Họp offline thành viên CLB Võ thuật!

Nguyễn Ngọc Anh
(Nguyễn Ngọc Anh)

Vấn đề là rất vấn đề. CLB võ thuật HAO, nay là CLB Võ thuật Trẻ đang rất cần những thành viên hiện đang là học sinh khóa 04-07 tham gia hoạt động offline tại trường. Thời gian họp mặt là 9h sáng ngày 31/07/05. Rất mong sự quan tâm của mọi người, đặc biệt là những ai yêu thích võ thuật và "máu"hoạt động.

Võ gì thế
Thanh niên HN AMs bây giờ hơi còi, lại chẳng võ vẽ ji` nên các anh chị trường khác không coi trọng lắm, hehe cũng hay đấy

Vậy anh Vũ có thể tham gia ko.
Có thể KH sẽ thay đổi. Hi vọng các anh chị sẽ tham gia nhiệt tình :)

Nói chung, clb có thể thay đổi giờ giấc hợp lí để mọi người có thể tham gia đông đủ nên nếu có thể tới lúc nào, Thư có thể nhắn cho tớ, tớ sẽ thu xếp. Năm tới có một vài thay đổi trong nhân sự nên tớ rất cần sự tham gia đóng góp của mọi người. Mong mọi người cố gắng nhé!

Trời ah! Có cần như thế ko Thư? Thui được rùi, đến hôm đấy thì một mình tớ tiếp Thư vậy! Bọn tớ đã thông báo cho các thành viên khác là 2h chiều chủ nhật 31 rùi! Nếu ko ngại thì bọn mình gặp riêng nhau vậy!

Này cho tớ hỏi:)) họp võ thuật thì có màn gì đánh lộn nhau ko thế:p
Nếu có thì tớ đăng ký một chân, đang thèm oánh nhau cho đỡ buồn :)):)):)):p

Có đấy Nam ạ ;;)

@ Ngọc Anh: bảo Tuấn ra tiếp đồng chí Nam ;;) :))

Nhưng mà anh Việt ơi, em ko biết võ, mọi người bảo ai đó yếu yếu đánh với tớ nhé, để còn có cơ thắng:p ko nhỡ thua thì........:p

:eek: Thích táng nhau với thành viên CLB Võ thuật, rồi đòi tìm ai yếu yếu, muốn đánh thắng :eek:

Em nghĩ CLB của anh là cái gì chứ :)) ;;)

Hay nhỉ? To bạn Nam, nói trước là buổi họp mặt tới, bọn tớ sẽ chỉ đưa ra một vài thảo luận và kế hoạch trong tương lai thôi, còn muốn "đấu tay đôi" với thành viên CLb thì cứ chờ khi nào ấy hoạt động chính thức trong clb đã. Khi đó thì ko thiếu người cho ấy đánh đấm đâu! MÀ nói ko phải quảng cáo nha! CLB tớ vui phải biết.

Thế làm thế nào để thành thành viên đồng chí Vịt ơi!
Hoạt động của CLB thế nào đây?
Hay lại phải CLB Võ Thuật hả đại ca? :):):):)

Đơn giản thui! Nếu chưa đăng kí làm thành viên clb tại topic của clb,cn nếu được Huy cứ tới họp ofline cùng mọi người, lúc đó đăng kí cũng được. Xin nhắc lại, thời gian là 2h chiuề cn, 31/07 nhé!

Mưa to bão bùng NA ạ, ko ra khỏi nhà được, chiều 1/8 tớ ngồi ở famous cũng ko thấy ai :(

Hôm trươc mưa gió nên CLB hoãn buổi đó lại. Và có thể chuyển sang CN hay thứ 7 tuần này.
Chị Thư có rỗi hôm đấy ko?

Buổi sáng thứ 7 hay CN đều ko đc rui`, chỉ có buổi chiều thứ 7 thì thoải mái, còn chiều CN thì từ 4h trở đi.

Back
Bên trên