Hội nghị gia đình T2 03-06

có lần sau thì anh em yên tâm là vĩnh viễn em biến mất khỏi HAO, bây h làm ĐHV rồi, cứ 6 tuần đổi pass 1 lần...:D..

cái này thì tùy mày, thích làm ĐHV box nào thì tự làm đơn nộp thôi...ko thì như tao ấy, đấu tranh lập box mới thì tự khắc lên làm MOD...lolz...:D...

hehe! Lên làm điều hành viên âu thì cũng oai đấy!;) nhưng Long mày định đấu tranh lập box j mới đây??? Dạo này thấy HAO nhạt dần roài! Ít người hay lên quá, toàn thấy các em lớp dưới!

haha, tao nhớ là trong đơn đăng ký có câu: "Theo bạn hiện tại bạn đã đóng góp bao nhiêu bài viết chất lượng???"...thế này thì Mông ơi, tao nghĩ mày hơi ít...lolz...:D...

lâu lâu vào thấy anh em câu tẹt ga wa' tiểu đệ bái phục bái phục .

2 bài là tự bầu cho nhau hả?:)) thế thì dễ lắm, tao chỉ cần kêu gọi là được mấy bài!;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hay anh em lập tổ "Ủng hộ Mông Cong làm MOD!!" kêu gọi anh em chấm bài chất lượng cho bác Mông nhể...

Nhưng mà như vậy thì thấy xấu hổ với lương tâm lắm!:)):)):))

Ấy ơi,Mông cứ cong là làm mod được hả?bi giừ tớ mới biết.Kiểu cứ bụng phệ là làm quan=)) chứ gì.

Hôm nay vừa đăng nhập xong đã thấy có anh "Trần Quốc Việt" là thành viên mới nhất, xem profile mới biết hóa ra bác Việt lớp mình. Sao chưa thấy bác ấy lên nhỉ :-/

Thái Anh ơi, cái chỗ nick tôi ghi "Vi phạm quy định: 1/0 (0)" nghĩa là thế nào :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Không hẳn đâu!;) Mông cong còn phải được khẳng định vào đẳng cấp nữa cơ!B-)

Back
Bên trên