Hỏi đáp về cuộc thi "Most wanted class"

vé chỉ phát free cho trường ngoài thôi e ạ

còn e sẽ có vé phát sau, amser thì ai cũng có vé mà ;)

tức là ngày hqua ai nhanh chân bon chen đc sẽ lấy vé free còn từ hôm nay trở đi ko cần biết là amser hay cựu amser hay chưa bao h là amser hoặc sẽ là amser cũng đều...ko free à :-??

tực là hnay đã phát vé cho học sinh trong trường rồi, ai cũng đc 1 vé ;)

hix, thế bây giờ còn vé bán ngoài nữa không?hay cũng hết sạch rồi, mà vé vủng gì mà đắt thế,lại còn số lượng có hạn nữa:((
Nếu tớ muốn mua vé giờ thì làm cách nào giờ?

hừm hừm :-? sao bán vé lại ko thôg báo j thế nhỉ 8-| #__# @__@

muốn mua thêm vé cũg k biết mua chỗ nào #__#

quảng cáo nhờ tí nào :">

bạn sẽ đi đâu vào ngày 18 này ? ;;)

đến dự Ngày hội anh tài :x:x

bạn sẽ đi thăm các trại các khối chứ ? ;;)

tất nhiên rồi, vậy đừng quên trại chúng tôi trại khối Toán :x:x

:drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer: :drummer:

trại của chúng tôi ở đâu 8->: từ cổng trường rẽ trái, trại chúng tôi cạnh dãy nhà nhỏ một tầng :x

Trại của chúng tôi dạng tháp bút chì 8->:x, với ánh sáng rực rỡ, được trang trí bằng đèn chiếu hắt nhiều màu, tranh nổi dựng công phu :x
đến với trại khối toán đảm bảo các bạn sẽ dc chào đón nhiệt tình :x, trại chúng tôi phục vụ gian hàng đồ ăn hấp dẫn và những trò chơi thú vị :x

chúng tôi đến từ khối toán :x, chúng tôi ko khô khan như bạn nghĩ :">, sự sáng tạo nhiệt tình của chúng tôi dc thể hiện ở đây. Vậy hãy đến khám phá và tận hưởng những điều thú vị :x, đảm bảo các bạn sẽ thấy hài lòng :x.

>:-D<>:-D< >:-D<>:-D< >:-D<>:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
ở nhà h này là NHAT rồi đấy :x. Chúc NHAT08 thành công! Và rồi sau khi chương trình khép lại, mọi người sẽ lại cùng nắm tay nhau : "We are family" :).

ôi ôi ôi khối Anh đc MWC rồi
\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/\:d/

MOST WANTED CLASS :X:X:X sướng ko ngủ nổi :x:x:x bõ công một tháng trời đổ mồ hôi sôi nước mắt :x:x:x

Yeappppppppppppppp! Most wanted class - we got it!!! Miss QA - love u so!!! It's not who we are underneath, it's what we do that defines us!!! We are no.1!!! \:d/ :x :* \:d/

MWC :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x :x

KHỐI ANH ROCKSSSS !!!!!
cảm ơn tất mọi người YEH YEH :x:x:x:x:x

Back
Bên trên