Hội đồng hương Lê Quý Đôn cấp 2 rmk đê :D !

chịu thôi,Châu là ai? anh ko biết,bọn vào Ams khóa này ko có nerd,đến thằng Bình toán 1,nerd vãi ra còn biết đi chơi game,đá bóng ...

hề hề,ai chả thế em? chơi thì cứ chơi mạnh thôi,phải xoắn sao

ông Hoàng có não ko? 1 lũ bóng đá,tuyển rổ Ams thì lớp tôi 2 thằng rồi,Khuê với Trung 1 SG 1 C,lại còn tuyển trẻ C-dunk
còn muốn gì nữa? tuyển 5 thằng còn muốn gì?
@Dũng:a đ' biết lớp mày thế nào nhưng lớp G năm nay như buồi,thằng Trung toán 1 để chữ ký như thế ko bị anh đánh cũng vì bọn nó can anh bảo thằng đấy nerdy thôi. xấu hổ vkl truyền thống lớp ...
Chúng nó suốt ngày thấy chơi ở nhà thằng Bình,tự phát chứ liên quan j` đến trường cấp 2 đâu ^:)^
:eek: :eek: 1 con người nghiêm khắc Nghiêm khắc và hà khắc với những chính sách kinh khủng khiếp đưa 9H 2k6-2k10 vào con đường học tập =))

Thế nhưng theo anh đc biết thì cô Châu có 1 số vấn đề gây chán nản 1 số em trong lớp ngay từ mấy năm lớp dưới,khiến cho về giải của LQĐ năm ngoái ko đc thành công cho lắm,may là kết quả thi chuyên vẫn tương đối tốt.Mà hình như chủ yếu là do ko hài lòng chuyện chấm điểm của cô thì phải,còn chyện hà khắc thì ko thấy ai nhắc đến,thế nhưng anh cũng học 1 lần rồi :-ss

bọn em chơi đc đã sướng anh à :-< !! nói chung là lớp 6 , 7 bị cô đưa vào nếp hết rồi nên bọn lớp em ngoan lắm :-< làm bt đầy đủ......6 ,7 ,8 thì ngoan chứ lên lớp 9 thì quậy . Giải năm ngoái ko đc nhiều là do lớp em chơi bời vào năm lớp 9 nhiều với cả cô Châu bọn em cứ rút hs từ các đội tuyển khác vào môn Toán nữa :-<

Lâu lâu k xpam, nhân tiện hum nay gặp a Đô ở canteen 2` vãi ạ ! =)) Ổng xin tiền bạn gái ! =))

Đm thằng Hà Minh phát cái biểu lăng nhăng gì đấy,đụng chạm nhở :|
@Phương: xin tiền bạn gái thì sao đâu em :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao ko thích chửi,đừng bắt tao chửi :|
Dù gì cũng là bạn bè :|

Ối đừng gây gổ chứ các anh ! Phải làm gương cho đàn e học tập cách chặt chém chứ :">

:-< :-< Nòng cốt của trường thì tất nhiên phải có 1 vài phần tử.........rồi chứ lớp em vui lắm anh....tất nhiên là cũng có nerdy nhiều nhưng chủ yếu lớp em chia ra làm 2 bên...1 bên con trai là game gủng....1 bên là học....1 bên con gái là FB + YM....1 bên là học.....:-< :-< :-< Tất nhiên là lớp chuyên toán thì nerdy là khó tránh khỏi rồi.....Vả lại anh chưa nghe danh cô Châu lớp em hay sao....nếu anh mà nghe danh cô thì anh có thể hiểu lý do đấy :-<

ai bảo chuyên toán nerdy đấy /:) khóa này ko nerdy đâu nhá =;

Back
Bên trên