HộI Dora....dOrA...r adoo^" ddo^"' rara emon emon e^' mon`

Ơ , không ai trả lời câu hỏi à , không đọc cũng nhớ , trong tập truyện cái gì như là "mang biển về nhà " ,Đoraêmon đã dùng dao cắt ( dao đấy có gì đấy thần bí em không nhớ là như thế nào ) . Lúc đầu là trượt tuyết , sau đấy là rủ Xuka đến tắm biển , và Đô rê mon cắt 1 mảng không gian ở nửa bên kia bán cầu đang là buổi đêm để Xuka thay quần áo , sau đấy do biển sâu quá không bơi được nên Nôbita đòi cắt 1 đoạn biển nông để chơi nghịch cát còn đoạn sau em không nhớ ????????

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
[-x Khối người muốn mà ko được đấy ;;) :)) b-)
thật đấy
con beo chả biết gì
anh bình nhà mình là hàng hiếm đấy bình nhờ:* :))

(sao dạo này thích đã đểu ông bình thế ko biết ):))

ùa! bạn TRí Hiếu trả lời đúng rùi mà :-$

:-? Bực mình nhỉ :-? Khéo phải đuổi ku này ra khỏi hội [-x Dám tranh trả lời với các em :)) >:)
:-?
Câu hỏi 2: Rất dễ :D
Tên đầy đủ của Nobita là j` :D

Tối mai họp confe nhé các bạn :x Để xem làm gì :D hihi cố gắng lên đủ nha :x ( ai lên ngày mai nhớ nhắc tớ lập room hoặc tự lập rùi invite tớ vào nếu trong trường hợp tớ quên ...........hix) :D

Câu hỏi 3: Thằng bạn Chaiko thích tên là gì ( nếu nhìu hơn moọt liệt kê ra hết nhé :p )

( câu trên mang tính chất động viên anh Bình đỡ phải nghĩ câu hỏi :p )

hehe iu già làng lắm, phần thưởng hấp dẫn đấy >:) Ah cái vụ ngày hội anh tài các mems bít rì hôn, sao ko thấy xúc tiến gì nhỉ :-? Hội trưởng là rất tò mò cái vụ cặp MR and MISS xem thế nào :))

----------

:(( không ai lên trả lời à :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai 9h em mới đi học về . Có gì mọi người đợi em lên rồi confe nhé . Trong hội mình có ai đi thi Mr and Miss Hao ko nhỉ . Để em rủ cả nhà đi cổ vũ , HT nhỉ ;;);;)

Hix,tài tử Ngọc Bảo đi rồi cả nhà ơi :(( :(( :((
Thằng bạn Chaiko thik tên là...Ichi thì phải :"> ko nhớ rõ lắm,chỉ nhớ là 1 thằng thích vẽ vời :">
Hôm ngày hội anh tài mình có tham gia đấy ^_^

:)), các câu hỏi chỉ dành cho girl thôi đúng ko A Bình? Thế còn câu hỏi của HT dành cho ai? Có thưởng ko?;;)

:(( hội trưởng đã bảo là ra câu đố hộ anh Bình mà hihi

:)) :)), hỏi hộ? Để đỡ mất tiền quá chứ gì?:))
Mà sao HT ko ol Y!M? Buôn tí nào :p

trời ạ :(
thế này thi dora bị del sớm
mọi người chả chịu vận động ra ngoài gặp mặt đi đú đởn gì cả :))
thế mói phát huy tinh thần hội dc chứ :D

:(( onl mãi chả có ai để confe ức quá đi mất :(( :(( tôi quyết tâm thức đến sáng xem có đứa nào lên ko , tôi ghiết ><

Chỉnh sửa lần cuối:
Sory, ko hiểu tâm trạng tối qua bố em thế nào mà cóc cho em ol :((
HT, hôm qua em ở 12Tr mà ko thấy HT đâu. Mà HT xem off thế nào đi. Hix, em sợ em ko đi đc đây vì giờ giấc ghê quá, ko xin đi chơi được. Sắp thi mà :((, 1 tháng nữa thôi

Đề nghị Hội trưởng làm việc tích cực hơn nhé [-x Tối qua anh ol toàn thấy HT Busy để take a bath là thế nào [-x

Khổ , chắc có láp tóp không thấm nước trong phòng tắm , kết nối không dây , hội trưởng dùng công nghệ cao khiến mọi người hiểu nhầm :))

thì phải tắm chứ bộ để người mốc meo ra :(( người ta tắm cũng bắt bẻ :((

Để busy là để chờ cả nhà mình lên , mà đếm xem được mấy người 2,3 gì đấy ?? hix hix

Back
Bên trên