HộI Dora....dOrA...r adoo^" ddo^"' rara emon emon e^' mon`

Hồng Đức viết nhầm thành Đức Hồng, xin lỗi chị ah nhầm anh Đức, mà ai đời con zai đệm Hồng nên hội trưởng mới nhầm :D

Ko phải mọi ng mà chỉ mình tôi gọi a ý thế, mọi ng cứ ăn theo là sao hả /:)

Tuyên bố đây, Đức là chị tôi nhưng vẫn là con trai, a ý galant lắm đấy ;;) chứ chả như cái thằng bạn hay đút tay vào mồm ra vẻ ta đây ngây thơ trong sáng lắm đâu /:)

Ko phải bản chất đàn bà, mà là mỗi ng 1 tính, tôi cho tính a ý thế là hay đấy /:) (Tônnie ơi e bảo vệ cho cái mác của a nè, khao e ăn nha :*:*:* thêm nè :*)

Mọi người xỉ nhục bố em ghê quá >.<
Hôm nay thi toán chán hơn cả chán, nhưng thôi, ko buồn lắm vì dù sao cũng nộp bài thi rồi :(

Phần bài tập nói chung là không khó lắm đâu , nhưng hay mất điểm phần lý thuyết , vả lại năm nay lý thuyết cho ôn nhiều quá ,không biết có được trọn vẹn điểm không...

Ginji trong GetBacker :D
:-? Thằng Đức mày để có đứa sỉ nhục bạn mày thế à >_<

Khà khà, nhờ công nghệ giấy than hội trưởng đã đầu xuôi đuôi lọt, giấy than quả là một fat' minh vượt bâc đáng ghi dấu của loài người

Nguyễn Hòa Bình đã viết:
Ginji trong GetBacker :D
:-? Thằng Đức mày để có đứa sỉ nhục bạn mày thế à >_<
Đâu , đâu đứa nào chửi già làng . Để em ;;);;);;);;);;)

Tôi chửi đấy :)) ai bảo a cho a Đức của tôi là bản chất đàn bà hả, tôi chỉ nhắc a nhớ cho: "B đàn bà thì e đàn ông để y a ý" :)) ko nhớ rõ nhưng cái hôm thịt chó nghe rõ là như thế đấy :)):)):)):))

Oái, tưởng đây là họiDDoorrremon cơ mà, sao lại đàn bà với đàn ông nhặng xị hết cả lên:(
Chả hiểu gì cả:(

bon chen nên không hiểu được là phải 8-} đến tui còn thấy chả hỉu nữa là, từ mỗi vụ mình nhầm chị anh anh chị.bla bla........... ngại quá cơ

có bao nhiu hội viên tất cả nhỉ?
tính từ ngày nêu câu hỏi này , 1 tuần sau ai ko trả lời mất quyền hội viên nhé ( lúc đấy muốn làm thì đăng kí típ lại được :)) )

keke nay thi hóa

Ở, HT giống em :)) :)) =)), giấy than lúc nào cũng có sẵn trong cặp :)). Thời buổi này chỉ cần giấy than là okie :))

Tôi chửi đấy ai bảo a cho a Đức của tôi là bản chất đàn bà hả, tôi chỉ nhắc a nhớ cho: "B đàn bà thì e đàn ông để y a ý" ko nhớ rõ nhưng cái hôm thịt chó nghe rõ là như thế đấy
[-x Nó đã bị tôi dạy dỗ tử tế rồi nhá >:) Dám nói câu đấy nữa thì nó chết với tôi lun >:)
:-? Mà sao ko thấy em Chi đi bảo vệ anh nhỉ ;;)
Mai thi xong rồi, em Hà ol được rồi :)) >:)

Nguyễn Hà My đã viết:
Tôi chửi đấy :)) ai bảo a cho a Đức của tôi là bản chất đàn bà hả, tôi chỉ nhắc a nhớ cho: "B đàn bà thì e đàn ông để y a ý" :)) ko nhớ rõ nhưng cái hôm thịt chó nghe rõ là như thế đấy :)):)):)):))

Đây đây em đây :D:D: Đề nghị hội viên hội khác ko nên vào đây chửi già làng hội ĐORA như thế /:) /:) /:) mất quyền cá nhân :| :| . Có chuyện gì đề nghị già làng hòa giải ko nên để người ta vào tận nhà chửi mình thế kia nhé ;;) ;;) . Topic ko dùng để chửi nhau . Mà nói chung là ko nên vào tận nhà người ta để chửi thế chứ :)) :)) :)) . Đề nghị bẹn My ko nên thế . Đã thấy tớ 1 lần như thế rồi thì nên rút kinh nghiệm chứ :)):)):))

*****......... hóa như cái cục chất thải của cơ thể hix hix

thế mọi người định thứ mấy of
ngày kia hay ngày kìa ;;)
mai thi xong rùi :x

ủa sao ko đi vào mấy ngày nghỉ cho rảnh rang :-?

Back
Bên trên