DIỆP A2
21.LÊ PHƯƠNG MY A1

yEAH!36 thành viên :D

Cậu tự giới thiệu đi :D(Hôm nay sinh nhật anh Hiếu-hội trưởng-nhớ chúc mừng đấy ;)) )

ok... Chúc mừng Hiếu ( ai nhỉ ... :-/ ) . Well, ... tớ là Nguyễn Ngọc Hải nhé ... gì nữa nhỉ ... DOB:1/11/1991 . Nhiều số 1 chưa, chứng tỏ suốt ngày bị điểm 1 :p:p:p . Let see, gì nữa ? Sở thích : music, sport và zzzzzzzzzz . Thế được chưa ?? :-/

xin mời hội trưởng và hội phó (chẳng ai bầu cả )đề ra phương hướng hoạt động của hội trong tương lai (sau bài viết này )
bạn nào muốn làm quen với tớ cứ đén thẳng toán 1 (tầng ba phòng 315 )để gạp nhé ....sẵn sàng làm quen với các bạn (đặc biệt là các bạn nữ )

Phương hướng hoạt động của hôi là :+Tạo một topic để các bạn qiao lưu,làm quen
+Ngoài ra nhưng bạn nào có nhu cầu ko muốn độc thân nữa thì hội sẽ giúp đỡ,cố vấn,.....
+Tổ chức một số buổi off để các bạn đc biết mặt nhau:D
+Hội đc thành lập bởi những con người đàng hoành(í em là thật thà !),vui vẻ,yêu tự do;))
+Hội phó và hội trưởng có trách nhiệm giải quyết hoặc đóng góp ý kiến giúp các thành viên giải quyết các vấn đề gặp phải khi độc thân :D Để hội viên có thể nói dõng dạc:"Tôi là người độc thân hạnh phúc nhất";)
+Nhưng đến một lúc nào đó các hội viên hoặc thậm chí cả hội trưởng hay hội phó ..ko muốn độc thân nữa(điều này dĩ nhiên:)thì sẽ phải tuyên bố tạm biệt hội
+Đây cũng có thể coi là một bệnh viện cho nhưng trái tim bị thương nên đồng ý cho hội viên gia nhập hội sau khi đã out 1 lần hoặc 2 lần (ko chấp nhận trường hợp thứ 3)
YM của hội phó :meogiahoacao_t2l
Hết .Tạm thời thế đã:D.Hội trưởng chắc bận quá nên tạmthowif hội phó nói thay ;;).Đề nghị các bạn (hội viên hoặc ko phải hội viên) đóng góp ý kiến :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chủ Mod là ai đấy :))?
Thôi mượn tạm uy của mod để câu thêm hội viên :-j

Tên:TRỊNH HÀ LÊ ;;)Tên vừa hay vừa độc(thua mỗi milan:)))
Lớp:10p1
Chức vụ:Hội phó hội độc thân,thành viên hội nấm lùn:|,thành viên gia đình nhà"ứ",đội trưởng đội huligan 10p1 (í em là đội cổ động:D),thàng viên của vnteam,blah blah ....

này nhá, mày tranh chức bạn phỏng :-w, muốn j` đây

vậy thì emmmmmm xin mong sớm có đôi để còn dời khỏi hội :D
tạm thời làm nơi dừng chân
có bạn nào trong hội (bạn nữ )muốn làm quen với tui ko ? ;))

Quà cốt ở tấm lòng :D .Vật chất ko quan trong :-j
@Anh Tâm:Chào mừng bạn :D.Giới thiệu về bản thân nhá ;)

tớ là cựu hội viên :p h mới có dịp ghé qua topic này :p lâu ko vào vô hình trung bị ra khỏi hội :)) (bằng chứng là ko thấy có tên trong danh sách thông báo nữa):))
mà thôi :D ko ngờ hội rôm rả ghê ;)) nhưng ko biết bao nhiêu phần tử có "người ấy" rồi mà cứ lon ton vào đây [-x

@ bạn Anh Tâm : bạn xấu zai học dốt con nhà nghèo á?/:)[-x

hội trưởng ( hội phó ) hay các hội viên ...cho hỏi tiêu chí của từ "độc thân" trong hội là gì :D "bộ luật" như thế nào?:D

hội dạo này làm ăn trì trệ thế(lên trang chậm quá)
em chúc anh hiêu SN vui vẻ ạh
xem danh sách thành viên hình như nhìu bạn hội viên có vấn đề lắm;;)
tớ là tớ thik off hội phó hay anh hội trưởng xếp lịch đi(em nà em máu nắm,chưa biết off là j` từ bé đến h:(()

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên