Hội đồng hương Lê Quý Đôn cấp 2 rmk đê :D !

Nói chung là vẫn tham gia, chỉ không còn nhiệt tình như trước khi vào học thôi ! :)

Thế đã là gì hả cưng? em muốn giỏi còn phải học nữa cơ
Mà học làm gì,chơi đi \:d/

đúng là bọn mày lớp H có khác =))
năm nay lắm em nerdy quá =] khổ khóa năm nay làm gì có ai như anh =)) dạy dỗ cho bọn lớp G,H nên người =))

=)) !! thằng này mà nerd thì bỏ mẹ nó cả cái lQD anh ơi =)) ~~ !! Em ở LQD còn bị đình chỉ học thì anh biết trìh em rồi nhá =))

em ơi em,anh vào sổ đen của trường nhưng chưa bao giờ bị đình chỉ em ạ.Thứ 2 là em đình chỉ trước toàn trường hay trong lớp? nếu tự xử thì cũng chả có gì đâu em.Nghịch thì đừng có để bị đình chỉ,bị đình chỉ thì khổ thân bố mẹ mình thôi em ạ =; chả có gì oai phong đâu =; với lại nó chả chứng tỏ điều gì.Mà nói thật là khóa sinh 95 vừa rồi Lê Quý Đôn lớp G,H,I anh chả thấy có gì cả.Gấu chả gấu,chơi chả chơi.

em bị đình chỉ vì cái tội dở hơi và buồn cười =)) ~.~ Ko phải là vì em khoe mà là vì hôm đấy bị đình chỉ chẳng qua bà CN nóng tính nên hạ lệnh thôi =))

em ơi em,anh vào sổ đen của trường nhưng chưa bao giờ bị đình chỉ em ạ.Thứ 2 là em đình chỉ trước toàn trường hay trong lớp? nếu tự xử thì cũng chả có gì đâu em.Nghịch thì đừng có để bị đình chỉ,bị đình chỉ thì khổ thân bố mẹ mình thôi em ạ =; chả có gì oai phong đâu =; với lại nó chả chứng tỏ điều gì.Mà nói thật là khóa sinh 95 vừa rồi Lê Quý Đôn lớp G,H,I anh chả thấy có gì cả.Gấu chả gấu,chơi chả chơi.

Em đình chỉ tại vì em quậy quá vả lại em cũng bị các cô ở LQD ko ưa cũng nhiều....đình chỉ là oai phong tại vì em bị đình chỉ là do cô CN hôm đấy bị trúng gió chứ tội của bọn em là tội lặt vặt ko đáng bị gọi lên phòng HĐ xét xử......Lớp em ko chơi đc là vì bọn em là học trò cô Châu...sao chơi đc anh.....chơi đc đã là khó lắm rồi....Đầu Gấu......ai cần cái này chứ =))

ừ,thế thì chả có gì em ạ.thế mới bảo bọn mày nerdy.đầu gấu thì chả ai cần,có cái là chả ai biết đến lớp mày,nó ko nổi trong trường,nói chung sống cuộc sống nhàm chán ko cảm nhận đc. trường

anh ko biết là mày có khoe hay ko nhưng mà theo dõi nhiều thấy chú toàn kêu em bị đình chỉ 1 ngày,anh thấy buồn cười =)) đ. hiểu em muốn gì =))
ngày xưa nhắc đến anh là người ta biết lớp G =)) nhắc đến lớp G là họ nghĩ tới anh,thế thì mới đc. tôn trọng chứ em? sống trong trường để họ nhìn lớp chuyên toán chỉ toàn mọt sách thì ...

Ko muốn thừa nhận chứ càng ngày càng thấy LQĐ việc học thì ngày càng đi xuống mà chơi thì tăng lên,buồn :(

ừ,thế thì chả có gì em ạ.thế mới bảo bọn mày nerdy.đầu gấu thì chả ai cần,có cái là chả ai biết đến lớp mày,nó ko nổi trong trường,nói chung sống cuộc sống nhàm chán ko cảm nhận đc. trường

Nerdy ......nói thế là không có đc rồi....mỗi lớp nó vui chơi quậy phá khác nhau chứ anh......>:) >:) Nói chung thì không tìm hiểu sao anh biết đc là nerdy hay không =))

Khoá mình còn chưa có thể loại chơi đc bóng rổ trong trường,trường bây h đã bắt đầu chú trọng vào GD thể chất hơn thì phải :-?

ông Hoàng có não ko? 1 lũ bóng đá,tuyển rổ Ams thì lớp tôi 2 thằng rồi,Khuê với Trung 1 SG 1 C,lại còn tuyển trẻ C-dunk
còn muốn gì nữa? tuyển 5 thằng còn muốn gì?
@Dũng:a đ' biết lớp mày thế nào nhưng lớp G năm nay như buồi,thằng Trung toán 1 để chữ ký như thế ko bị anh đánh cũng vì bọn nó can anh bảo thằng đấy nerdy thôi. xấu hổ vkl truyền thống lớp ...

Chỉnh sửa lần cuối:
ông Hoàng có não ko? 1 lũ bóng đá,tuyển rổ Ams thì lớp tôi 2 thằng rồi,Khuê với Trung 1 SG 1 C,lại còn tuyển trẻ C-dunk
còn muốn gì nữa? tuyển 5 thằng còn muốn gì?
@Dũng:a đ' biết lớp mày thế nào nhưng lớp G năm nay như buồi,thằng Trung toán 1 để chữ ký như thế ko bị anh đánh cũng vì bọn nó can anh bảo thằng đấy nerdy thôi. xấu hổ vkl truyền thống lớp ...

:-< :-< Nòng cốt của trường thì tất nhiên phải có 1 vài phần tử.........rồi chứ lớp em vui lắm anh....tất nhiên là cũng có nerdy nhiều nhưng chủ yếu lớp em chia ra làm 2 bên...1 bên con trai là game gủng....1 bên là học....1 bên con gái là FB + YM....1 bên là học.....:-< :-< :-< Tất nhiên là lớp chuyên toán thì nerdy là khó tránh khỏi rồi.....Vả lại anh chưa nghe danh cô Châu lớp em hay sao....nếu anh mà nghe danh cô thì anh có thể hiểu lý do đấy :-<

Back
Bên trên