Hỏi lớp học thêm Văn, ai biết xin mời vào

Vũ Diệu Trang
(Vũ Diệu Trang)

Chào các bạn 8-| / các em :). Chị đang tìm lớp học thêm Văn luyện thi cho đứa em nhưng không biết ở lớp nào cả :-s . Ngày xưa chị cũng học chuyên Văn 0:) nhưng bây giờ thông tin lạc hậu với thời gian mất rồi. Em nào biết chỉ giúp chị với nhé. Thanks. ;;) ;;) ;;)

chị có thể xin cho đứa em học thêm lớp Văn của thầy Hùng đang chủ nhiệm lớp em ý.Thầy hơi "quái tính" nhưng dạy chũng rất kỹ đấy.Nhà thầy ý ở ...Hoàng Hoa Thám ấy(sorry em quên mất bao nhiêu HHT rồi...tuần nào chả đi học ở nhà thầy ấy mà quên mất)...

A...không thì học thầy Thái chỗ lò Hàng Bông cũng được đấy.

Em chị thi vào cấp 3 ạ?Thế thì học cô Nam chị ạ, ở chỗ núi Trúc, chỗ lò thầy Việt.

Em Tố Anh à, thanks em. Chị gặp thầy Hùng trên lớp suốt 3 năm học :rolleyes: , rồi hè lại cắp sách đến nhà thấy cũng mấy tháng nữa |-) That's enough b-) . Chị sợ cái vụ soạn bài môn Văn lắm rồi X( , không biết thầy đã nổi hứng bắt bọn em làm thế chưa? :mrgreen: Nếu chưa thì chúc mừng nhé. =D> À, chỗ thầy Thái dạy trên Hàng Bông có phải là lò thầy Khôi không nhỉ?

Em Phong: con em họ chị bây giờ hết lớp 10 rồi, đang tìm lò luyện thi đại học đây :-? . Nó hỏi chị nhưng bây giờ chị chỉ biết tên các thầy: thầy Túc, thầy VA, thầy Hồi, thầy Thái, thầy Sơn... còn chỗ thì chị chịu. =; =;

Nếu muh luyện thi đại học thì chị nên tìm đến các lò của các thầy dạy Đại học là hơn. có 1 lò chỗ Hàm Long của 1 thầy trong khoa Văn_ Đại học KHXH&NV, em ko nhớ tên thầy:D. 1 lò ở Bách KHoa của thầy Phương, cùng trường với thầy trên:D. Mấy thầy này chấm thi nhiều nên chắc có kinh nghiệm:D

có ai biết cô Di không?:D
tớ đang học cô đấy;) Cô dạy căn bản lắm:D ( mỗi tội chưa vào năm, đã bắt người ta học thuộc lòng Văn Tế nghĩa sĩ Cần Giuộc mới hãm chứ:(( :))

Vũ Diệu Trang đã viết:
Em Tố Anh à, thanks em. Chị gặp thầy Hùng trên lớp suốt 3 năm học :rolleyes: , rồi hè lại cắp sách đến nhà thấy cũng mấy tháng nữa |-) That's enough b-) . Chị sợ cái vụ soạn bài môn Văn lắm rồi X( , không biết thầy đã nổi hứng bắt bọn em làm thế chưa? :mrgreen: Nếu chưa thì chúc mừng nhé. =D> À, chỗ thầy Thái dạy trên Hàng Bông có phải là lò thầy Khôi không nhỉ?

Em Phong: con em họ chị bây giờ hết lớp 10 rồi, đang tìm lò luyện thi đại học đây :-? . Nó hỏi chị nhưng bây giờ chị chỉ biết tên các thầy: thầy Túc, thầy VA, thầy Hồi, thầy Thái, thầy Sơn... còn chỗ thì chị chịu. =; =;
ua la nhi!!!!!!!!!Sao em tuong thay HUng la thay duy nhat ko bat soan bai via nha ma chi :O :D

Chị Ngân chỉ được cái .......bốc phét:)):)) thầy nào chả bắt soạn bài :)):))

o kìa!!!!!!!!!!!!đùa!!!!!!!!!mình nới thật chả ai tin là sao nhẩy :((
thật mà!!!HB lớp chị ko bao h bắt soạn bài về nhà! nói dối nửa lời bị thiên lôi đánh chít :))
em với chả út chả tin chị gì cả ! đến chít

Con Xiu' mãi mới được 1 câu nói thât:D Côn nhân đầu năm vào cũng choáng+sướng vì ko phải soạn bài. NHưng muh bù lại thầy có 1 số yêu cầu khác cao hơn nhiều[-X

chuyện hói boy ko dẽ thương thì còn ai nữa :)) nói thế mà cũng đòi nói
yêu HB nhất :D

hic, ko phải soạn bài nhưng lại có một số yêu cầu kì quái hơn :(
nhưng chỉ đối với những đứa học sinh của thầy trên lớp thôi (chính xác hơn là lớp chuyên, vì hình như bọn A1 đâu có phải như bọn mình :-? ) còn với những đứa học thêm thì thấy có vấn đề gì đâu

Nghe đâu hói còn tính điểm thật(cho năm sau) cho những ai đi học thêm Văn đúng ko?Pó tay ông thầy

hehe!!!!!!!!thi dang chiu thoi chuyen van nos 4 lang the day
nhung ma cung cha phai thay bat hoc gi, hoc truoc chuong trinh mon chuyen cung dung thoi, hop tinh hop canh :D

Đàm Quang Trung đã viết:
Nghe đâu hói còn tính điểm thật(cho năm sau) cho những ai đi học thêm Văn đúng ko?Pó tay ông thầy

Ko được nói xấu thầy đâu nhá [-x :)

Back
Bên trên