Hỏi thăm mọi người cái! Chia sẻ tí.

Chẳng nhẽ trường ấy nó ko mở lab cho vào break à? khốn nạn nhể :D

Chị Lan ơi , kể thêm về Layffete đi, em thấy "có hứng" với trường này lắm. Đặc biệt nói về financial aid ý. Nó có generous không? :-s CHị học ngành gì ạ? Em muốn học business học trường này có hợp chăng?

Cho em hỏi anh Tuấn MInh 1 câu với;
Có phải anh đang học nhành sử học bên đấy không?
Hay là chuyển ngành rồi?
Nều rồi thì việc chuyển có khó không?
Em vô cùng xin lỗi vì viết ngoài lề topic nhưng chẳng biết gặp anh Minh ở đâu cả. :-s

Hè, chị đang định học econ and biz ở đây em ạ. Finaid trường nào chả như nhau. Khổ thân cu Minh, gán cho ấy cái gì chứ cái ngành sử học thì đúng là :D

finaid sao lại trường nào cũng như nhau được [-x
Lafayette là LAC kiểu gì mà vừa có engineering vừa có business :-/ hybrid :lol:

Học sử học ở đây tốt nhất châu mĩ hehe, về nhà lại được vớt thuyền với đào mộ, sướng lắm em ạ, mỗi vụ mình hưởng 30% đồ sành sứ, quá đã, nhà không cần mua xoong chảo.

thì thế anh Long ạ, đi đến đâu cũng thấy mấy thằng engineering mới chả CS, bực cả diều, nhưng mà dân số học Econ lại vẫn đông hơn -> ko đến nỗi hybrid lắm nhể :D

Ôi chà, trường chị Lan đúng típ em rồi. Trời sao năm ngoái không apply Laf, biết đâu đã gặp may. Trường mình CS majors có một dúm, đụng đâu gặp Bio-Chem đó.

Hê, anh Minh thành sử gia rồi về dạy?

Chuyện nhỏ, double major sử học với lại Chiêm tinh học, minor a ki ơ lo dit( khảo cổ) đây. Về nhà xin dạy thêm ở ĐH nhân văn vô văn hóa thôi. Còn mấy thằng major CS (counter strike) thì về nhà mở hàng điện tử hết.

Chiêm tinh học có phải là cái Astronomy không ? Em đang định học cái này nhưng đợi đến next fall cơ.
Nghe mọi người làm gì mà kêu ca thế ? Ông Dũng ngày nào vào caf cũng chén đẫy ra mà lên đây chê ỏng chê eo. Em thấy caf cũng được đấy chứ, chịu khó cải thiện ra phết, nhiều đồ tráng miệng ngon, mà hôm vừa rồi có cả travelling chef đến nấu, rất là ok. Nói chung là đủ để yên tâm học hành.
Còn học hành thì cũng khoai nhưng thế mới khoái chứ nhẩy ? Khoai thế được A mới sướng chứ như cái hồi highschool đi exchange, được A thấy cũng bt. Cơ mà cái lớp Political Science đúng là khó lấy A ra phết.

A' quên, ông Tuấn Minh này có phải là ông giầy đỏ ở lớp Toán không ? Tưởng tếch đi Singapore cơ mà, lại chuyển sang Mỹ à ?

Tuấn Minh ơi, ấy đi giầy đỏ à? ấy định đi Sing à? sao lạ nhỉ? :D

Hay nhỉ? Anh học xong Biz với Econ thấy chả có gì giống nhau cả. Nếu đã định học Econ thì học thêm Toán còn hơn, sau này có muốn học lên tiếp còn dễ dàng. Còn nếu định hoc Biz thì hoặc là học thêm Psychology hay là Sociology có khi hay hơn đấy. Hay là học thêm Finance có khi lợi hại hơn là học Biz với Econ. Học thế mà ko giã thêm cái major Math vào thì chỉ biết tán dóc thôi chứ ko làm gì được nhiều cả. :D

XuanLinh đã viết:
A' quên, ông Tuấn Minh này có phải là ông giầy đỏ ở lớp Toán không ?
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :roflmao: :roflmao: :roflmao:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngượng wé,, hehehhe, mk, cai giày đỏ ám mình đến tận bây giờ.
Cưng à, cười gì mà kinh thế!

Hơ, đúng là ông giày đỏ thật à? Thế thì anh Minh phải hối lộ cho em nhá, vì bọn lớp anh hồi trước đã tiết lộ là anh Minh còn có nhiều thứ đỏ nữa cơ, sẽ phanh phui ra sau...
Đang học ở đâu thế ông anh ? Hôm nào quá cảnh xuống đây em giới thiệu chị Như xinh xắn của trường Lycoming cho anh, nếu cần thì cho anh ở nhờ trong phòng em, mặc dù là nằm dứới đất thôi nhưng có thảm thiếc tử tế lắm...

XuanLinh đã viết:
Hơ, đúng là ông giày đỏ thật à? Thế thì anh Minh phải hối lộ cho em nhá, vì bọn lớp anh hồi trước đã tiết lộ là anh Minh còn có nhiều thứ đỏ nữa cơ, sẽ phanh phui ra sau...
Đang học ở đâu thế ông anh ? Hôm nào quá cảnh xuống đây em giới thiệu chị Như xinh xắn của trường Lycoming cho anh, nếu cần thì cho anh ở nhờ trong phòng em, mặc dù là nằm dứới đất thôi nhưng có thảm thiếc tử tế lắm...
giày đỏ, giày đỏ !!! :roflmao: :roflmao: :roflmao: :roflmao: :beerchug: :love3: còn cái gì đỏ nữa không biết, Minh hối lộ em Linh mau lên ko có hối ko kịp :lol:

À Xuân Linh để ý cho chị xem năm nay có SV VN xin vào trường em không nhé

Back
Bên trên