Hội nghị gia đình T2 03-06

*** vote thế đíu nào?Để tao còn vote với cho nó xôm tụ!Anh em T2 cố lên cho bọn nó bit mặt!Ah, mà hình như các bác chưa nói xong chuyện "hàng họ" em có mấy xe tải hàng Bắc Kinh chân dài da trắng đây!;;);;);;) bác nào muốn đăng ký ko?

tao thấy fim toàn hàng Hồng Kông , đồ Tàu lởm, nhưng Bắc Kinh có khi còn xem xét :D

-----------------
Mông ơi, tao thick bài Hoa Nắng hơn :)) , may mà vote cho mày xong mới xuống dưới nhìn cái list

Nhiều thằng nó ki bo không chỉ bảo cho anh em xem là làm thế nào( như thằng Thái Anh ý Công ah! Anh em nói nhỏ thôi không nó nghe thấy! Đấy thằng đấy đấy.....) Vote thế nào thì link phát để anh em tiện đỡ phải tra cứu mệt lắm!B-)

chịt bẹ chúng mài hok nhìn thấy cái banner to tổ bố ở trên cùng trang web ấy à???click vào, thấy topic bình chọn thì nhào vô click vào cái menu poll ấy...thích bài nào đánh dấu vào rùi bấm vote ấy...

Ý ý nó nghe thấy rồi Công ah! Đấy tận tình nhểy! hehe, làm gì mà bạn Thái Anh cáu kỉnh thía;;);;);;)

Bác Vinh đang ở đâu thế, vẫn ở VN hay sang bên đấy rồi :-/

Bác Long yên tâm, em vào giúp bác 1 tay

Có khi thêm cà chua trứng thối cũng ổn, An béo nhểy hay anh em lập ban "cổ vũ cuồng nhiệt"!:))
@Công: tôi đang ở Trung Quốc rồi, đang ở Bắc Kinh! Lúc nào rảnh đến thăm anh em đê!;;)

Khi nào bọn này lên hát thì a e hứa sẽ lập đội cổ vũ "cực kỳ cuồng nhiệt " để ủng hộ tinh thần, yên tâm là thành phần của đội cực kì " hiền lành " , sẵn sàng "chạy" để ứng cứu khi cần thiết... :))

@bác Vinh: vé từ Mỹ đến Trung Quốc bao nhiêu hả bác, em lo nhất cái khoản này ;))

@bác An: ném chứ, bác An nhể ;))

tùy tình huông thôi , nếu thấy bên kia đông hơn thì chúng ta chuyển mục tiêu " cổ vũ " :)) , phương châm "cổ vũ" là "gần mực thì đen , gần đèn thì sáng" mà =))

Back
Bên trên